1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào ở gần New Orleans?

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi CXR, 21/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Choáng!!!!!!!!!
    Xin lỗi bác Gerbich, quả thật em không có ý...nói bác như thế. Chả hiểu sao em đọc ở đâu ra, nhớ mang máng bác mang cái gương chổng lên. Thật đấy ạ, em mà nói fét em ko là embé nữa Với lại thấy bác CXR trong cái câu "Bác Gerbich nói chuyện giống một người bạn của CXR quá ", em lại càng....tưởng.... Thì bác xem, ai chứ bác CXR thì......
    Bác đừng băn khoăn quá cái chuyện này vì giờ trên TTVN vụ male với female loạn lắm ạ. Như em đây này, ở ngoài đời vẫn được các bạn khen là....manly. Cơ mà rằng em chơi games
    cũng khá điên cuồng (có lần ngó đi ngó lại cả hàng games có mỗi mình là con gái , vừa chơi vừa hò hét), ngoài ra em còn ra nhập hội con trai ở lớp vì chơi với chúng nó dễ chịu hơn với bọn con gái đỏng đảnh. Hôm nọ vừa em đi qua hành lang, thấy cái bình chữa cháy , ngứa chân ngứa tay thế nào, ấn 1 fát, tưởng nó kêu Xì rồi thôi, ai dè nó Xì xì rồi kêu như ....tàu hoả ý. Báo hại ông bảo vệ ở trường chạy ra quát "Con gái gì mà nghịch như quỷ sứ"
    Thôi, buôn dưa lê 1 tẹo gọi là .....xin lỗi bác Gerbich
    Bác CXR đã mua thuyền chưa ạ?. Bác nhớ sơn tên nó là FOR SALE nhá..hehê
  2. netwalker

netwalker Thành viên mới

LOL
    Tui cũng may mắn chẳng kém gì bác đâu, G. à!
    Như bác biết rồi đấy, ngay cả ở Mỹ chị em cũng còn hay nói câu:
    " Why all the good men are either gay or married or mutant? "
    Ngày xưa, tôi có một thời dùng nick Fine Asian Guy trên Asian Avenue.com và cuối cùng được chị em và một số anh em "yêu mến " gọi tắt là "fag"
    Vì vậy hãy vui vẻ lên, yêu đời lên như vậy là bác có người hâm mộ đó, either man or woman
    GD_GT có một người như bác G. làm Mod là quá tuyệt vời. Nếu bên đó từ chối, tôi sẵn sàng mời bác về làm Mod cho USA.
    Nếu bác đồng ý, tôi sẽ đổi title tạm thời cho bác là "Honor Mod of box USA "
    Bác luôn luôn trong bảng honnor member của box!
    Have a good day!
  3. CXR

CXR Thành viên mới

arenny to gan à nha .. dám buông một câu tỉnh queo "em lại càng....tưởng.... Thì bác xem, ai chứ bác CXR thì..." ..
    To bác Gerbich: Ơ, tôi mới bảo bác nói chuyện giống một người bạn của tôi, bác đã lo tôi nhận lầm bác là phái yếu rồi .. hihihi .. thế có đáng nghi không cơ chứ ..
    To bác Netwalker: giờ mới biết bác có biệt danh là "f.a.g" .. Thế này thì biết bao nhiêu trái tim việt nam phải thổn thức đây ..
    Nguyện mỗi người có một niềm vui!
  4. netwalker

netwalker Thành viên mới

Oh, thế bác CXR ccũng là dân Asian Avenue à?
    Nick của bác bên đấy là gì vậy?
    Cũng phải 2-3 năm rồi tôi không quay lại đấy nữa, chỉ là chuyện vui thời sinh viên mà thôi
  5. CXR

CXR Thành viên mới

Không bác ạ. Nếu là dân bên đó thì tôi đã biết biệt danh của bác rồi còn gì .. đâu có ngạc nhiên trợn tròn mắt như bây giờ đâu ..
  6. netwalker

netwalker Thành viên mới

LOL
    Tôi nhận được một số PM nói "chảnh quá" cho nên phải viết vài lời giải thích từ fag. Nếu ai hiểu rồi thông cảm nhé!
    Từ fag cũng như faggot tiếng Mỹ có nghĩa là là GAYdân đồng tính luyến ái
    Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ!
  7. Gerbich

Gerbich Thành viên mới

Chào embemuathu ,
    G. đùa thôi , trai or gái cũng đâu khác gì lắm ...
  8. Gerbich

Gerbich Thành viên mới

To bác Netwalker ,
    Cám ơn ý đẹp of bác Net , bác làm tui cảm động quá .... chức Mod thì G. không đảm đang được nhưng từ nay phải vào đây thường hơn để đóng góp cho nhà bác được xum tụ hơn ....bác Tuan bên box Y tế cũng nhờ G. tiếp 1 tay ...
    To bác CXR ,
    Tui không dại gì mờ mắc mưu bác đâu .... bác mà phá tui , thì tui sẽ khai cho mọi người biết là cái tài dạy chữ VN " dzỏm " of bác ....cứ bắt chước theo bác mãi ... 10 câu tui nói ra bà con nghĩ sai hết 10 chắc từ nay tui phải theo bái bác Net làm sư phụ thêm quá .
    Chúc hai bác có ngày vui ..
  9. CXR

CXR Thành viên mới

hahaha .. Gerbich lộ tẩy nhé .. hoá ra là M. thật ..
    Ai chứ bác Gerbich mà đăng ký làm mod, CXR ủng hộ tuyệt đối luôn. Bác Netwalker à, bác Gerbich mà đòi theo bác (học tiếng Việt), bác nên đồng ý ngay .. sẽ thú vị lắm á ..
  10. Gerbich

Gerbich Thành viên mới

Nhìn bác cười mắt mở mắt đống , miệng thì nhéch lên thế này .. e rằng lâu ngày sẽ biến thành thói quen vĩnh viễn thì mất đi gương mặt hào hoa ăn khách of bác ... rồi các chị em lại trách tui ... thôi không phá bác nữa , định chọc cho bác tự khai ... theo alphabetical từ A đến Z .... mà bác lại không trúng kế , bắt đầu từ M .
    Cám ơn bác đã ủng hộ tuyệt đối , mặc dù tui biết đó chưa chắc là thiện ý đâu ... bác lúc nào cũng muốn chờ xem kịch mờ hung cần trả tiền mờ
    Have a great day bác .