1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÓ GÌ MỜ ÁM SAU BOX NQ ???

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi xinh_gai_nhat_ngoquyen, 28/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xinh_gai_nhat_ngoquyen

xinh_gai_nhat_ngoquyen Thành viên mới

CÓ GÌ MỜ ÁM SAU BOX NQ ???

Trước hết , tôi cũng xin nói luôn , tôi là xinh_gai_nhat_ngo_quyen nhưng bị treo tới 30/8 nên tôi làm nick mới này . Thứ 2 , nhiều bạn nói là tôi chửi bậy và ăn nói thô lỗ , tôi thành thật xin lỗi và sẽ ăn nói lịch sự hơn, mong các bạn thông cảm
    Tôi thấy như thế này , các bạn có công nhận là trong box mình còn nhiều người chửi bậy hơn tôi nhưng lại không bị treo nick , ví dụ luôn , ông zorro gì đấy là một , thằng sean_paul là hai , rồi còn nhiều thằng lắm như vn gì đó nữa , không tin các bạn cứ thử đọc mấy bài của họ mà xem , tôi không nói sai đâu .
    Thứ hai ,MOD có thù oán gì tôi thì cũng đừng trả thù công khai thế , một số bài tôi post lên chủ đề rất lành mạnh và không hề dính tới giới tính vậy mà delete một cách không thương tiếc , đừng chèn ép người khác thế chứ , bao nhiêu topic dở thì không delete lại cứ nhằm tôi ,
    Thứ 3 , tôi cảm thấy box mình có một bọn tụ họp với nhau rồi chuyên môn đi công kích , chửi người khác , chúng nó kết thành một bè và tất nhiên ai không có bè phái giống chúng nó thì chịu bị chửi thôi , tôi nói ai thì các bạn biết đấy Nhiwwù thành viên mới vào cũng bị quay te tua , box NQ đỉnh cao của tất cảmà như thế này đây ?Đỉnh cao thật , vinh quang thật hay chỉ là sự dối trá ?
    Tôi còn nghe đưọc thông tin là MOD box này cho pass linh tinh nữa , thế thì còn gì là người quản lí box , thà cứ ghi pass công khai đi cho người ta khoá nick rồi khoá bài nhau theo ý mình có hay hơn không ? MOD trả lời đi , đừng nói chuyện này là không có ,nào trả lời đi
    Xin các ban hãy đứng về công lí chứ đừng nghe theo tình cảm hay cảm tính , tôi xin thề rằng tôi không nói sai đâu
  2. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Em gái rách việc ơi ... anh ko fải là mod nhưng anh khuyên em đừng làm những cái này nữa làm gì .. rồi cũng lực bất tòng tâm thôi, chẳng xoay chuyển đc gì đâu ... Cái chuyện em bị lock thì có thể do spam, có thể do thất hẹn ( hị hị ) , cũng có thể do lưỡng tính ( khứa khứa, cái này mà bị khóa thì nghe hơi vô lý ) chứ chẳng có cái gì là ko có lý do cả ...
    Còn nữa, em fải nhớ rằng ở đâu cũng có tiêu cực cả, kể cả là bộ máy Nhà nước cũng còn có nhiều khiếm khuyết, huống chi đây chỉ là 1 tập thể nhỏ tồn tại phi chính phủ ( chẳng biết có đúng ko ) ... bọn anh chửi mà ko bị lock là do "ngoại giao tốt", em ko làm đc điều đấy thì fải chẹo thôi ... còn nếu cảm thấy mỗi lần vào đây mà khó chịu hay bất công thì box cũng ko ép ... vắng cô chợ vẫn đông mừ ...
    Vẫn còn nữa ... em đừng lộng ngôn ở đây ... ai là bọn chia bè fái hả em ...đứa nào post bài ngu thì bị chửi có thế thôi ... chẳng lẽ như thằng no_kiss post bài hay thế cũng bị chửi à ??? ... bọn anh chỉ chửi những đứa nào chuối, ngu và sến thôi ( trong đó có em đấy ...)
    ...
    Thế nhá, mong em đừng làm fiền, khi nào họp box thì đi cho vui ... hị hị ...!!
  3. antifan_chat

antifan_chat Thành viên mới

Tôi đọc bài của bạn xinh gai_nhat_ngoquyen hai lần liền , thật sự thì bài bạn ấy cũng có chỗ đúng đấy chứ , tôi thấy MOd ghi là khoá nick vì bạn ấy đồng tính , tôi nghĩ là đồng tính thì không có tội mà khóa của người ta phải không ? Với lại chuyện MOD có thù oán với bạn ấy thì tôi không biết có thật không ? Cũng tới lúc chúng ta ngồi họp một chút để làm box trong sạch hơn phải không ? Tôi cũng nghĩ là chúng ta phải công bằng và làm theo cái đúng , mọi người thấy sao ?
  4. sanh_dieu_ngoquyen

sanh_dieu_ngoquyen Thành viên mới

BOx mình cũng đừng chèn ép em lesbian quá không thì em ấy dẹp lép như con tép mất , thôi MOD đừng khoá em ấy nữa , em ấy không post bài cũng mất vui .
    Nhưng mà tôi cũng thấy box này có mấy thằng rất hay chửi xằng mà không khoá , chẳng hiểu vì sao hay là MOD cũng a dua theo họ
  5. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Bất công như thế thì ở đâu cũng có.Nhưng mà công nhận những việc em ấy nói chắc cũng ko sai đâu.Mod cũng nên xem lại chút cho bà con đỡ búc xúc..
  6. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Hết nói với cái em này...tử tế không muốn lại đi post những bài ngu ngốc luyên thuyên chê bai box rồi lúc bị khoá nick lại sủa bậy...Nếu không thích vì box này đối xử với em như thế thì ai bắt em vào làm gì,còn suốt ngày đâm đầu vào như chó thấy....Em nói thành viên mới bị quay,mọi người thấy mấy thành viên mới nói năng luyên thuyên,đần độn mới bị box chê chứ như em Trà cũng thành viên mới hay em nhoc_87 thì làm gì có ai nói gì em ấy đâu.Nếu muốn biết đằng sau box này thế nào thì sao không đi họp 1 lần đi.Đi họp box thì không đến lại còn lên sủa bậy..mồm đã thối còn hay thích nói to.
    Nói chung nếu không thích thì lặn đi không ai bắt ép em phải vào đây cả.
    Không hiểu sao cứ thấy em này là mình lại ghét chó thế không biết nữa...bình tĩnh...bình tĩnh....
    DAMN IT!!!!!
  7. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Hết nói với cái em này...tử tế không muốn lại đi post những bài ngu ngốc luyên thuyên chê bai box rồi lúc bị khoá nick lại sủa bậy...Nếu không thích vì box này đối xử với em như thế thì ai bắt em vào làm gì,còn suốt ngày đâm đầu vào như chó thấy....Em nói thành viên mới bị quay,mọi người thấy mấy thành viên mới nói năng luyên thuyên,đần độn mới bị box chê chứ như em Trà cũng thành viên mới hay em nhoc_87 thì làm gì có ai nói gì em ấy đâu.Nếu muốn biết đằng sau box này thế nào thì sao không đi họp 1 lần đi.Đi họp box thì không đến lại còn lên sủa bậy..mồm đã thối còn hay thích nói to.
    Nói chung nếu không thích thì lặn đi không ai bắt ép em phải vào đây cả.
    Không hiểu sao cứ thấy em này là mình lại ghét chó thế không biết nữa...bình tĩnh...bình tĩnh....
    Damn it!!!!!
  8. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Em nói thế cũng đúng , đúng là ko thể cheo nick thành viên với lý do lưỡng tính được, Việc này chắc là do mod , vì thế các mod phải có lời xin lỗi đến em ấy. Nhưng em nói mod NQ thù oán em thì theo anh ko đúng đâu . Ở góc độ của người ngoài anh thấy mod cũng được đấy chứ ko như em nghĩ đâu chẳng qua là em bị khoá cho lên mới có ý nghĩ nghi ngờ người khác như vậy thôi(cũng có thể em chưa tiếp xúc với họ nên ko biết)
    . Còn về chuyện 1 vài thành viên như em nói trên cũng chửi bậy mà ko bị khoá có thể là mod họ nghĩ đó là những thành viên lâu năm nên hơi có 1 chút nhân nhượng thôi .Nhưng công tư ko thể lẫn lộn được ,yêu cầu các mod cứ làm việc đúng để cho ko có thành viên nào cảm thấy ko thoẩi mái .
    Anh đã xem lại và thấy những topic của em bị khoá như thế là ko oan đâu , bởi những topic của em thường đi vào những vấn đề rất nhàm và hơi có 1chút kích động dêc gây ra chửi nhau trong đó.
    Và cuối cùng theo em là chuyện 1 số thành viên tụ họp với nhau để đè lén chửi bới những thành viên khác thì đó là chuyện của họ thôi ko thể nói ai giải quyết được . Anh cũng là thành viên đây nếu em đúng chắc chắn anh sẽ đứng về phía em yên tâm đừng có nghĩ tiêu cực như vậy
    Bây giờ em đã mở nick rồi thì ngoan ngoãn 1 chút đi ,em đã viết được những dòng như trên chứng tỏ em cũng có ý thức đấy chứ vì thế đừng phạm quy nữa nha. ko phải tự nhiên người ta làm thế đâu như anh đây đã bị cheo lần nào đâu?
  9. GACONGNGIEP

GACONGNGIEP Thành viên mới

Em này nói đúng rồi...khứa...khứa.....nhất là thằng ranh con Fei...rất hay treo ông nội nó lên
  10. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Chà bức xúc quá nhỉ,đọc bài này thì chị cũng thấy là em bức xúc quá rồi ,phải trả lời mới được .
    Trước hết là chị đây có nhời khen em viết bài có khoa học lắm,đọc rất ngắn gọn dễ hiểu phải cái tội dùng phép thậm xưng hơi bị không đúng chỗ ,
    Thế này nhé em bảo những người gì đó zoro,seal hay vn gì đó không bị khoá nick phải không?nếu như chị cho em mượn nick chị mà xem hai người đó đã bị khoá bao nhiêu lần,bị cảnh cáo bao nhiêu lần thì chắc em không thắc mắc nữa đâu nhỉ ,
    Thứ hai làm gì có cái chuyện mà mod xoá bài của em không thương tiếc như thế cơ chứ,dù sao mod của box này không ít thì nhiều cũng là những người biết nhìn ra thế giới chứ có phải những người bảo thủ mà không chịu hiểu là người ta có quyền tự do lựa chọn khuynh hướng về tính dục đâu cơ chứ ,em là lesbian thì là việc của em dẫu sao thì việc em là lesbian cũng thế khiến con gái box này les hết như em được đúng không.Mà topic nào chả được báo trước mới bị del,chỉ có thời gian gần đây nhiều topic nhàm quá nên mới del mà không cần báo lại thôi ,với lại cũng chả có chuyện tự nhiên del đâu,chẳng ai rỗi hơi mà ngồi làm mấy cái chuyện đó hết ,
    Tiếp theo em giải thích cho chị thế nào là "box mình có một bọn tụ họp với nhau rồi chuyên môn đi công kích , chửi người khác , chúng nó kết thành một bè và tất nhiên ai không có bè phái giống chúng nó thì chịu bị chửi thôi "Em nêu thẳng tên ra nhé chứ box này làm gì có cái chuyện độc tài như thế?Mà có thành viên mới nào post bài tử tế mà bị quay thì em mách chị nhé hay là toàn những người vào spam,cố tìm những topic không đáng post để tự thể hiện mình và làm loãng diễn đàn còn nếu không có thì đề nghị em trật tự đi nhé .
    Sau nữa là chuyện chị share pass lung tung,em thấy chị đưa pass cho đứa nào chưa thế ?em thấy đứa nào có được pass của mod mà để thích khoá ai thì khoá thích làm gì thì làm chưa thế?