1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có cách nào làm lông mày đậm lên? (Cho con trai)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi XXX_bre, 16/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. XXX_bre

XXX_bre Thành viên mới

Có cách nào làm lông mày đậm lên? (Cho con trai)

hehe, mình là Boy nên đừng bảo mình vẽ lông mày nhé! lông mày của mình cũng ko đến nỗi quá nhạt nhưng cũng ko hài lòng lắm! Hôm qua xem thần điêu, thấy bác Dương Quá lông mày như lưỡi kiếm đẹp thật nên cũng ước ao! Có bác nào có cách làm lông mày rậm lên và sắc được như thế chăng?
  2. XXX_bre

XXX_bre Thành viên mới

Hic! không có bác nào trả lời em sao???
  3. Parfumdete

Parfumdete Thành viên mới

nhổ bớt đi ==>kiểu gì nó chẳng mọc lại mà còn đậm hơn ý chứ !!
    Mà con trai sao điệu dữ vậy ! có thế nào thì giữ vậy thôi
  4. hanhi80

hanhi80 Thành viên mới

có 1 cách rất hữu hiệu...lông gì cũng đen, rậm, dài tuốt hết,. lấy ít lá cây nhọ nồi, giã nát, vắt nước, mỗi ngày bôi lên lông mi, lông mày 2 lần...thấy ngay hiệu quả lần đầu...hehe.. lông mi tớ lúc trước chả có cọng nào,, giờ thì nhổ ko hết ...cây nhọ nồi trị được dùng làm thuốc mọc tóc đấy ạ.
    cách 2 là cạo sạch, rồi để cho lông mày ra nhanh thì bôi ít rượu trắng...cách này dùng cho mấy bạn gái chữa chân mày nhổ bị lẹm đấy.. xin hết.
    Được hanhi80 sửa chữa / chuyển vào 23:45 ngày 20/08/2006
  5. 4ever_young

4ever_young Thành viên mới

cạo cho nó nhanh! hêh
  6. keropi

keropi Thành viên tích cực

ơ vụ này có thật ko thế ạ?lông mày em rất nhạt,con gái thì kể ra vẽ lông mày cũng dễ thôi nhưng mà lông mày thưa với nhạt quá lúc vẽ lên trông nó cứ trơ trơ như kiểu xăm mặc dù mình đã cố vẽ nhạt nhạt tự nhiên.cách này có vẻ đơn giane,nếu ône thì để em thủe.
  7. hanhi80

hanhi80 Thành viên mới

rất hữu hiệu đấy nhé, mình đã làm rùi, cách thì đơn giản, nhưng có cố gắng không mới được, vì bôi liên tục nhiều khi làm biếng hay quên mất...nhưng cũng ko sao, cứ làm 1 lần thử là thấy ngay thôi, bôi lên mi mắt hay chân mày nó cứ đậm loè..
  8. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Các bác ơi thế giã nhọ nồi bôi lên đầu thì có mọc tóc được ko?? bôi như thế nào ạ??
    Em nghe nói giã tỏi lấy nước bôi lên cũng mọc tóc fải ko?? nghe hơi ghê ghê nhưng nếu hiệu quả thì cũng .....
  9. hanhi80

hanhi80 Thành viên mới

giã ít lá nhọ nồi ra, vắt lấy nước, cho nó vào cái lọ bé tí , 1 ngày dùng 2 lần, khi bôi lấy 1 cây bông gòn , chấm vào nước lá nhọ nồi rồi bôi lên mi mắt hay chân mày, kiểu như vẽ đấy. lấy cây bông gòn sạch khác quyẹt mấy chỗ bị lem đi cho gọn gàng . mấy bác gái mà bôi lên mi mắt xong nhìn cứ như là vừa trang điểm như rocker..
    còn cái vụ nước tỏi thì mình không biết nhé.tỏi thì trị bách bệnh, nhưng chưa nghe nó trị mọc tóc bao vờ..
  10. keropi

keropi Thành viên tích cực

nhưng bôi cái này xong thì có rửa đc ko ạ?hay là hôm sau mặt mình trông như có 2 con sâu róm thì chít