1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có đôi lúc trên đường đời mình nhận thấy có nhiều điều mà ta đã lãng quên (thân tặng những Gà giống

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi Hoi_Tam_Hoang, 11/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoi_Tam_Hoang

Hoi_Tam_Hoang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có đôi lúc trên đường đời mình nhận thấy có nhiều điều mà ta đã lãng quên (thân tặng những Gà giống nh

Lại 1 thứ 7 anh ko có em.... dã bao thứ7 trôi qua rồi....lúc đầu anh cũng đếm nhưng rồi vì nhiều quá nên anh cũng ko nhớ nữa...... cuối tuần người vui chứ...... đêm nay.... lại 1 lần nữa một mình anh đi trên con đường đó.... nơi chứng kiên những vui buôn của mình...... đã ko còn bóng người.... chĩ còn bóng 1 thằng bé đi tìm lại cái cảm giác mà người ta gọi là kỉ niêm...... buồn.... xót xa.... nó vẫn thầm gọi tên người trong tiềm thức...... nhưng đáp lai nó là dòng người vô tình...... nó tự hỏi..... trong dòng người đó có ai như nó ko?.... nhìn những cặp tình nhân vui vẻ bên nhau..... nó ngậm ngui` ra rằng lúc trước nó cũng thế và có lẻ lúc đó nó cũng vui quá nên ko để ý trên con đường đó có ai như nó bây giờ ko?....... thôi... cứ để nổi buồn đó cho anh..... người hãy hạnh phúc nhé....... đó là cách em yêu người !
  2. Hoi_Tam_Hoang

Lại 1 thứ 7 anh ko có em.... dã bao thứ7 trôi qua rồi....lúc đầu anh cũng đếm nhưng rồi vì nhiều quá nên anh cũng ko nhớ nữa...... cuối tuần người vui chứ...... đêm nay.... lại 1 lần nữa một mình anh đi trên con đường đó.... nơi chứng kiên những vui buôn của mình...... đã ko còn bóng người.... chĩ còn bóng 1 thằng bé đi tìm lại cái cảm giác mà người ta gọi là kỉ niêm...... buồn.... xót xa.... nó vẫn thầm gọi tên người trong tiềm thức...... nhưng đáp lai nó là dòng người vô tình...... nó tự hỏi..... trong dòng người đó có ai như nó ko?.... nhìn những cặp tình nhân vui vẻ bên nhau..... nó ngậm ngui` ra rằng lúc trước nó cũng thế và có lẻ lúc đó nó cũng vui quá nên ko để ý trên con đường đó có ai như nó bây giờ ko?....... thôi... cứ để nổi buồn đó cho anh..... người hãy hạnh phúc nhé....... đó là cách anh yêu người!
  3. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

Ối xời ông bạn giống tôi thế ?
    Giờ cũng chỉ còn mình tôi ngồi đây ôm nỗi nhớ với những hoài niệm thương thay. bỏ lại sau lưng những kỷ niệm,những vui buồn mà chẳng thể nào lấy lại được vì nàng đã mang đi cùng người ấy của nàng rồi .
    Hôm nào anh em mình phải gặp nhau chia buồn thôi !

4. Hoi_Tam_Hoang

Trông ông đẹp trai thía mờ cũng bị người yêu bỏ à?