1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có khi nào ta khóc vì quá cô đơn.............

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hellobabe, 03/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. masomavach02

masomavach02 Thành viên mới

Chỉ hơi buồn thôi chứ không khóc . Cảm giác trống trải, giờ thì hết rồi . Đã có người đi cùng
  2. darkflames

darkflames Thành viên mới Đang bị khóa

ờ câu này hay, anh cũng đã từng yêu phải 1 kẻ cô đơn đến cùng cực nhưng không bao giờ chịu nổi sự cô đơn ...
  3. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

hjz hjz tiếc là sinh ra làm kiếp nam nhi ko tìm chồng đc...nếu vẫn thấy cô đơn hãy để situ làm phiền 1 vài ngày bạn sẽ quý những lúc đc cô đơn hơn...Chúc cả ngà buỉi tối vui vẻ và ko cô đơn
  4. maco8x

maco8x Thành viên mới

Lâu lắm rui k khóc, k fải vì k cô đơn, là vì đã quen với những cảm giác ấy!
    Mạnh mẽ lên nào bạn chủ topic, rui sẽ sớm có ai đó bên cạnh vỗ về bạn, sẽ k còn những giọt nc mắt cô đơn lúc đêm khuya nữa.
  5. LEOvagrant

LEOvagrant Thành viên mới

nhâm nhi cái cảm giác cô đơn...để thấy những lúc trọn vẹn yêu thương là quý giá...nỗi cô đơn dâng lên thành nước mắt...rửa mắt một chút sẽ thấy lòng thanh thản thôi...uh thì cô đơn đấy, nhưng sớm mai lại tất bật, lại vui vẻ, há chẳng phải rất đáng cô đơn để đổi lấy một ngày mới tốt lành sao...vì có những nỗi cô đơn rất đẹp...
  6. 0junix0

0junix0 Thành viên mới

có gọi là cô đơn không khi mà thời gian chờ đợi ttvn gửi thư xác định để mình có thể trút ra tậm sự dài như 1 thế kỷ. Thèm một câu trả lời đến phát khóc, luôn miệng nói trong nước mắt " please sent it to me, please send it to me , please sent it to me" ....
    Liệu có gọi là cô đơn không khi nhìn chăm chăm vào cái Yahoo messenger kô một đèn sáng mà lẩm bẩm talk to me, please, talk to me....
    Liệu có cô đơn không khi vào boom, nơi toàn trẻ con online mà cầu khẩn, please , somebody help me, please, help me....
    Liệu có cô đơn không khi ngồi trong phòng khóc nấc lên , please come home, please , come home, please...
    Liệu có cô đơn không khi nhận được confirmation email của ttvn xác nhận được phép post bài mà mừng như cảm thấy mình không đơn độc trên thế giới này, có ai đó đã đọc được request của mình..mặc dù biết rõ nó chỉ là máy tính....
    Liệu có cô đơn không khi không thể nói ra điều đang xảy ra với mình, điều có thể làm mình muốn kết thúc cuộc sống này , với ai cả ....
    Liệu có cô đơn không khi bản thân muốn tìm lời khuyên từ ai đó thì nhìn vào gương và tự nói với cái bóng của mình : everything''s gonna be alright...
    Liệu nước mắt nào còn đủ để khóc cho cuộc đời này.....
  7. hellobabe

hellobabe Thành viên quen thuộc

KHI trở lại topic này thì mình đã bình tĩnh lại rồi mọi ngưòi ạ.
    Đúng là nhiều khi nỗi cô đơn ngập đầy trong lòng , rồi dâng lên thành nứoc mắt, ta rửa mắt để rồi ngay hôm sau đó lại có 1 ngày vui và tất bật, such the life.
    Nhiều lúc mình chợt ứoc có 1 bờ vai bên cạnh để tựa đầu vào đó,, .....
  8. cobehattieu_tv

cobehattieu_tv Thành viên tích cực

Sao mình ghét cảm giác cô dơn như lúc này, thấy khó chịu trong người mà không hiểu vì sao lại vậy? Nhận được tin nhắn Anh hỏi thăm sức khoẻ mà chẳng có cảm giác gì, Anh nói rằng sẽ ray rứt suốt cuộc đời này vì đã để mất em ư? Hình như lòng mình đang nguội lạnh, không còn cảm giác đau khổ cũng không còn nước mắt để khóc nữa. Anh không phải mối tình dầu nhưng lại là bến cuối cho cuộc đời em. Em đã luôn nhủ lòng mình như vậy để nuôi dưỡng cho tình yêu của chúng ta, nhưng Anh đã phá hỏng tất cả, Anh đã đánh mất đi niềm tin trong em, giờ em không đủ dũng cảm và lòng kiên nhẫn để tha thứ. Giờ chỉ muốn khóc thật to nhưng không làm được!
  9. lananh08

lananh08 Thành viên mới

Nhiều lúc cũng muốn khóc thật to để mình sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn nhưng ý trí của mình lại ko cho phép mình ngục ngã như thế. Mình fải dũng cảm để đương đầu với mọi thứ đã và đang xảy ra với mình.
    Bạn chủ topic ah. Đừng buồn nữa hãy cố gắng lên vì cuộc sống sẽ cuốn ta đi theo năm tháng những chuyện ko vui rồi sẽ qua thôi. Cố lên chiaki
  10. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

chưa bao h quá cô đơn, nhưng lại thích cô đơn
    Thích sốg tự do , dù là đôi khi vấp ngã, thật sự cảm thấy sợ hãi vì mình chỉ có 1 mình
    Nhưng rồi lại quen...
    Chị chủ topic : chị là công chúa - và sẽ gặp dc hoàng tử mà