1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có bầu với người yêu cũ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi dungthu11, 20/06/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trangbac

trangbac Thành viên mới

hờ hờ SH lừng danh tuyệt tình cốc mà lại bị đá cơ à, đúng là thế gian đảo điên .
  2. phamthanhthuy87

phamthanhthuy87 Thành viên mới

haizzz sao suy nghĩ của nh người bây giờ thông thoáng đến mức dễ sợ luôn!
    Đứa bé k có lỗi gì, người lớn suy xét thật kỹ để có thể dành đc sự quan tâm, lòng yêu thường và vật chất để nuôi nấng đứa bé k! đẻ chả khó, nuôi nó ít nhất 18 năm chứ k fải chuyện đùa đâu, đừng có vô trách nhiệm thế chứ! nuôi và dạy! mình k ra gì liệu con có nên người đc k hay học hành chẳng ra sao mà nhân cách có nh vấn đề vì bản thân cha mẹ chúng cũng k ít chuyện k hay!
    Còn bản thân tôi, không biết các bạn thì sao chứ tôi k chấp nhận đc nhân cách người con gái kia và cả 2 anh chàng này! nếu đã yêu ai thì hãy trọn vẹn với 1 người mà thôi! bỏ theo người khác rồi khi thằng ng yêu về quê lại quay về ngủ với anh! ham muốn ******** cao quá hay kể cả tình cũ mùi mẫn thì cũng k thể để liêm sỉ của mình bị hạ thấp thế được! tôi là típ người tôn trọng những gì là chuẩn mực đạo đức căn bản nhất! đàn bà hay đàn ông, không thể coi việc ngoại tình như chuyện bình thường thế đượcâtsau này bạn có chấp nhận 1 người vợ k đoan chính như thế k? là vợ bạn mà vẫn có thể ngủ với thằng khác rồi có bầu với nó, k hề thấy tội lỗi xấu hổ gì hết???
    thực sự chuyện này tôi đã gặp ngoài đời thực không dưới 1 lần! tất cả đều tan vỡ không gì tha thứ đc! cuối cùng thì chỉ có con gái là khổ thôi! chỉ 1 lần dại dột sẩy chân là mất tất cả, bao nhiêu nước mắt hối hận cũng k vơi đc điều gì!
    hãy suy nghĩ thật kỹ!!!
  3. wings

wings Thành viên rất tích cực

Ôi trời, bó tay với giới trẻ bây giờ luôn !. Các bạn không phải là yêu nhau, mà đến với nhau chỉ vì xác thịt, trong khi bản thân cả 3 nguoi đều còn con nít, chưa trưởng thành được chút nào.
    Các bạn không hiểu hết duoc ý nghĩa của việc kết hôn, việc yêu nhau, việc mình phải sống cho ai đó bằng cả trái tim....thì đừng bao giờ lên đây hỏi những câu thế này. Mà bạn cũng chấp nhận duoc cô gái kia thì....cũng tài thật đấy !.
  4. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

chủ tô bích 28t, bằng tuổi mình, bé bỏng nỗi gì, mà bạn ý té rồi, lên đây hỏi cho vui thôi, khuấy động phong trào tí, công nhận nghe bạn PR mà phát thèm
  5. longtrang

longtrang Thành viên mới

Chuyện đùa hay thật đây
    cứ phịch linh tinh rồi thì con rơi con vãi hết cả , hậu quả là ngang trái quá
  6. dungthu11

dungthu11 Thành viên mới

Chuyện kia đã giải quyết xong, nhẹ nhàng. Tớ vẫn ko làm ông bố trẻ. Mà có khi giờ này thành lại hay.
    Nhưng mà đời tớ xuống dốc rồi, tớ lại ở VN cho đến hết đời rồi.
    Lại sắp lang thang nữa, cơ cấu lệch mà.
    các bạn ném đá tớ tiếp đi, mấy hôm nữa có khi tớ chả còn lap mà dùng nữa ý chứ,
    Tớ bị quả báo đúng ko nhỉ.
  7. lucky059

lucky059 Thành viên mới

chia buô?n. cho tất ca?.
  8. anhtuyencie

anhtuyencie Thành viên mới

1.Chủ top: bất nhân.
    2.Con kia: bất trung + bất nghĩa.
    3.Thằng kia: bất tài.
    1 + 2: ko có liêm sỉ. Nhân cách bị tha hóa(có thể là chưa từng có).
    Gieo gió gặp bão.
  9. khanhcutruoi

khanhcutruoi Thành viên mới

Cái thai: bất động
  10. meomeotom2

meomeotom2 Thành viên rất tích cực

Ai lại nói tính tư? thế, thươ?ng chi? da?nh cho đa?n ông thôi . Cậu nên gọi la? bất... trinh thi? đúng hơn