1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cơ hội lớn cho bạn ne...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi nhidat, 27/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhidat

nhidat Thành viên mới

cơ hội lớn cho bạn ne...

Trang www.vmbgroup.com có nhiều thông tin bổ ích rất cần thiết cho
    bạn. Giúp cho bạn học hỏi những kiến thức về 1 hình thức kinh doanh
    mới.
    Cùng với sự chia sẻ của các chuyên gia Kinh Doanh Theo Mạng.
    Ngoài ra có thể tạo cho bạn có một tài khoản thu nhập thêm đáng kể. Để
    đăng ký, bạn hãy click vào đây
    http://www.vmbgroup.com/memberregister.aspx?referid=6764964

2. trangparkan

trangparkan Thành viên mới

Khi mà ta yêu nhau ,em toàn làm anh sầu, em toàn làm anh đau .Hay những lúc anh mệt, anh chỉ muốn 1 điều giản dị , có em ,chia sẻ cùng anh những nỗi buồn sâu lắng .Ngồi cùng thì cũng toàn ngậm đắng . .. . . quên đỉnh âu sầu xin em đừng buồn dầu nơi đây ... anh thậm cầu cho em gặp nhiều may mắn và sẽ là chắc chắn , em sẽ tìm đc 1 người khác hơn anh ...khi mà ko yêu nhau thì đừng có liều em nhé ...
    >>>Ðời dân chơi đã chơi rồi là không cay cú / đã đú rồi là không biết ngày mai / 1 đời trai vùi mình cùng thuốc lắc / cho quên hết thắc mắc về tương lai / là dân chơi không cần sai hay đúng / chỉ cần biết dùng súng là ok ^^ / tay không ghê khi cầm tông hay phớ / người không cóng khi nhìn thấy đầu rơi /chốn ngục tù là nơi nương náu / nhìn thấy máu là lòng ko rơi lệ / đời dân chơi thật là vãi *** / có đúng sai có ngọt đắng trắng đen
  3. trangparkan

Khi mà ta yêu nhau ,em toàn làm anh sầu, em toàn làm anh đau .Hay những lúc anh mệt, anh chỉ muốn 1 điều giản dị , có em ,chia sẻ cùng anh những nỗi buồn sâu lắng .Ngồi cùng thì cũng toàn ngậm đắng . .. . . quên đỉnh âu sầu xin em đừng buồn dầu nơi đây ... anh thậm cầu cho em gặp nhiều may mắn và sẽ là chắc chắn , em sẽ tìm đc 1 người khác hơn anh ...khi mà ko yêu nhau thì đừng có liều em nhé ...
  4. trangparkan

ạch bưng cái thấu ở tuốt trên kệ cao xuống. Bán xong, ông leo lên thang cất cái thấu trở lại chỗ cũ. Sau khi tính tiền, ông hỏi đưa thứ hai:
    - Còn em mua cái gì?
    - Dạ con mua 500 đồng cam thảo.
    Ông thầy bực mình, nhưng cũng chìu khách, ỳ ạch leo lên lấy thấu cam thảo xuống bán. Sợ như lần trước, ông hỏi luôn đứa thứ 3:
    - Còn mày mua 500 đồng cam thảo luôn hả?
    Thằng nhỏ lắc đầu. Ông thầy yên chí, bắc thang, ỳ ạch leo lên cất cái thấu cam thảo lên kệ rồi ỳ ạch leo xuống, hỏi nó mua gì. Thằng bé nói:
    - Dạ ông bán cho con 1000 đồng cam thảo
  5. tiendn

tiendn Thành viên mới

co ai ban đà nẵng ở sài gòn ko pm cai đi
    '