1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bác nào ở Thái cho em hỏi một nhát

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi skept82, 15/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skept82

skept82 Thành viên mới

Có bác nào ở Thái cho em hỏi một nhát

Các bác ơi,
    Em sắp đi Thái Băm cùng cơ quan (tour của Hanoitourism). Lần trwớc em đã đi rồi nhưng chỉ loanh quanh xứ Bangkok thoi, lần này theo tour em xuống Pattaya ngó nghiêng tí chút.
    Nhưng em chẳng thích cái tour của bon Hanoitourism mấy.Em đang định sau khi xuống Patt, em tếk về BKK bằng bus. Em ngó nghiêng, tìm kiếm trên net mãi nhưng infor có đwợc limited quá.
    Có bác nào biết từ Patt về BKK: đi bus hết bao xiền không? Và khi đi về bằng bus thế mình có thể stop at Safariworld không (sau đó, em định bắt taxi về BKK)?
    Các bác có kinh nghiệm giề về chiện này, chỉ giáo em chút.
    Thank you các bác nhìu.
  2. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Ừm...... Pattaya chẳng có gì đâu bạn ạ, như kiểu Đồ Sơn nhà mình ý, biển thì bẩn , được cái ra Koh Lan thì có cát trắng biển xanh nhưng vẫn chả đẹp bằng biển VN. Đi Pattaya để xem Alcaza show mấy anh Gay uốn éo thôi. hihihihi. Từ Pattaya về bạn có thể đi bus, tiền vé là 90 Baht (khoảng hơn 30.000 VND) , cũng rẻ thôi , có air mát mẻ.... Bạn về hẳn BKK thì hăy đi Safari world vì nó nằm ngay trong BKK thôi mà Enjoy....
  3. skept82

skept82 Thành viên mới

Thank u bác.
    Thế mah có người bảo em la Patt đẹp. Vào web du lịch của THái thấy quảng bá Patt cũng kinh lắm nhưng em cũng nghĩ là chỉ Phuket đẹp chứ Patt cũng BT thôi.
    Koh Lan chẳng cũng không đẹp bằng Phú Quốc.........