1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cờ Go, ai thích chơi ghé vào đây. Ta thành lập đội cờ đi , ok?

Chủ đề trong 'Cờ' bởi otdo, 27/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pham_anh

pham_anh Thành viên mới

Hey! Đây là lần đầu tôi vào dây và mong đc học hỏi cờ.Mọi người cho tớ một chân nhéNick yahoo của tớ là: pham_anh2188 hoặc choi_co_vay_khong.Còn nick o kgs là Her.
  2. RedHatLoveGo

RedHatLoveGo Thành viên mới

Lỗi là do bạn ko có quyền cài chương trình vào máy do bạn ko log in với quyền admin, bạn phải log out rùi log in vô máy với user nào có quyền admin thì mới được, hình như máy nhà bạn máy bạn hay bạn ra dịch vụ vậy???
  3. RedHatLoveGo

RedHatLoveGo Thành viên mới

Lỗi là do bạn ko có quyền cài chương trình vào máy do bạn ko log in với quyền admin, bạn phải log out rùi log in vô máy với user nào có quyền admin thì mới được, hình như máy nhà bạn máy bạn hay bạn ra dịch vụ vậy???
  4. covaylamotnuadoitoi

covaylamotnuadoitoi Thành viên mới

cho tui vào hội với
  5. covaylamotnuadoitoi

covaylamotnuadoitoi Thành viên mới

cho tui vào hội với
  6. pianist_go

pianist_go Thành viên mới

Hi! Tôi là người rất yêu cờ vây,rất mong được chỉ giáo
    Nick yahoo là pianist_go
    Nick KGS là pianist
    Rỗi vào buổi tối
  7. pianist_go

pianist_go Thành viên mới

Hi! Tôi là người rất yêu cờ vây,rất mong được chỉ giáo
    Nick yahoo là pianist_go
    Nick KGS là pianist
    Rỗi vào buổi tối
  8. myluCVA

myluCVA Thành viên mới

Tui cũng muốn chơi cờ vây nè
    Nhưng trình độ kém có được chơi không?
    Nick trên yahoo: gaigiangho_cva
    Nick trên kgs : GaiGiangHo
    Tui nghĩ tren ttvnol tổ chức một giải cờ vây có lẽ nên tổ chức như ACC cup lần 1 ở trên accvn.net
    Tức là chia bảng rồi các đối thủ tự hẹn đấu với nhau ( ở đâu cũng được : kgs hay yahoo ) , thời gian hẹn là nửa tiếng nếu đối thủ không đến thì người đó báo kết quả với người tổ chức giải . Có thể chia làm hai bảng : 1 bảng đấu trên yahoo ( nhưng cần phải trung thực , người thắng nhắn tin cho người tổ chức ) 1 bảng đấu trên kgs ( tiện lợi hơn vì có thể gửi ván đấu cho ban tổ chức )
    Tôi nghĩ tốt nhất là ở trên kgs thì hơn.Với cách thi đâu trên thì tiện lợi nhưng phải trực tiếp hẹn giờ với ban tổ chức .Tốt nhất nên bầu ban tổ chức đi , rồi các thành viên đăng kí cho người đó ^^
  9. myluCVA

myluCVA Thành viên mới

Tui cũng muốn chơi cờ vây nè
    Nhưng trình độ kém có được chơi không?
    Nick trên yahoo: gaigiangho_cva
    Nick trên kgs : GaiGiangHo
    Tui nghĩ tren ttvnol tổ chức một giải cờ vây có lẽ nên tổ chức như ACC cup lần 1 ở trên accvn.net
    Tức là chia bảng rồi các đối thủ tự hẹn đấu với nhau ( ở đâu cũng được : kgs hay yahoo ) , thời gian hẹn là nửa tiếng nếu đối thủ không đến thì người đó báo kết quả với người tổ chức giải . Có thể chia làm hai bảng : 1 bảng đấu trên yahoo ( nhưng cần phải trung thực , người thắng nhắn tin cho người tổ chức ) 1 bảng đấu trên kgs ( tiện lợi hơn vì có thể gửi ván đấu cho ban tổ chức )
    Tôi nghĩ tốt nhất là ở trên kgs thì hơn.Với cách thi đâu trên thì tiện lợi nhưng phải trực tiếp hẹn giờ với ban tổ chức .Tốt nhất nên bầu ban tổ chức đi , rồi các thành viên đăng kí cho người đó ^^
  10. jangsamet

jangsamet Thành viên mới

cho jang tham ra với jang biết chơi cờ vây nhưng không bít chơi trên mạng mà ở nhà hông ai bít chơi môn này nên không bít làm thía nào giờ có đội cờ vui quá cho jang tham ra với