1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có cách nào làm lông mày đậm lên? (Cho con trai)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi XXX_bre, 16/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Hello bạn XXX_bre,
    Search internet giùm bạn thuốc mọc lông mày đây bán online đây:
    http://www.billiondollarbrows.com/catalog/product_info.php?products_id=34
    Theo như họ quảng cáo trên website Mỹ đó, đó là một lọ thuốc nhỏ, tên là Brow Boost, bôi hàng đêm lên lông mày bạn, họ quảNg cáo là nếu bạn bôi 30 ngày trở lên sẽ có kết quả rõ rệt như lông mày bạn hết thưa mà mọc dầy lên . Bán giá 19.95 cents .
    Thuyền copy & past lên đây cho bạn đọc :
    ============
    About Brow Boost

Brow Boost is a breakthrough cosmetic product designed to help men and women achieve thicker, fuller, more beautiful eyebrows.
    Brow Boost?Ts exclusive blend of essential volumizing proteins and vitamins work together to fatten, strengthen and enrich thin eyebrows. It also provides deep con***ioning action for people who don?Tt necessarily have thin eyebrows but do desire a fuller, thicker, healthier looking brow line.
    Our product can also reduce the amount of makeup you use to fill in your eyebrows, which will help you achieve a more natural, more youthful appearance.
    Brow Boost is a gentle gel treatment that should be applied to the eyebrow area nightly to help nourish the brow follicles and stimulate growth. Many have found it to be a safe, gentle alternative *****ch topical hair stimulants like ROGAINE"*.
    With consistent use, you can expect to see a change within a month. As with any con***ioning product, the longer you use Brow Boost, the greater the results. Individual results may vary.
    Billion Dollar Brows was founded by Petunia Products of Beverly Hills, California.

===========
    Thay đó là produce sản xuất bên Cali đó . Nếu bạn có quen ai bên Cali, nhờ họ hỏI thăm consumer department local bên đó xem có ai khách hàng từng complaint về product đó để xem họ có đáng tin cậy không nhé ! Chúc bạn may mắn .
  2. thuyenxaxu

Hinh cua lo thuoc :
  3. ewige_liebe2005

ewige_liebe2005 Thành viên mới

tính ra làm đàn ông cũng khổ chứ đâu sung sướng gì.
    thằng ku nhà em lông mày sinh ra rậm như sâu róm, lâu lâu lại lôi nhíp của em ra nhổ. đúng là kẻ ăn ko hết kẻ lần ko ra
  4. XXX_bre

XXX_bre Thành viên mới

Ồ, cám ơn bạn Thuyenxaxu nhé! Tiếc là mình lại không ở Mỹ, Mình đang ở Đức. Nhưng ko sao, Mỹ có chắc hẳn Đức sẽ có, Mình sẽ ra cửa hàng thuốc hoặc cửa hàng mỹ phẩm để hỏi về loại sản phẩm tương tự...hihihi, dễ thế mà ko nghĩ ra!!!!
  5. hanhi80

hanhi80 Thành viên mới

Nhọ nồii không phải là cây sài đất đâu nhé. tên gọi khác của nhọ nồi là cỏ mực, và thân cỏ, còn sài đất là thân leo bò...hic... thuốc thang ma nhầm nhọt là chit'' đấy .
  6. thuyenxaxu

Hình như bạn ở đâu cũng mua đuoc qua online cả . Chỉ cần bạn có thẻ tín dụng là ok .
    Thêm 1 điều Thuyền nhắc bạn . Tất cả các thuốc bôi lên lông mày thì ok . Nhưng đừng dùng các loại thuốc uống . Ngay chính loại thuốc uống để mọc lông mày và tóc hiện đã được FDA của Mỹ chấp thuận cho bán và dùng .
    Tại sao vậy ?
    Vì các loại thuốc uống để kích thích mọc râu , mọc tóc, mọc lông mày , các loại đó đều có tác dụng phụ là làm cho bạn (con trai) ... yếu sinh lý đi . Một số truong hợp nặng đưa đến ... LIỆT DƯƠNG ! VÌ lý dó đó, các loại thuốc uống kích thích mọc tóc moc lông mày ở Mỹ này, bạn cần phải có toa bác sĩ mới có thể mua được . Còn ở VN thì chắc y tế họ không care mấy ...
    Về cái chuyện cỏ mực và lá nhọ nồi , cái đó sounds interesting à nha .... Bạn nào có hình ảnh lá đó, post lên cho anh em .. "nhận mặt" nó với !
    Lông mày thuờng là cái Thuyền để ý các nam tài tứ khi xem phim . HÌnh như họ đều đi qua treatment về long mày cả . Lấy các tài tử Hồng Kong chẳng hạn (tài tử Hàn Quoc thì khỏi nói rồi, sửa từ trên xuống duoi), khi họ chưa noi tiếng thì lông mày xấu và nhạt lắm . Nổi tiếng rồi thì chắc họ có $ nên đi chau chuốt lông mày cho có vẻ đàn ông hơn . Thật tình là vậy !
    Bạn nào đó tính improve lông mày là .... đi đúng đường đúng lối rồi đấy nhé . Nhưng cẩn thận, đừng dại dột mang lông mày vào các tiệm beauty saloon mà họ chuyen làm cho nữ . Họ sẽ nhổ và tỉa lông mày biến bạn nhìn ... giống bê đê á . Thuyền thấy có một số chàng làm nail bên Mỹ này, nhìn lông mày họ là biết ngay .. họ làm nail ! (hihi chắc bị mấy cô đồng nghiệp làm nail đè ra nhổ và tỉa xén lông mày á)
    Vài dòng viết chơi cho vui .... Chúc các bro improved cho thêm nam tử hán , cho mấy cô chết điếng nửa hồn luôn hén !
  7. bupbeda

bupbeda Thành viên mới

Mình sẻach thử thì ra mấy trang này, tham khảo thêm các bạn nhé!
    http://www3.24h.com.vn/news.php/67/54429
    http://www.hay.com.vn/newsdetail.asp?Cat_Sub_ID=176&N_ID=861
    V
  8. h2love4ever

h2love4ever Thành viên mới

long mày mình lại rậm quá.muốn nhạt bớt thì làm thế nào vậy.đừng bảo nhổ nhé.đau lắm.