1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cơ hội nào đối với bạn là đáng giá nhất?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hudanhdaisu, 11/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huynhphucc

huynhphucc Thành viên mới

Mình cũng mới nghe nhỏ em nói nè bạn..và mình chưa xác định mình bị nám do nội tiết tố
    hay là do bị bắt nắng,mà mình thấy đi spa cho họ masage họ dùng mỹ phẩm gì đó'k thích hợp cho'da
    của mình nên mình mới bị vậy.
  2. giahan04

giahan04 Thành viên mới

Mình thì đang hối hận vì đã dưỡng da bằng 1 loại mỹ phẩm mà da mình không chịu nên bắt nắng quá chừng,cũng vì 1 ý nghĩ rất
    cổ điển là mỹ phẩm giá cao xài kết quả sẽ ok hơn,hic,bụng làm dạ chịu chớ trách ai.chứ mình xài dưỡng Pond's như trước đây thì không vấn đề gì hết.
  3. daudat683

daudat683 Thành viên mới

ko phải cứ mỹ phẩm mắc tiền thì tốt đâu bạn, mà phải xem nó hợp với da mình ko. Nhiều khi hàng VN nhưng cũng tốt lắm đấy. Nếu xài Pond;s thấy hợp thì bạn nên tiếp tục dùng. Vì tìm được mỹ phẩm tốt lại phù hợp với da khó lắm đấy
  4. huynhphucc

Bạn nên đi soi da và xem da mình thuộc loại da gì và dùng loại kem thích hợp cho da mình .
    Theo mình là người châu Á thì mình nên dưỡng kem sx bởi các nước Châu Á thì ok hơn.
  5. giahan04

giahan04 Thành viên mới

Da mình là da nhờn.Mình cũng xài kem POND'S qua rồi thấy ok,nhưng mình muốn xài thử loại khác xem sao
    ,..hihi,đem làn da ra đánh cược cũng phiêu lưu thiệt:P,phải suy nghĩ lại thôi.:-*
  6. daudat683

daudat683 Thành viên mới

eo ui, ai lại đem da ra đánh cược, may cho bạn là nó ko bị dị ứng rồi nổi mụn mủ, mụn bọc đấy, lúc đó thì chạy chữa cả năm cũng ko xong đâu, da mặt lại đầy sẹo thâm cho coi. Lần sau thì chừa nhé, cái nào xài ok rồi thì thôi, đừng ngó nghiêng lung tung nữa
  7. thangtammuathu

thangtammuathu Thành viên mới

Mình mong muốn nhiều lắm! Công việc ổn định hơn nè, kiếm được nhìu xiền hơn nè, được đi du lịch khắp nơi nè!
    Và dù có ở tuổi nào, mình cũng mong luôn giữ được tuổi trẻ trên gương mặt mình:P
  8. coldwinter13

coldwinter13 Thành viên mới

đi spa họ dùng mỹ phẩm gì mình ko biết đâu bạn à. Nhiều khi mình thấy họ đưa ra lọ Derma hay gì đó, nhưng đến khi quay đi họ lại thay loại khác ko chừng, nên tốt nhất là tự dưỡng ở nhà, tự mua sp dưỡng da ở nhà là tốt nhất, lại tiết kiệm nữa .
  9. huynhphucc

Mình nhắm mắt rùi làm gì biết họ xài kem dưỡng cho mình loại gì đâu chị?chỉ có
    lương tâm họ biết thui,dạ,em tính hôm nay ghé siêu thị mua về xức nè
    từ đây đến tết chắc ok..hihi.
  10. daudat683

daudat683 Thành viên mới

hihi, đây cũng là uớc mơ của đa số chị em phụ nữ chúng mình mà. công vệc ổn định, kiếm được nhìu xiền,đi du lịch khắp nơi là nhất rồi. Sau đó là giữ được sự trẻ trung, làn da lúc nào cũng mịn màng trắng hồng, tươi trẻ ... thế thì còn gì bắng chị em nhĩ[r2)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    trời ơi, biết đâu họ mua mỹ phẩm dỏm, số lượng lớn rồi đem về chia vào từng túyp hay lọ mỹ phẩm (đã dùng hết) có nhãn hiệu xịn, mình cũng đâu biết được