1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có bạn nào biết chỗ hoc tofle hay hay không?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi quephuongtn, 16/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quephuongtn

quephuongtn Thành viên mới

có bạn nào biết chỗ hoc tofle hay hay không?

mọi người ơi có ai biết chỗ nào học tofle hay thi share cho mình với.
    à mà mọi người có biết lớp học tofle ở Kim Mã là thầy nào dạy không?thanksss mọi người trước nhé!!
  2. khuyen221

khuyen221 Thành viên mới

tui cũng đang cần hỏi như dậy, nhưng tui ở Đồng Nai, huyện Nhơn Trạch nơi tui ko có trung tâm nào hay cả, ai biết cách học trên mạng thì chỉ tui với. Thanks everybody!
  3. vpnnav

vpnnav Thành viên mới

duhocvn.org ---->co thể giúp bạn học rất tốt.
    Chúc thành công
  4. Cunbongxu_FTU

Cunbongxu_FTU Thành viên mới

Thầy Nghiêm:843 1770. gọi ĐT gặp vợ thầy... rùi hỏi địa chỉ đến, nhà thầy hơi khó tìm nhưng đến hỏi thì người ta chỉ đường vào cho ngay
  5. Jeremy

Jeremy Thành viên mới

Tranh thủ vào đây quảng cáo cho lớp Mr Dũng một tý.
    Tớ cũng đã học thử lớp thầy Nghiêm rồi. NX: đông, lớp chật toàn phải ngồi đất (cứ như kiểu lò luyện thi ĐH ngày xưa), học như thế sẽ không hiệu quả.
    Hiện tại tớ đang học lớp thầy Dũng ở trường Trưng Vương. Theo như thầy nói thì để thi toefl phải học thầy ít nhất 1 năm. Tớ thấy thế cũng phải, việc học phải lâu dài. Tớ đang học khoá 1, còn phải học 2 khoá nữa.
    NX: Thầy luôn tìm mọi cách để lớp học sôi nổi. Bàn ghế của Trường Trưng Vương nên ngồi học tử tế, tiếp thu hơn. Cũng thấy trình độ của mình lên.
    Thầy bảo để tiếp tục khoá sau thì phải thi vào khoá 2, sẽ loại khoảng 1/2 lớp, như vậy sẽ chất lượng hơn. Tớ nghĩ cũng phải vì phần 1 mới là vỡ ra, đến phần 2 và 3 là bắt đầu học để thi. Tớ cũng đã đi học ở Language link rồi nhưng chưa thấy hiệu quả lắm nên tớ quyết định học ở đây để đi từ basic lên.
    Tớ chưa học lớp dịch của thầy nhưng thấy mọi người khen lắm nhưng hiện tại đông quá, thầy ko nhận nữa hay sao ý.
    Học phí thì khóa 1 tớ đóng có 700k/30 buổi nhưng sau này thầy bảo sẽ tăng lên 1.000k/30 buổi. Cũng đúng thôi thời buổi tất cả mọi thứ đều tăng mà học phí ko tăng thì lạ quá. Với lại học phí cao một chút mọi người tiếc tiền mới chịu học, học phí rẻ quá hay bỏ học vì bỏ ko thấy tiếc (một số người đã thế).
    Hè hè vậy thôi, ca ngợi thầy quá thầy lại kiêu chết