1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bạn gái xứ Lạng sướng ghê ( Nhưng yêu được thì khó quá )

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi wohhung, 17/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

bác wohhung hơi bị khinh em đây tấm thân ngọc ngà của bác mà vào tay em xem nào lúc đấy bác đừng bảo lá em chia lợi nhuận cho đấy nhé, lúc đấy là em khó nghĩ lắm đấy.
    àh mà này bác mà lên lạng sơn lien lạc với em nhé em se bán bác ngay bác yên tâm đi em hứa với bác là trước khi em bán bác thì em sẽ cho bác ăn hết những đặc sản lạng sơn được chưa nào thế đã thoả lòng mong muốn của bác chưa .
    u?c ruouMauSon s?a vo 11:54 ngy 17/09/2004
  2. wohhung

wohhung Thành viên mới

àh mà này bác mà lên lạng sơn lien lạc với em nhé em se bán bác ngay bác yên tâm đi em hứa với bác là trước khi em bán bác thì em sẽ cho bác ăn hết những đặc sản lạng sơn được chưa nào thế đã thoả lòng mong muốn của bác chưa .
    Tấm thân của em ngọc ngà quá chắc anh cũng chẳng bán đâu, mà bảo anh cần chia lợi nhuận. Hôm nào anh lên trên đấy, anh cho em bán xem nha, chắc không được giá bằng bán em đâu....
  3. wohhung

wohhung Thành viên mới

Tấm thân của em ngọc ngà quá chắc anh cũng chẳng bán đâu, mà bảo anh cần chia lợi nhuận. Hôm nào anh lên trên đấy, anh cho em bán xem nha, chắc không được giá bằng bán em đâu....
  4. congaixulang

Ok em sẽ bán bác kiếm tiền ủng hộ box hôm trung thu nhưng mà bác phải len trước hôm trung thu cơ thì em mới có cơ hội.
    mà nè em chẳng ủng hộ câu nói kia đâu nha đàn bà yêu xâu sắc hơn đàn ông hội anh nhiều
  5. handoinb

handoinb Thành viên mới

Ai yêu sâu sắc hơn thì tự người đó biết, nhưng mà bọn tình yêu của bọn em là sao sâu nặng bằng con trai bọn anh ?
  6. ha_9a4

ha_9a4 Thành viên mới

Trái tim của đàn ông luôn chân thành còn đàn bà thì chắc ko được như vậy đâu
  7. wohhung

wohhung Thành viên mới

Ngàn trùng xa xăm lên xứ Lạng , tưởng chừng sẽ kiếm được 1 em người yêu xinh xắn. Ai dè gái ở đó kiêu quá....Làm.................tức thiệt
  8. congaixulang

Ai cha bác wohhung lên lạng sơn lúc nào thế mà không chịu nhắn nhủ gì với em thế thả nào không tán được gái lạng sơn là đúng rồi ha ha ha ha
  9. congaixulang

Ai da bác wohhung lên lạng sơn bao giời vậy thế mà không thông báo em biết một câu thả nào không tán được gái lạng sơn là phải ha ha ha
  10. wohhung

wohhung Thành viên mới

Nhắn cho em đó, nhưng có thấy em nói gì đâu. Lên đó chán quá đành về dzậy