1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có khó cũng đi! Mời anh em tư vấn :D

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Jeans.Chemise, 10/06/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Tán gái về để thờ mới cả tâm sự thì hông biết, chứ tán gái để phang thì miễn ngon là được.
    Tiêu chuẩn đầu tiên và duy nhất của gái là : ngon
  2. trunghq

trunghq Thành viên rất tích cực

Bác chủ topic thấy nhiều đá vả lại cũng 2 - 3 tháng rồi nên chắc đã rút quân sang cưa em khác?
  3. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

à ra thế, thảo nào bác ý chém mạnh, hóa ra từ trước chỉ có chăn gà, chưa chăn được cáo nào, kém quá bác sb ạ
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    ơ mà bác ý thấy đá nhà bay cũng sợ chạy rồi à
  4. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

D hay Đ ? nếu Đ thì ko phải MĐ đâu b-( giời ạ ! :))
  5. ShadowDemon

ShadowDemon Thành viên mới

Các gái như ke chien bai , minhhuyen nói thật nếu các gái không ế lòi ra thì cũng ko có dư dã thời gian lên diễn đàn tư vấn tình yêu ngồi hóng "kế" lừa trai :)) Non và kém như các gái thì mún thịt là chuyện ko hề khó , ở đó mà suốt ngày nguy hiểm , ngứa cả mắt :))

Cái động này luôn luôn yếu về cái mảng làm quen gái .tại sao thế , tai vì các cao thủ thực sự chưa có viết chi tiết về mảng này . Thế nên những đứa vổ ngực tự cho mình là cao thủ ngoài kia cũng chả biết tư vấn thế nào . Toàn là gà vào spam nhạt . Vì thế khi có bài viết bổ ích thì các gà bớt tỏ ra nguy hiểm giùm , để người khác còn xem . pro quá thì khỏi xem khỏi cm
  6. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thật là nguy hiểm!=D>
  7. bluewonder

bluewonder Thành viên mới

Cho em hỏi vì sao thằng vô công rồi nghề lại phải tạo nick ShadowDemon để tự tâng bốc bản thân nó thế ạ? Em biết ngay từ ngày nó tạo nick nhưng em nghĩ ai cũng có quyền tự thủ dâm nên em không bóc mẽ. Giờ em thấy nick phụ của thằng nhiều nick giở giọng đạo đức thì em đ2nh phải post cho nó hiểu là ngoài Trời Đất thì còn em biết nữa.
  8. Jeans.Chemise

Jeans.Chemise Thành viên mới

Mấy hôm nay nhà mình có việc, giờ mới thu xếp được ít thời gian rảnh lên topic. Đàn ông con giai sợ đá thì cưa cẩm gì các thanh niên [r2)]

Đợt này nàng đang thi học kì nên từ tin nhắn hôm nọ mình cũng chưa làm gì thêm. Tranh thủ thời gian nghĩ tiếp vậy, nói thật là vẫn chưa thấy ngả nào sáng. Lại còn việc gia đình nữa nên đang hơi rối.

Cảm ơn mọi người vẫn ủng hộ chuyện của mình [r2)]
    Cảm ơn bạn nhiều @}

Mình cũng nghĩ đến khả năng bị lộ nhưng em điệp viên thì trước giờ vẫn ủng hộ mình chưa tìm ra lối thì đừng lộ diện. Em ý cũng nhiệt tình dễ chịu :)>-. Bé ý cũng confirm với mình là không phải rồi, bảo là "Nó kiểu thế đấy anh ạ, bàng quan lắm"

Tin nhắn có vẻ không ăn thua bạn nhỉ :)
    Đúng là có phần hơi thần tượng bác ạ, nhưng phần nhiều vẫn phải nhìn vào thực tế em nó thế nào cỡ ra sao thì mới có phương hướng đúng đắn. Quan điểm của tớ là thế [r2)]
  9. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

chắc cũng vào loại hàng tồn kho, hết date, k sử dụng được oy .............haaaaaaaa.............
    @ bác Shadowdemon: bác hơi quá lời ồi đấy, chém gió là việc của chém gió đừng động chạm vào ng khác nhé, có thể em núp bóng tùng tìm cái thế giới ảo ở đây, để quên đi vài chuyện là việc của em, cũng như bác, rỗi rãi ngồi đọc bài xong chém linh tinh là việc của bác, bác cũng rảnh như em nhỉ?
  10. Jeans.Chemise

Jeans.Chemise Thành viên mới

Tớ tự nhận là type nghiêm túc trong tình cảm, chứ chơi bời bạn bè chỗ nọ chỗ kia thì vẫn phải chơi, làm việc bạn bè cũng tiếp xúc em nọ em kia nhưng phải cái khó thấy ấn tượng với ai [r24)]. Thỉnh thoảng vẫn xì tin xì khói được [r24)]

Cái em mà bác kể bên trên khác với em của tớ, tớ cảm thấy thế bác ạ [r2)]
    Đúng thật là em không dành thời gian tiếp xúc hay cưa cẩm để chơi bời linh tinh nên kinh nghiệm không nhiều như mấy anh cao thủ như bác bảo. Bác gọi là Gà em cũng không cãi.

Em chỉ băn khoăn một điều là thế nào là gái không vớ vẩn theo quan niệm của bác [r24)]
    Cảm ơn thanh niên :D
    Các cụ XXI nói Xấu nhưng biết phấn đấu bác ạ. Bác nhìn tên topic của mình đi, mình được cái thích phấn đấu [r2)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa