1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bạn gái xứ Lạng sướng ghê ( Nhưng yêu được thì khó quá )

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi wohhung, 17/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dalanhuonghp

dalanhuonghp Thành viên mới

Vậy lên chắc chắn có thì sao? lúc đó trả công cho tui nhé! con gai Ls noi riêng và người Ls nói chung rất mến khách.. Hôm nay 2 tên cùng khu lại vừa đi Ls về ...hihihi vì mến đất Ls, con gái xứ Lạng ..nên tui cũng đưọc thơm lây nè, ở khu được chiều nhất đó-
  2. dalanhuonghp

dalanhuonghp Thành viên mới

Rất vui lòng , người Lang Sơn rất mến khách mà.Người ta nó có thêm 1 người thì càng vui.Hy vong 1 ngày nào đó được gặp bạn
  3. xuongronggaitim_83

xuongronggaitim_83 Thành viên mới

Bác wohung ! Bác có ý định kiếm vợ LS để lên buôn lậu thì bác không sợ bị bán sang TQ à? He he... không chỉ con gái mới bán mà cả con trai đó. Bác biết chua nhỉ?
  4. wohhung

wohhung Thành viên mới

Kiếm vợ mà cũng bị bán sang TQ cơ à ? Sợ quá !
    Thế mà ai lại bảo gái Ls vừa xinh, lại hiền ! Hiền mà bắt cả người yêu đi bán cho bọn TQ kìaGhê quá
    Nhưng tôi cũng chưa biết là sự thật hay không Nên phải cố kiếm lấy 1 em mà xem gái xứ Lạng có như vậy không
    u?c ruouMauSon s?a vo 19:50 ngy 28/08/2004
  5. xuongronggaitim_83

xuongronggaitim_83 Thành viên mới

Con gái LS hiền mà. Bằng chứng là em đã " đáng chuông" cảnh tỉnh bác wohhung. Bác phải như thế nào người ta mới bán bác chứ. Chẳng mấy khi họ làm việc gì mà không rõ nguyên nhân cả. Bác tìm được rồi thì làm sao để người ta ko bán là tốt rồi.( wohhung biết em nói gì chứ hehhe...)
  6. wohhung

wohhung Thành viên mới

Con gái Ls mà hiền thì đã không có chuyện gì rồi !Đây con gái Ls doạ sẽ bán wohhung này cho TQ thì sợ quá ! Nhưng chưa đáng sợ mấy, bởi vì đã kưa được em nào để em ấy đem wohhung sang TQ bán đâu Muốn được bán cũng khó đấy
  7. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Chỉ nghe bán con gái sang Trung Quốc mới có giá. chứ con trai sang TQ thì chả được bao nhiêu. Tốt nhất là giữ lại nhà làm... của để dành.
  8. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Còn em thì thấy bán bác thì chẳng khó tẹo nào bác cứ thử vào tay em xem gạo say ra cám ngay ấy mà bác yên tâm đi
  9. wohhung

wohhung Thành viên mới

Wohhung này nghĩ bán con trai chắc cũng không được giá đâu mà đòi bán . Không tin thì tôi thử cho mà bán xem, không được giá đâu
  10. wohhung

wohhung Thành viên mới

Gái xứ Lạng không dám đem trai đi bán à Wohhung này đã bảo không được giá đâu mà đem bán