1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CO CACH NAO TOT HON KO ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi pavell, 07/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Thấy người ta bảo ở nước ngoài có cái cao gì đấy dán vào rún thì sẽ ko có baby, chả hiểu đúng ko nữa, chắc VN chưa có.
    A friend inneed is a friend indeed
  2. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

Chỉ có một cách : Kiêng, Nói chung là nếu người ta đã yêu nhau quá, cách nọ cách kia mãi rồi cuối cùng lại quay về cái cách nguyên thuỷ và con người thôi. Nên hai bạn hãy xác định bao giờ ko phải lo thế này, cưới nhau cho nhanh thì dễ hơn, nhiều cách hơn. Trên thực tế thì phụ nữ có ******** không dùng condom thì đạt được khoái cảm nhiều hơn. Cái này cũng do bạn trai của bạn nữa, nếu cậu ấy kiềm chế được, luyện tập nhiều để không xuất vào cậu thì đó là cách tốt nhất kết hợp với cách tính vòng kinh. Nhưng các cậu muốn quá thì làm sao mà nhịn được đến ngày đo trong một tháng. HIc, dùng thuốc đi vậy, mấy cách tính vòng kinh, xuất ngoài xác xuất không nhỏ đâu.
    Tốt nhất là cưới quách đi !
  3. cowboy_cz

cowboy_cz Thành viên mới

em thì chẳng biết gi cả nhưng cái cách như bác nói khó chịu bỏ xừ , đang làm má rút nó ra thì thà đừng làm nữa còn hơn................... các cụ nhà mình đã nói là DỪNG NÊN TRÌ HOÃN SỰ SUNG SƯỚNG là gì ????????
    Chiều chiều đứng ngó lên trờiKhấn cho em lấy được người như anh....hihihihi