1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào mua hàng trả góp ở Caring chưa ah?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Soilacdan, 25/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

Có bác nào mua hàng trả góp ở Caring chưa ah?

Bác nào đã mua đồ điện tử trả góp ở Caring cho e biết thủ tục với.

2. dentroi

dentroi Thành viên mới

Caring chúa bán đắt bạn ạ.
  3. gauxinh8577

gauxinh8577 Thành viên mới

hình như đang có đợt mua trả góp nếu bạn có kt3 đúng k?tớ nghe fong fanh như vậy, k biết chất lượng thế nào nhỉ
  4. hangsapphire

hangsapphire Thành viên mới

Bạn sẽ trả 15%-20% giá trị sản phẩm ngay sau khi mua
    Số còn lại sẽ chia ra trả đều trong 12 tháng (do NH Đông Á cùng phối hợp mà).
    Ngoài Caring còn có 1 số nơi khác cũng áp dụng hình thức trả góp như vậy như : Media mart hay Nguyên Kim ....
    Mình thấy giá ở Carinh thường nhỉnh hơn giá trị sản phẩm ngoài thị trường 1 khoảng tương đương = số lãi suất của món tiền trả góp đó!
    VD : Hôm vừa rồi mình tham khảo để mua 1 cái máy ảnh Sony HD-7; HD-9 ..giá bán ngoài thị trường khoảng 6,4tr, nhưng Caring yết giá là 7,5tr (chênh nhau khoảng trên 1 tr, ko nhớ cxác lắm). Thế là hôm đó ra ngoài mua cho lành!
  5. emyeujerry

emyeujerry Thành viên mới

Bạn sẽ trả 15%-20% giá trị sản phẩm ngay sau khi mua
    Số còn lại sẽ chia ra trả đều trong 12 tháng (do NH Đông Á cùng phối hợp mà).
    Ngoài Caring còn có 1 số nơi khác cũng áp dụng hình thức trả góp như vậy như : Media mart hay Nguyên Kim ....
    Mình thấy giá ở Carinh thường nhỉnh hơn giá trị sản phẩm ngoài thị trường 1 khoảng tương đương = số lãi suất của món tiền trả góp đó!
    VD : Hôm vừa rồi mình tham khảo để mua 1 cái máy ảnh Sony HD-7; HD-9 ..giá bán ngoài thị trường khoảng 6,4tr, nhưng Caring yết giá là 7,5tr (chênh nhau khoảng trên 1 tr, ko nhớ cxác lắm). Thế là hôm đó ra ngoài mua cho lành!
    [/QUOTE]
    Máy ảnh thì mua bên ngoài là đúng rồi bạn ạ. Mình chưa thấy trung tâm nào bán máy ảnh rẻ hơn ở ngoài cả. Nhưng mấy đồ điện máy còn lại thì caring bán cũng được đấy chứ. Mình thấy Nguyễn Kim bán mới đắt. Chỗ Pico plaza hình như rẻ nhất thì phải. Bạn nào muốn mua trả góp ở Caring phải có thu nhập trên 3 tr /tháng. Lúc bạn mua hàng người ta sẽ đưa cho bạn mẫu đơn để về xin dấu ở cơ quan nữa, cũng lắm thủ tục phết nhỉ. Còn đâu thì bạn ở trên đã nói hết rồi
  6. hangsapphire

hangsapphire Thành viên mới

À, để CM nguồn thu của khách hàng đủ để trả cho Caring thì khách phải có Hợp đồng lao động chính thức (với thời gian còn hiệu lực > hoặc = 12 tháng) và đã có kể từ ngày ký cũng là 12 tháng. Nói tóm lại bạn phải là nhân viên chính thức trong vòng 1năm. Mức thu nhập không dưới 3triệu/tháng thì phải .
  7. p2ptrp

p2ptrp Thành viên rất tích cực

với cái mức thu nhập này thì đâu cần phải mua trả góp nhỉ ? Tiết kiệm chi tiêu 1 tí, hoặc bóp mồm bóp miệng thì 3 - 4 tháng sau cũng rủng rỉnh rồi!
  8. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

Em TN = 3lần thế nhưng có thấy rủng rỉnh j đâu
    Vấn đề ko phải là trả góp, tiết kiệm từng tháng. Mà là với 10 người, mỗi ng` mua 1 sản phẩm giá tầm 20tr; trong đó trả trước 25% = 50tr; còn 150tr đầu tư j để trả gốc bh nhỉ?
    Thank all

[nick]
    Được Soilacdan sửa chữa / chuyển vào 09:38 ngày 25/09/2008