1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có khó cũng đi! Mời anh em tư vấn :D

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Jeans.Chemise, 10/06/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

chi groos co ngôn ngữ sắc sảo thật! phong cấch của phụ nữ thế kỉ mới! chị nói đúng,sốnng vì bảm thân mình chứ ko pải vì...thằng hàng xóm.:P
  2. ibra2912

ibra2912 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ôi cái đệt, thể loại gái này ở chỗ cậu còn nhiều thế cơ à, ở quê tớ giờ hiếm lắm, còn lèo tèo vài trăm bọn tớ gom lại nhốt vào khu riêng biệt hết rồi, gần mấy cái trung tâm nạo hút và phụ khoa cho chúng nó dễ sinh hoạt cộng đồng.
    Cưa toàn gỗ mục, gỗ thối rỗng tuếch nằm rạp rồi la làng lên ta là lâm tặc hàng đầu thì những anh kiểm lâm như bọn tớ đây ngồi run đùi rít thuốc, sau đó còn phải trao bằng khen cho cái sự nghiệp dọn dẹp tài nguyên thiên nhiên vinh quang của cậu.
  3. tbt

tbt Thành viên mới

"Bao nhiu năm làm kiếp con người ...chợt 1 chiều tóc trắng như vôi"...sao mà mấy bác khó khăn wá nhỉ...bình thường thôi...
  4. mrabc789

mrabc789 Thành viên mới

Mình thấy bạn Grass nói có tình có lý đấy chứ. Mọi người đừng ồn ào nữa, tập trung vào chuyên môn của bạn chủ top đê :D
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Túm lại thì thấy cách của bạn Châu chấu không phù hợp với chủ topic, vì gái của bạn ấy chả có điểm gì giống bạn cả.:P
    Và chủ topic cứ tự tin lên, thử xem.( Cấm có câu nào lỡ mồm tiết lộ thông tin bạn KCB nhá!)
  6. Jeans.Chemise

Jeans.Chemise Thành viên mới

Hôm nay mình định đóng topic lại ở đây vì thấy rằng có lẽ là đã đủ. Mọi người cho đến hôm nay vẫn quan tâm tới chuyện của mình nhiệt tình dù cả thời gian vừa qua mình vẫn chưa tiến triển gì thêm. Mình sẽ đọc lại hết góp ý và nhận định của các bác từ đầu topic tới giờ, nhìn nhận lại bản thân và sẽ quyết định làm gì trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn tất cả các bác đã vào topic này, dù có đưa ra ý kiến hay chỉ kê dép ngồi hóng [:D]. Mình rất cảm ơn, thông qua bài viết của mọi người mình đã rút ra được khá nhiều điều, dù có quyết định tiếp tục cưa nàng hay không thì suy nghĩ của mình cũng đã khá lên nhiều kể từ ngày lập topic [r2)]

Hi vọng là mình có thể đưa ra được quyết định sáng suốt. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ [r2)]
  7. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: xong
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa