1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có dự án nào sắp ido tiềm năng cho mình tham gia kiếm chút lời với!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi mai.nguyenvn, 27/10/2021.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mai.nguyenvn

mai.nguyenvn Thành viên rất tích cực

Bạn nào tham gia thị trường crypto cho mình hỏi sắp tới có dự án nào sắp ido tiềm năng lợi nhuận xx chỉ mình cách thức mua với. Bạn mình hồi tháng 7 sập tài khoản nó chia 3 mà nó may mắn mua được mấy mã coin trước khi lên sàn nên giờ x6 tài khoản luôn, lúc mua nó rủ mình mua mà mình lúc đó chưa hiểu gì ko dám mua coin mới chưa list sàn.
    ngabuongbinh thích bài này.
  2. uyenmoon

uyenmoon Thành viên tích cực

Bạn mua trustk đi đang hot đấy, 27/10 này ido nên mua nhanh còn kịp. Mình mua đợt trước presale 0.08$ thôi, đang hi vọng hôm tới ido list sàn sẽ xx tài khoản. Hiện tại trên trên sàn giá biến động từ 0.2$ đến 0.3$.
  3. thovacao

thovacao Thành viên tích cực

Mua trustk này ở đâu hả bạn? Bữa mình cũng thấy mấy group call mua con này mà mình tìm trên binance ko có bán nên ko mua.
  4. uyenmoon

Trustk chưa lên sàn bạn ơi, chọn mấy coin tiềm năng chưa lên sàn mua trước mới mong xx tài khoản nhiều lần. Đợt giữa năm mình mua đc con safemoon, rồi cả con raca nữa cũng lời được x6, x7 lận nên giờ mình rất ham tìm hiểu các dự án ido tiềm năng để đầu tư. Con trustk này mình mua 2.000$
    ngabuongbinh thích bài này.
  5. vivunguyen

vivunguyen Thành viên rất tích cực

Sao không đợi coin lên sàn hẵng mua ạ? Em mới chơi coin thôi nên không hiểu điều này.
    uyenmoon thích bài này.
  6. uyenmoon

Bạn tìm các coin tiềm năng chưa lên sàn mua được giá rẻ, sau đó lên sàn rồi coin thường bay gấp nhiều lần giá bạn mua trước đó bạn ah.
  7. vivunguyen

vivunguyen Thành viên rất tích cực

Làm sao để biết coin đó tiềm năng hay k hả bạn? Cũng có nhiều dự án scam mua phải coin rác đó bạn.
  8. ngabuongbinh

ngabuongbinh Thành viên tích cực

Chỉ mình cách mua con trustk này đi bạn, mà mình ko có đủ 2000$ mua, mua ít hơn đc ko bạn?
  9. uyenmoon

Trước tiên bạn vào chợ ứng dụng trên điện thoại tải SuperApp TrustKeys về đã nhé, sau đó các bước mua thì bạn mail hỏi bộ phận support nha, mình lười gõ mà mình diễn đạt ko tốt bạn thao tác theo mất thời gian: support@trustkeys.network, mà chắc bạn dùng telegram đúng ko? join group telegram của trustkeys hỏi cho nhanh https://t.me/trustkeysvn bạn mua trước khi lên sàn thì mua bao nhiêu cũng đc, còn tới khi ido rồi thì bạn có thể mua ido với số lượng tối đa là 20.000$ và tối thiểu là 20$.
    Link này hướng dẫn mua ido trustkeys nha bạn: https://blog.trustkeys.network/huong-dan-mua-ido-trustk/
    thovacaominhcoco thích bài này.
  10. minhcoco

minhcoco Thành viên quen thuộc

Bạn biết lịch ido trustkeys gần nhất là khi nào ko để mình canh me mua?