1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có cách nào vá yếm xe kín kín không ạ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi premiro, 26/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. premiro

premiro Thành viên mới

Xót xa các bro ạ, cố mãi mới đc con xe nên chăm chút lắm, nhưng khổ, chỗ em để xe lại nhiều xe quá, ra ra vào vào, cái bọn láo nháo không hiểu nó đi đứng dựng diếc kiểu quái gì mà con xe của em nứt xừ yếm. Điên, đá con mèo, mình thì cẩn thận với xe cộ của chúng nó mà chúng nó xem xe mình như sắt vụn. ức chế thế.
    Tình hình giờ là thay yếm thì em sợ k có yếm mới để thay với cả vấn đề lớn là k có tiền, nên e muốn hỏi các bro là có cách nào vá được kiếm để nó lại như xưa k ạ?
  2. vipkhang

vipkhang Thành viên mới

nứt chưa vỡ thì mag ra nó hàn 1 tí là xong
    vài chục là xog
    rồi dán đề can chỗ đó k thì sơn lại
  3. premiro

premiro Thành viên mới

Vâng, cảm ơn bác[r2)]
  4. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

quá đơn giản như vip khang nói, hàn thì mang ra ông thợ nào gần nhà, hàn tý mất 10 nghìn thôi, néu nứt tầm 5-10cm thì 30 giây là xong,, yếm mầu ji, ra hàng sơn kiếm ít sơn huac mua đề can dán đè lên, mất 20k nữa thôi là đẹp lung linh, chú phải nói rõ yếm mầu ji, nứt bao nhiêu cm thì a tư vấn mới chuẩn, cái này đơn giản lắm
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Mà yên tâm là nó hàn là nó hàn mặt trong, chắc lắm, mặt ngoài nhìn chỉ như 1 sợ chỉ mỏng, ko nhìn thấy ji
  5. premiro

premiro Thành viên mới

Yếm của e màu đen bác ạ. Thực ra thì ngoài nó cũng nứt nhỏ nhỏ như sợi chỉ thôi, dài tầm trên 10cm. Em thì lại k thích dán mấy cái đề can với tem tiếc linh tinh vào
  6. LaLa123

LaLa123 Thành viên mới

Hàn với dán lại thôi :-?? Nếu ko hàn trong là đc rồi mà

Xa xỉ hơn thì sơn :D
  7. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

ra phố chùa Bộc gần học viện ngân hàng, hàn nhanh lắm. Trước hồi mình học đại học, lê tê phê, dắt xe từ nhà xe, tông thẳng vào... xe máy bên cạnh :D, vỡ mịa yếm, thằng trông nhà xe giữ lại đòi bắt đền. Mình bảo, ông gọi thằng chủ xe ra đây ( biết thằng nào học lớp nào mà gọi :P), nếu ko thì ghi số xe tôi lại, tôi để số điện thoại, bảo thằng chủ xe đi hàn hết bao tiền gọi điện tôi trả :D. Thế rồi thằng bảo vệ cũng thả đi, và không thấy thằng nào gọi điện thoại đòi tiền hàn yếm :D ( Vì mình biết chỉ mất 10-20k thôi :D).
  8. premiro

premiro Thành viên mới

Vâng, em cảm ơn các bác ạ. Có lẽ e đi hàn lại rồi sơn lên.
  9. -_-

-_- Thành viên mới

các bác cho em hỏi ké bọc lại yên mới con wave mất bao nhiêu vậy? em đang túng quá mà cái yên nó rách tả tơi 2 bên y như 2 túi quần của em vậy =((
    cho em d/c cụ thể (nếu có)
  10. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

bọc mất 90k, giá chuẩn luôn đấy, ra phố nào nhỏ nhỏ gần đoạn nhà tang lễ chỗ Phùng Hưng nhỉ, huac gần chợ mới xây gần Hàng Bông rẽ vào, lâu ko bọc yên ji nên chỉ nhớ ở khu đấy có phố bọc yên nhiều vô kể, bác nào nhớ nhắc hộ cái