1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có khó cũng đi! Mời anh em tư vấn :D

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Jeans.Chemise, 10/06/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smallurgo

smallurgo Thành viên rất tích cực

Del
  2. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Xem qua profile chị đoán em học Ngoại Thương đúng ko? Dân ngoại thương thì miễn bàn rùi :P
  3. ahxdtngh

ahxdtngh Thành viên mới

Mình muốn hỏi bác smallurgo ở trên là đã có anh nào đủ tiêu chuẩn như thế đến với cô bé chưa ợ?
  4. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

uh , mình ngu nhưng học cùng thỉnh thoảng cũng được thơm lây
  5. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Chết

Cưa cẩm thế này thì chết.

Mất bao công anh viết sách để ra thế này đây.
    Cưa gái là phi vào mà phang, chứ không phải ngồi đấy mà dò la tình hình địch đến mấy tháng, nửa thế kỷ, cả cuộc đời.

Ngày xưa thằng bạn anh, giờ là giáo sư toán ĐH princeton của Mỹ, có nói 1 câu mà anh thấy đúng "Khi đã vào phòng thi, toàn bộ bọn còn lại trong phòng đều ngu và dốt, khỉ và đười ươi hết". Làm trai chí ở trong quần, khi đã vác súng ra sa trường thì phải an đề rê na lin trong máu cao ngất, chả sợ bố con thằng nào cả.

Thế nào là xinh, ngoài chuồng lợn cả vẽ vời đàn ca sáo nhị công dung nôn ọe??????

Nâng bi cho các chú anh kể 8 truyện sau:

1- Truyện 1:

Hồi cách đây tháng, anh trên hàng Bạc, địa chỉ 52, Sinh cafe đó, gặp con tên là Quyên Tố Phạm, miss ngôi sao, miss học viện ngoại giao. Hôm đấy anh đi SH, nó thì đi cái xe atilla đời giống spacy, đèo cô hay mẹ gì đấy, nó đến trước anh 1 tí đang dắt xe ở vỉa hè. Lúc đến, anh nhận ra nó ngay, nhưng trong đầu nghĩ "đan mạch, sao trong ảnh trông nó xinh tươi lắm mà ngoài vừa đen vừa lùn mà tóc lại kiểu châu phi (đại để trông cái chán của nó phần mà tiếp giáp giữa đầu và tóc xấu kiểu hói hói), chán 1 giây." Anh xuống xe dắt vào thì thấy nó cứ nhìn mình, dắt xong, ngẩng mặt lên vẫn thấy nó nhìn mình.

Anh mới cười, nụ cười tỏa nắng các chú ạ, nó thấy anh cười cũng cười, "con của bà ngoại nó, răng con này trắng thiệt như sài PS," , đợi thế anh phang 1 câu thể hiện sự mất dậy "(cười đểu) Nhìn cái đe - o- sắc gì mà nhìn?".

=)) Nó sững con gái của ông ngoại lại 1 lúc phải đến 3 giây. Nhìn anh như nhìn ác quỷ, rồi quay vô với mẹ hay cô gì đó.

2- Cái này là như này, tuần trước, anh tìm được cho cái nick YM con này, nó được thằng em anh coi là "xinh và kiêu nhất khóa ĐH của trường nó (trường Công Đoàn)":

Đấy các chú thấy là xinh hay xấu , vũ trụ hay là bể phốt gì thì cũng chỉ là đàn bà, mà đàn bà thì là phụ nữ, phụ nữ thì đái không qua ngọn cỏ. Như nhau cả. Không phải ngợi.

3- Đầu tuần này (hôm kia) anh mới đi khám vấn đề Giang Mai cả SiDa cả lậu và viêm gan B, C ở bệnh viện (cũng may là chưa bị dính).

Lúc đấy anh mới lấy mẫu lậu để xét nghiệm, đi xuống thì gặp 1 con trông khá là xinh xắn, đáng yêu, ******** các chú ạ, ngực tấn công mông phòng thủ mà mắt thì hoang dâm mà e lệ.
    Đấy, cao tầm 1m65 hihi.

Lại kể tiếp chuyện anh đi xuống cầu thang, gặp nó đi lên. Đợi nó đi gần lướt qua, anh thở hổn hển mà rằng "Xinh thế em". Nó như kiểu nụ hôn gió ý các đồng chí ạ, buông ra chỉ là hơi thôi, vừa đủ nó nghe thấy.

Truyện nó là như thế này, anh đi xét nghiệm buổi chiều (vì anh dậy sớm nhất là 2-3 giờ chiều), xét nghiệm thử máu các kiểu mệt quá, nó bảo ngồi đợi 1 tiếng lấy kết quả có mà thăng, thế nên anh tính đi ra làm bát phở cho ấm bụng. Trên đường xuống lấy xe thì gặp em này đi lên (không biết nó có xét nghiệm sùi mào gà không nữa :-ss)

Các chú biết phản ứng nó là như thế nào không? Nó chẳng phản ứng cái con cháu của cụ ngoại gì cả. Mặt như mặt, lầm lũi bước đi như chú đôm đốm. Thế cơ mà.
    Anh ra làm bát phở, chịp, phở ngon các chú ạ.

Xong rồi đi về, thế x nào lại gập ngay nó đi xuống cầu thang, lúc mình đi lên cầu thang. Anh mới gần qua mặt nó, anh đi xiên về phía nó. Tưởng tượng là cầu thang rộng, khoảng 2 mét, lúc đầu anh đi bên phải làn cầu thang, nó đi bên trái làn, khi gần đến nó cách 2-3 mét anh mới đi xiên sang bên trái, lướt qua mặt nó và 1-2-3 Cười thân thiện hihi [r32)].
    Nó thì mặt không biểu cảm gì cả. Thế cơ mà, lại lầm lũi bước đi, Hãyyyyyyyyy bước đi bước đi bước đi đừng ngại ngùng. Kiểu thế.

Anh đi xuống là vì chưa có kết quả, đương nhiên nó đi lên cũng chưa có kết quả.

Một lúc sau, anh lại đi lên, và thật trùng hợp, lại gặp nó đi xuống (lần gặp 3 trên cầu thang), lần này đi qua mặt anh lơ lơ đi nhưng vẫn nhìn nó.
    Chuẩn bị đi lướt qua, thì bỗng nhiên như có sao quả tạ chiếu mệnh nó Cười, hàm răng sáng bóng, miệng này mà .... bỏ, chỗ này mà là bên liên xô chấm mút mẽo thì anh sẽ tả kỹ.

Thế rồi anh mới đợi nó xuống ra lấy xe, anh cũng ra lấy xe. Rất đơn giản "Bạn để mình lấy xe cho (cười)". Và đi uống nước, không biết con này có xét nghiệm Herpes sinh dục hay sùi mào gà không, tại vì anh mới gặp nó tính đến giờ là 1 lần.

Nếu trong trường hợp nó không Cười thì sao? Thì Nghỉ $#@$#@$#@$#@$#@$#@&^%&^%*&^%&%$ nhà nó, chửi thế, rồi thôi, khi mà nó đã cười là OK, mà khi đã đưa nó đi uống nước là phải có số điện thoại luôn và ngay.

4- Truyện 4: Lại 1 con khác, làm cùng ngân hàng với 1 con em. Theo miêu tả của nó là "nữ tính và xinh xắn". Mà con em lại ko có sđt chỉ có mỗi YM:

Sau đó là tin nhắn của nó:

Thấy thái độ của gái thay đổi sau khi đi chơi về không, nhưng con này thì chỉ là diễn thôi vì nó không hợp gu, nên quyết định nghỉ.

Các chú làm anh bấm nhầm thành call nó giờ nó đang nháy lia lịa :-w

Thôi dài quá, đại để là thế, tự tin cao độ lên chém gái là phải coi gái như cỏ rác đó hihi ;;).
  6. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Em xin lỗi cứ nói chuyện riêng thế này thì làm loãng topic nhưng cho em nói nốt câu này cái :D.
    Việc gì mà phải "thơm lây" người ta, mình làm thì mình hưởng chứ bạn bè giỏi thì đấy là việc của bạn bè có phải của mình đâu. Lớp chị hồi cấp 3 vào Ngoại Thương cũng mấy đứa nhưng có bao giờ chị cảm thấy thơm lây bọn nó đâu. Cứ sống đúng với kết quả của mình thôi. Ngưỡng mộ thì cứ ngưỡng nhưg thơm lây làm gì ;))
  7. psychopath

psychopath Thành viên mới

Bác này kể chuyện rất thật thà, không có mùi bậy bạ chém gió như mấy thanh niên khác. Em cũng từng ở vào tình trạng tương tự, kết quả là tạch. Up cho bác tiện thể ngồi hóng luôn
  8. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

đọc xong em thấy haizzzzzzzzzz... thứ nhất trình mấy con bác lừa là trình xinh nhưng cái đầu nó rỗng, dù em ngược lại nhưng em tự nhận em k ngu như bọn này, bọn này là bọn dễ lừa oy...
    thứ 2 , em thấy là hình như kiểu nt qua điện thoại này cũng làm bác tưởng bở chứ em toàn lừa tình chúng nó bằng cj gaách này, có khi 1 tin nhắn hỏi thăm em nhắn cho hàng chục đứa, nên có thể bác nghĩ nó là nạn nhân thì có thể bác là nạn nhân...
    thứ 3 , găp giai mà cười là em thấy mất hứng với mấy bạn ý dù em là con gái... cứ lạnh lùng, cứ bí hiểm thì kết quả khả quan hơn .... heeeeeeee......... em học qua trường lừa tình rồi mà bác, chẳng qua bác đang chăn gà thoy... trình bác k chăn được cáo đâu
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    bác cứ đi soi nh vào, cua nh vào, cuối cùng kết quả của bác là mẹ gấu béo lùn.... hiiii.... đời mà vẫn thế
  9. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Đã khó lại gặp gió của bác sunny . RIP :))
  10. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thì xưa nay, gái của bạn SB vẫn thế, có ai khác đâu?
    Chả ngạc nhiên.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa