1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có bác trai nào chia tay người yêu vì cái ngàn vàng ko ạ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vovohu, 20/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 1otherNewMem

1otherNewMem Thành viên mới

À, thích hỏi và trả lời sao. Vầy đầu tiên, trả lời rõ ràng rành mạch câu cô em lảng tránh mãi đi: Làm sao nhận ra đứt phanh hãm, làm sao phân biệt được chưa đứt và đứt từng nối, làm sao phân biệt được đứt do have *** và đứt do nguyên nhân khác?
    Giả lời câu tiên quyết gây tranh cãi nì hẵng tính chuyện hỏi mấy câu bất nhã kia. Còn cố mãi ko phịa ra được câu trả lời để vá víu cái mẽ bị bóc tơi tả thì cũng đừng đòi hỏi linh tinh .

Wei, cô em KHÔNG ĐỠ ĐƯỢC tôi là rõ òi, đang cuống quít vá mẽ, còn đỡ được ai ^^. Vầy buông tay để mình đỡ đi, dầu rằng, cái mẽ thì đỡ hay ko cũng ko vá nổi nữa, đáng tiếc đáng tiếc .
    Bài nào cũng dùng chữ "cố" vì bài nào cô em cả cố đến giãy giụa, thấy con giun quằn quại thì bảo nó "quằn quại" chả nhẽ lại bảo nó sun, phỏng ạ?
    P.S: Mình vào trả lời đây, nhớ mình lắm phải hông .
    [nick]
    Được 1otherNewMem sửa chữa / chuyển vào 14:43 ngày 30/12/2009
  2. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Nguồn => http://www.vnexpress.net/GL/Doi-song/2009/05/3BA0ED44/
  3. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Cảm ơn bác nhiều, bác giống một vài người, đã đưa một trường hợp bệnh tật cá biệt lên đây để lấy làm ví dụ/công thức chung cho những người lành lặn khác. Em xin nhắc lại, những người như thế - trừ bác ra - em khinh!
  4. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Cảm ơn bác nhiều, bác giống một vài người, đã đưa một trường hợp bệnh tật cá biệt lên đây để lấy làm ví dụ/công thức chung cho những người lành lặn khác. Em xin nhắc lại, những người như thế - trừ bác ra - em khinh!
    [/quote]
    Lưu ý là tớ chỉ trích dẫn để trả lời cái định nghĩa, ko đưa ra nhận xét nào đâu nhá
  5. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Ớ, chính vì thế nên bác nằm ngoài tầm chửi của em mà ... em cảm ơn bác lần nữa
    [nick]
    Được kruger sửa chữa / chuyển vào 14:56 ngày 30/12/2009
  6. meomeotom7

meomeotom7 Thành viên mới

Hòng...
    Hỳ hỳ... Vui nhà?y
    Lài lon ton ra
  7. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Các TH nhé:
    1. Chồng bạn là gà: Mới yêu lần đầu chưa x hoặc ít kinh nghiệm, bạn diễn tốt, các mối quan hệ trước đây ít lộ --> chối
    2. Chồng bạn không gà: Khai thật, phải chủ động khai vì nếu không khai xẩy ra 2 TH:
    a) trong đêm tân hôn, chồng bạn biết, cuộc đời bạn sẽ sang trang khác. Không có gì biến yêu thành hận nhanh như cái tình.
    b) Chồng bạn hỏi, bạn khai, vị thế của bạn là phải tra mới khai. Tâm lý chồng bạn sẽ nghĩ "mình mà không hỏi thì nó chắc sẽ không nói, định ỉm"
    Nếu là TH 2 thì xẩy ra 2 khả năng:
    - Sau khi bạn khai --> chồng bạn thoải mái tiếp tục, OK, không có gì phải bàn.
    - Sau khi bạn khai ---> chồng bạn sock --> cuộc đời sau bạn sẽ tương đối mệt.
    - Sau khi bạn khai- ---> chồng bạn bỏ --> đành chấp nhận, nếu sau này mà chồng nó biết thì bạn cũng không sống nổi đâu.
  8. ki_cup_khec

ki_cup_khec Thành viên mới

Đêm tân hôn thủ sẵn ở giường ít tiết canh. lúc chồng nó phịt phát la làng lang nước lên rồi nhanh tay vãi tiết canh ragiươnhg, thằng nào chả tin
  9. JinTonic

JinTonic Thành viên mới

Không phải lảng tránh, mà đã trả lời là không share được. Còn cái thứ người cứ gặng hỏi cho bằng được là thiếu văn hóa, chị sẽ không trả lời lần nữa về chuyện này.
    Chị hỏi kưng 3 câu mà toàn bày đặt hỏi ngược lại, kưng đã trả lời câu nào đâu, đâu lại có thứ người chỉ muốn được cho mình thế nhỉ, tóm lại vẫn là kém văn hóa.
    AQ nó ít thôi, kẻo tiệm tiến tới bệnh hoang tưởng vĩ nhân đấy, 11/10 thì chứng minh đi, tổng cộng là 4 lần lẩn như con trạch rồi đấy, ĐỒ HÈN, chém gió cũng không nổi.
    Giun à, he he, chứng hoang tưởng bắt đầu phát tác rồi đấy
    P/S: Kưng thoải mái suy nghĩ trả lời mấy câu hỏi cũ rích kia đi, để nhắc 2 lần rồi đấy, cứ muốn ăn không của thiên hạ thì đời không khá lên được đâu
  10. sole_husband

sole_husband Moderator

@ Tuấn USA : bác vào đây làm gì thế?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa