1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có hay k tiếp tục yêu đương với bạn gái trẻ con ?

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi JunyThoang, 27/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JunyThoang

JunyThoang Thành viên rất tích cực

Sơ qua về gái, xinh xắn, đáng yêu, hơi lùn, tính tình cởi mở, năng động, nói nhiều, hay nhõng nhẽo, dễ tin người, hay khóc. Em 93 gái 97, nhà nó giàu có, hơn nhà em x2 x3 lần, gái đã có bạn trai, bạn trai nó ở xa cách nó 400km, em ở gần nó cách có 200m.

Hiện tại mối quan hệ của em và gái: bạn bè :| , em nghĩ vậy còn nó nghĩ thế nào xa hơn hay ko thì ko biết. Nó tin em hết, phải nói là 99% (100% thì hư cấu quá), chuyện tình của nó yêu mấy anh, anh nào ra sao thế nào đều kể hết cho em nghe, bạn nó nợ tiền trả kêu em đi lấy dùm, pass face nó em biết (bạn trai nó còn ko biết, chỉ có em với 2 đứa bạn thân nó biết). Em thì thích nó rồi, tặng quà đủ cả, quen gần 2 tháng tặng 3 món quà rồi, :twisted: còn cho nó mượn tiền mua điện thoại, em chưa nắm tay nó, vào ks ngủ chung rồi nhưng ko làm gì hết :cry:

Ý nó thế nào em ko biết, đoán là nó cũng thích em, em mà đi đâu với ai là nó đều tra hỏi, biết em đi với ex cái bù lu bù loa lên "sao anh đi vs chị" "ko yêu mà" "anh ko thương bé".... mà cái tính nó hay giỡn, nói rồi quên nên em cũng ko để ý mấy cái đó lắm, :idea: nên em chỉ đoán nó thích em thôi chưa chắc chắn, có thể nó giả bộ để em nghĩ nó xem em quan trọng :face:

vấn đề bây giờ em thấy nó ko dứt khoát trong chuyện tình cảm, trước nó có quen 1 thằng kia chỉ vì lòng thương hại thằng đó vi thằng đó vừa mất mẹ, xong rồi nó ctay thằng đó vì nó nói thằng đó ghen tuông vô tâm với nó, giờ thì nó đang quen 1 thằng khác (thằng cách nó 400km ý) chỉ vì để xem thằng trước có thay đổi ko :shock: , mấy hôm trước nó phát hiện thằngn này lại đi chơi với con khác nên làm ầm lên đòi chia tay các kiểu, xong lại đâu vào đấy, bị thằng này dụ ngon ngọt, rồi còn dẫn về ra mắt gia đình các kiểu thế là xuôi lòng tiếp tục

Giờ thì em cũng nản rồi, ko biết nó xem em là cái quái gì, chắc là 1 thằng anh trai cần sự quan tâm của em thôi :roll: , hoặc nếu nó thích em nhưng lại ko dám tiến tới vì ko dứt đc với thằng hiện tại, nó nói ko có tình cảm gì với thằng bạn trai hiện tại hết nhưng cũng ko chia tay, còn đối với em thì cứ lấp lửng, nửa thích nửa ko dám tiến tới, em quan tâm tặng quà nó bảo đảm ăn đứt thằng kia vì thằng kia ngay cả 8/3 còn ko tặng, chỉ có mình em tặng quà 8/3 cho nó :silent:

Giờ em thấy mệt mỏi với thể loại này rùi, fa lâu ngày đc quan tâm cũng thích mà cái tính đa tình của nó, nói trước quên sau em ko thể ngửi đc [​IMG]

Cần lời khuyên của các cô, các bác, em nên làm gì đây ???????????