1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bạn nào đã sửa mắt 1 mí thành 2 mí chưa? Vào tư vấn cho tớ với !!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi qs47, 09/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. qs47

qs47 Thành viên mới

Có bạn nào đã sửa mắt 1 mí thành 2 mí chưa? Vào tư vấn cho tớ với !!!!!

Tớ ở HN, sau bao lần cân nhắc nay quyết định đi sửa mắt 1 mí thành 2 mí xem trông có xinh thêm tí nào ko Bạn nào biết thì tư vấn cho tớ với nhé (cả chi phí luôn). Tớ thì đang định vào viện 108 vì sợ làm ở ngoài ko an toàn
  2. littlewillow

littlewillow Thành viên quen thuộc

chả bít trông có tự nhiên được ko nhỉ ??
    Tớ chỉ sợ mắt 1 mí dù ko đẹp nhưng có thể hài hoà với khuôn mặt ấy
    lúc xẻ 2 mí rùi có khi nhìn lại ko hợp vớt khuôn mặt thì chít
    mà từ 1 thành 2 được chứ từ 2 mí trở lại 1 mí chắc chả làm thế nào được, cho nên ấy suy nghĩ thật kỹ nhé
    Tớ cũng mắt 1 mí
  3. qs47

qs47 Thành viên mới

Tớ cũng nghĩ nhiều lắm rồi Lần trước lên tư vấn trên Hàng Bài, định làm luôn nhưng lại cancel. Lần này thì quyết tâm rồiTớ sợ đau nên muốn hỏi xem có bạn nào làm chưa
  4. Co-be-co-tich

Co-be-co-tich Thành viên quen thuộc

Up cái nì lên vì em cũng đang tò mò Em còn mắt to mắt bé cơ
  5. hoasua2000

hoasua2000 Thành viên quen thuộc

Bạn ơi bạn ở HN nhớ đừng làm ông Ái nhé, ông ý làm cho mẹ tớ ghê lắm. Nham nhở. Với lại nếu bạn cắt mắt nhớ nói người ta làm tự nhiên thôi, theo kiểu châu á, Hàn Quốc thì đẹp. Bạn tớ và mẹ tớ cắt mí to giống tây nhìn không phù hợp cứ giả giả thế nào ấy.
    Trước đây mình cũng tính đi cắt mắt (mình mí lót) nhưng bây giờ mới thấy là may, vì nếu chịu khó trang điểm thì cũng oke lắm. Bây giờ ngày nào mình cũng phải vẽ mắt nhưng bù lại có nhiều người còn khen mắt đẹp thế. Bạn suy nghĩ thêm đi nhé.
  6. trang236

trang236 Thành viên mới

Minh thay mat mot mi cung xinh ma,nhu ban mat to mat nho lam thi ok,con neu khac phục bag trang diem duoc thi khong nen lam.Ban minh cung lam,noi chung nhin cung kha that mat,nhug phai mat hon 1thang sau khi phau thuat mat moi bthg,lan do ban minh di an mi (minh di cug nen cug duoc nghe tu van) neu ấn mi thi mat nhin se that hon.Ban minh lam cach day khoang 2năm o Tham my vien (minh k nho ten) cuoi duong Ba Trieu
  7. beautiful_smile

beautiful_smile Thành viên mới

Bạn tớ làm ở thẩm mỹ viện HN, 23 Lê Văn Hưu, 3.5 triệu. Trông tự nhiên lắm. Tuy nhiên cũng hơi may rủi nữa bạn ạ, vì chẳng may bác sĩ làm hơi lệch 1 tí sẽ fải làm lại. Nếu ko thích thì có thể bỏ vết rạch đi, mắt sẽ 1 mí lại như cũ.
    Tuy nhiên, fải lưu ý là ng ta cứ bảo chỉ 1 tuần sau mắt sẽ hoàn toàn bình thường, nhưng thực tế trong 1 tuần mắt sẽ hơi sưng, 2 tuần tiếp theo ko sưng nhưng vẫn còn vết tím mờ. Tranh thủ nghỉ hè làm đi bạn ạ.
    Mà mắt 1 mí làm sẽ đẹp hơn mắt mí lót.
  8. qs47

qs47 Thành viên mới

Hu hu, lần trước tớ được tư vấn đến chỗ ông Ái đấy (lạy trời, ko phải cụ Ái đã bị tước giấy phép trong SG). Ông này ở 94 Lê Duẩn. Mắt tớ ko ko nhỏ lắm, nếu nhìn thẳng + trang điểm thì vẫn OK. Nhưng chụp ảnh ko chính diện thì hic hic . Tớ chuẩn bị chụp ảnh cưới nên muốn thay đổi tí.
    Có một chị bạn của bạn tớ làm trên Lê Văn Hưu, ko biết có phải số 23 ko? hic hic, sau khi làm xong thì thấy mí to, mí bé, lại phải đến chỗ khác sửa lại.
    Bạn nào biết trả lời hộ tớ: Nếu bỏ vết rạch đi,mắt trở lại một mí nhưng chắc sẽ có sẹo đúng ko?
  9. FreeintheSky

FreeintheSky Thành viên mới

Tớ và mẹ tớ cùng làm nhưg mà ông bác sĩ làm cho tớ thì được còn làm cho mẹ tớ lại xấu, về mẹ cứ cằn nhằn mãi
    Đúng là còn fụ thuộc may rủi
    Ah tớ sau khi làm xong được khen là tăng thêm mấy chân kính
  10. shoplink85

shoplink85 Thành viên quen thuộc

tớ thấy mắt 1 mí cufng có nét đẹp riêng ma? có sao đâu , tớ cufng mắt 1 mí nhiê?u ngừoi cufng ba?o sao ko đi cắt mắt đi nhưng tớ nhát,sợ đụng dao kéo nên thui an u?i thế cho đơf tu?i thân hihi