1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÓ GÌ MỜ ÁM SAU BOX NQ ???

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi xinh_gai_nhat_ngoquyen, 28/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

Ô hay , có ai chèn ép bạn ấy đâu , căn bản là bạn ấy hơi bức xúc tí thôi , giải thích là người ta hiểu mà ...hơ nhưng mà em thấy treo bạn ấy vì là les thì cũng vô lí thật , mấy bác MOD giải quyết chính sách cho bạn ấy đi nhở .
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Đọc mấy bài của em xinh_gai_nhat_ngoquyen thấy em ấy cứ cố tình khoe việc mình là lesbian. Nghĩ cũng buồn cười. Hình như em ấy đang cố gắng thể hiện mình một cách thật ăn tượng. Ở bên Tây thì chuyện này là bình thường nhưng ở Vn thì điều này là tối kị. Sống ở đâu thì nên thích nghi với ở đó.
    Còn chuyện mod box này có lợi dụng quyền hạn hay ko thì tôi chẳng biết, nhưng hồi trước chị meocon còn là mod box này thì tôi thấy hình như điều đó là đúng. Tôi có post một số bài trong box này, có một chút lời qua tiếng lại với một số thành viên trong box này ( nhưng ko hề bậy ), và bị họ đáp lại với những lời lẽ very bad, nhưng cuối cùng thì tôi lại bị treo nick với lí do là chửi bậy. Sau đó ở bên box khác tôi lại chạm trán với chị meocon, và chị ấy bảo với tôi là : " hình như em này lại thích bị treo nick nữa thì fải?" Ko biết box này còn có mod nào như chị meocon nữa ko nhỉ?
  3. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Les à , hay nhờ , mình là mình chỉ thick les thôi . giống gay , thằng nào cũng đẹp trai . Les chắc cũng thế , đứa nào cũng xinh . thick thật .
  4. no_kiss_any_more

no_kiss_any_more Thành viên mới

Tôi cũng phản đối xinh_gai khi nhận xét rằng bõ có bọn tụ tập nhau lại để chia bè phái! Không phải thế đâu nhé ! Chẳng qua là hiểu nhau thì chơi với nhau thui chứ chảng có bè phái gì cả !Em thấy anh cũng là thành viên mới nhưng có bị quay gì đâu?
    Nhưng mà sụ thật mod có nhưng lúc del rất vô lý ! Nhiều lúc cũng bực lém ! Mod lên xem lai phong cách làm việc !
    Có điều lạ là không biết em xinh_gai có gay thạt không ?Vì thường người ta giấu cái này ..chứ không ai gõ mõ đánh trống cho cả làng xem đâu...hay đây chỉ là sự câu khách?
  5. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Em này bên MU rùa sao nhảy vào chuyện nội bộ NQ chứ ... mà ai bảo em mod box này là meocon ... nhảm nhí ... meocon thì khoảng vài năm nữa mới đc cất nhắc lên ...trợ lý mod ... he he he ...
  6. nhoc_87

nhoc_87 Thành viên mới

Bạn này bất mãn với box rồi
  7. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Thay mặt mod em xin trả lời bạn xinhgai nói chung và tất cả member của box mình nói chung...
    Thứ nhất việc bạn xìnhai bị lock nick với lí do như là chửi bậy thì ko phải nói rồi....đấy là lý do đúng...chích đáng..quy định của TTVN là như vậy...nếu mod có lock bạn thì chỉ do bạn mà thôi. Còn việc bạn bị lock với lý do thất hẹn hay là les...nếu mà thực sư như vậy thì việc này mod đã sai...Tớ thừa nhận là như vây....Chuyện này em cũng đã hỏi 1 lần ở trong topic họp box rồi nhưng HK ko trả lời em...Em vào trong quản lí thành viên của bạn xinhgai thì hiện lên là do nick hongkong_girl của chị khoá...em đã hỏi mà ko ai lên tiếng...em ko thể unlock đượ vì em ko khoá
    Còn vấn đề thứ 2 là việc ngoài xinhgai còn rất nhiều thành viên khác cũng chửi bậy...đieèu này là hoàn toàn đúng em ko hề phủ nhận....Nhưng mọi người cứ nghĩ xem? tại sao mỗi người ko tự ý thức mà lại bắt mod đi lọc từng bài 1 rồi bắt bẻ...rồi đe doạ cảnh cáo rồi lock??? Moịn người có biết chán lắm ko? Còn đâu em chắc chắn ko mod nào là lock bài của các hay lock nick của các bác mà vì lí do là thù oán gì cả...chỉ vì các bác làm sai hay là chửi bậy thôi....các bác toàn người lớn tuổi hơn em rồi các bác ăn nói chẳng ra làm sao cả....khi lock thì bảo là bà già khó tính rồi tằng ôn con nè....con ranh con kia??? thử hỏi xem mod nào ko thấy mệt mỏi...1 box tốt thì thành viên chiếm 90% cong mod chỉ có vai trò quan trọng là 10% thôi...vì mod lên kiểm soát ND bài đã hết thời gian rất nhiều rồi....luôn mong thành viên post bài ND tốt....ý em như thế ko có nghĩa là mod ko có nhiệm vụ post bài xây dựng box nhưng việc kiểm soát bài và thành viên là quan trọng hơn....mong mọi người hiểu cho
    tuy vậy mod mình vẫn còn chưa hoàn thành nhiệm vụ...em thừa nhận là thế ...cảm ơn mọi người đã góp ý và mong mọi người đọc kĩ những lời em viết mà hiểu cho mod.....mong mọi người có ý thức xây dựng box hơn...thanks
  8. girl_danhda

girl_danhda Thành viên mới

Em là thành viên mới nói gì thì bi quay như quay dế.Co'' muốn hiền lành cũng đéch hiền lành đuọc voi những pac kiểu như chuchimnon va cauchunho.Tiện đay xin hứa sẽ kiềm chế chửi bậy
  9. ko_tin_ai_het

ko_tin_ai_het Thành viên mới

ủa ôi , em girl_danhda bất mãn với cauchunho roài kìa hi hi , em girl _danhda ui , post bài thì anh ấy thế nhưng mà chat với anh ấy vui lém em ạ , chị cho em cái IM nhá: tromyeucogiao (có đúng ko nhỉ?)
    to bạn xinh_gai: dạo này tớ cũng thấy vắng bạn hoá ra là bị treo nick ( thành thật chia buồn) nhưng mà bạn nói cũng quá cơ , post bài thì toàn kiểu khinh thường con trai ( làm sao mà mấy boy ko bực cơ chứ ) , ai cũng bít bạn là dân les, ai cũng bít bạn thích con gái , nhưng có nhất thiết phải " khắc họa chân dung như thế ko bạn ?
    Bạn post bài như thế thì 1 người luôn tôn trọng con trai + con gái như tớ tức lắm bạn ạ . nên đâm ra ghét bạn mới chết chứ ...bạn cứ bình thường như mọi người ( tức là post bài vui vẻ và thỉnh thoảng " bậy " tí ) thì cũng chẳng ai nói gì bạn đâu xinh_gái ạ
    rút kinh nghiệm nhá
  10. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

anh saen_paun nói chuyện cẩn thận đi.