1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có bác trai nào chia tay người yêu vì cái ngàn vàng ko ạ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vovohu, 20/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. misery001

misery001 Thành viên mới

xộ ôi, lại còn lôi cả bmẹ vào để chửi cơ đấy =)) đuối lý quá đâm ra nó thế đấy =))
  2. dunghn92

dunghn92 Thành viên mới

Các cụ ngày xưa có câu:
    Lấy phò về làm vợ chứ ai lấy vợ về làm phò
    có người đã nghe câu này có người chưa
    tùy theo suy nghĩ mỗi người
  3. MMichelHung

MMichelHung Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

con gái mà không còn trinh thì khó mà hạnh phúc dc, với tôi cũng vậy trc khi cưới phải thử hàng nếu phát hiện k còn thì cho nó biến nếu lỡ cưới rồi mới phát hiện thì cũng li dị, tôi đã từng bỏ 1 người rất yêu tôi và tôi cũng rất yêu chỉ vì cô ấy mất trinh, nhưng tôi rất vui vì quyết định đó và không bao giờ hối hận khi bỏ cộ ta, chính vì vậy bây giờ tôi cũng rất cân nhắc khi phá trinh 1 người
    nếu bạn coi phim *** nhiều bạn sẽ không còn muốn lấy gái mất rinh đâu, toàn những cảnh quan hệ ghê, những kiểu chơi...sẽ khiến bạn liên tưởng đến người vợ mình và thằng kác
  4. mhtn

mhtn Thành viên mới

Không hiểu Mod với Admin tết nhất bận rộn quá hay sao mà vẫn để những phát ngôn vô văn hoá này trên diễn đàn
  5. phamminhhieu1910

phamminhhieu1910 Thành viên mới

6. latin_sky

latin_sky Thành viên rất tích cực

Bạn nói đúng, ai thích gì thì đó là lựa chọn của người nấy, mọi việc chỉ là bàn tán và đưa ra quan điểm của mình thôi, cãi chửi nhau phỏng có ích???
    Phụ nữ hay Nam giới thì cũng đều như nhau cả, điều tiết làm sao để mình có tư thế và phẩm cách với người khác giới, trinh tiết hay không không quan trọng, khác nhau 1 chút là phụ nữ còn trinh tiết thì khó có thể have *** với một đối tượng mà mình không thực sự yêu thương, còn phụ nữ không còn thì họ khác 1 chút, tất nhiên là tùy từng người nhưng mà quả thực là lấy chồng mà còn thì đương nhiên được điểm nhiều hơn.
    Một lời khuyên ngoại lề cho các bạn gái : còn hay không không quan trọng, đừng dễ dàng nghe thằng đàn ông nào dụ khị rồi say yes, bảo đảm sau vài lần họ sẽ quất ngựa truy phong và tên bạn được điền vào danh sách ( hàng đã chén ) của hắn ( ngoại trừ bạn là người cũng thèm muốn ******** ).
    Quan điểm của riêng tôi: Chữ trinh chẳng là gì với chữ tình người và tình yêu + tính cách và chính bản thân người phụ nữ đó.
    Chúc mừng năm mới và chúc các bác đạt được điều mình mong muốn.
  7. mhtn

mhtn Thành viên mới

Theo tớ hiểu ở đây mọi người cãi nhau không phải vì nguyện vọng của các bác nam muốn vợ còn trinh tiết mà vì khó chấp nhận với các bác nam từ chuyện trinh tiết của phụ nữ mà quy ra người ta là kẻ này thế khác trong khi bản thân chính những người đặt ra cái tiêu chuẩn đó lại không biết đến khái niệm "giữ mình" nhưng vẫn tự nhận ta là "người tốt", là thế này thế khác chứ nếu chỉ dừng ở mức nguyện vọng thì chả ai phản đối cả.
    Lại nói về nguyện vọng trinh tiết. Các bác nam nhà ta ao ước vợ còn trinh thì các bác nữ nhà ta cũng tương tự, chẳng ai thích ông người yêu/ông chồng của mình đã chung chạ hết người này đến người khác. Chẳng qua vì con gái thường yêu thì hay vị tha, đành tặc lưỡi bỏ qua chứ nếu biết ông người yêu của mình mà là kẻ hôm nay chung chạ với cô này, mai sang cô khác, lão luyện chuyện trên giường thì chắc một phần không nhỏ chạy mất dép luôn chứ chẳng tự hào, hãnh diện gì đâu với kiểu "anh hùng diệt mỹ nhân ấy", ra đuờng nghe bạn bè, hàng xóm xì xào "thằng này thế nọ thế kia lắm đấy" chẳng ngượng chín mặt chứ tự hào nỗi gì. Thế nhưng thời buổi nay tìm được một anh biết giữ mình hơi khó nên vô tình mặc định là thôi thì chấp nhận chứ như thời cách đây chục năm chắc các cô chẳng dễ tính như bây giờ đâu. Vì thế các anh đừng thấy chị em chấp nhận thì lại cứ nghĩ mình cao giá lắm, được quyền buông thả nhưng lại cho mình quyền soi xét bàn dân thiên hạ.
    Được mhtn sửa chữa / chuyển vào 20:07 ngày 25/02/2010
  8. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Hix hix, cờ lâu sờ tô píc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa