1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có mấy loại **********?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi kho_khao_2003, 08/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kho_khao_2003

kho_khao_2003 Thành viên mới

Có mấy loại **********?

Các bác cho em hỏi tí nhé. Số là cô người yêu của em, sau khi em làm "chuyện ấy" lần đầu tiên rất khó khăn (vì cô ấy đau), cô ấy có kêu là rất đau và rát, rồi chiều tối đó thì chảy 1 ít máu (em làm vào buổi trưa).Sau đó thì bọn em "làm" nhiều lần lắm, và nói chung là "trơn tru", ko đau gì cả.
    Nhưng cho đến hôm nay, lần gần nhất này, cô ấy mới thực sự đau ghê gớm và chảy máu ngay - cô ấy soi gương thì bảo là có vết rách ở chỗ ấy và rướm máu ! (Hic..hic.. tội nghệp)
    Tuy em ko "thô bạo" đâu ạ, ko hiểu có phải vì của em to ra ko...?? Hay là em có nghe nói có một loại ********** co dãn được, thì phải "làm" nhiều lần, nó mới rách hẳn?
    Xin cho em hỏi là có bao nhiêu loại **********? Và các loại ấy sẽ bị rách trong trường hợp nào? Biểu hiện ra sao? Bác nào biết chỉ em với nhé!
  2. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Đây là thông tin từ báo anh nè :
    Một số bạn có thể thắc mắc về bộ phận gọi là ?o**********?. Đây là một màng da ở cửa âm đạo, ngay phía trong môi nhỏ. Nhiều người lầm tưởng rằng cô gái nào khi giao hợp lần đầu cũng chảy máu vì màng này bị rách. Thực tế không phải như vậy. Một số bạn gái sinh ra đã không có **********. Còn ở những bạn có **********, nó có nhiều hình dạng, độ dày mỏng, độ co giãn, số lỗ và độ rộng các lỗ khác nhau.
    Một số kiểu ********** rất khó rách khi giao hợp, nhất là nếu nó có độ co giãn cao. Còn những kiểu dễ rách thì cũng không chắc phải chờ đến khi giao hợp, mà có thể rách từ khi còn bé, trong lúc bạn chạy nhảy, đi xe đạp, ngã... Do vậy, không phải bao giờ bạn gái cũng chảy máu khi giao hợp lần đầu.
    Hiện tượng chảy máu khi giao hợp lần đầu cũng đa dạng, có thể là một hai giọt máu, hoặc chảy máu ròng ròng, hoặc chỉ thấy dịch sinh dục pha màu hồng... Chúng tôi hy vọng không ai còn sai lầm coi không chảy máu trong giao hợp lần đầu là không còn trinh nữa.
    Còn ý kiến của em là nếu đã nhiều lần quan hệ mà vẫn thấy đau đớn thì anh nên bảo chị đi khám bác sĩ . Nếu ********** dày quá mà chưa rách , bác sĩ có thể giúp rạch ra . Nó sẽ ko quá đau lắm đâu anh ạ .
    Be who you are and don't worry about what others say about you !
  3. fishbone

fishbone Thành viên mới

Đúng vậy, nên đề phòng trường hợp bị nấm ở âm đạo, gh đau rát là một triệu chứng ...không thể coi thường.
    Các anh nam giới nên giữ vệ sinh cho phụ nữ trong chuyện đó.
  4. dtmp02

dtmp02 Thành viên mới

Theo tôi có thể tìm được câu trả lời khá là đơn giản. Để biết là có phải lần vừa rồi mới bị rách không thì chỉ cần xem các lần sau đó có bị đau và chảy máu nữa không. Nếu không sao nữa thì khả năng đúng là hôm đấy bị rách là khá cao.
    Thế từ hôm đấy đến bây giờ đã làm thêm phát nào chưa???
    Với lại cho biết thêm số phát từ lần đầu tiên đến hôm vừa rồi là bao lâu thì mới có câu trả lời chính xác hơn. Chứ độ vài chục phát mới rách thì hơi khó đấy.
  5. ZeroCool09

ZeroCool09 Thành viên rất tích cực

hic... đúng roài... cái đồ nghề của BS hay lém đó... "gây tê" xong rùi thì ... hic.. hic....
    mà cô bé này seo bít tài vậy ????????
    Give Only You
  6. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

hic... đúng roài... cái đồ nghề của BS hay lém đó... "gây tê" xong rùi thì ... hic.. hic....
    mà cô bé này seo bít tài vậy ????????
    Give Only You
    [/quote]
    Em biết vì em đọc sách anh ạ ...... chứ em vần còn "... " nhía
    Be who you are and don't worry about what others say about you !
  7. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

cái dấu ba chấm ấy là " dưới 18 tuổi". Tôi đính chính luôn hộ em tranganh16 để các bạn khác đỡ phải thắc mắc , không có lợi cho sức khoẻ.
  8. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

********** rất đa dạng.Mỗi ng` con gái có 1 kiểu khác nhau.Tịu chung lại gòm có 3 loại sau:
    1/********** đá:
    Loại này...gan lì nhất,nghĩa là nó bành trướng lãnh địa ra toàn bộ cửa âm đạo.Đường vào ko có,đường ra cũng...ko nốt.Những bé gái khi đc phat hiện thường là do vô tình,vì đường dẫn trứng và đường niệu đạo hoàn toàn tách biệt nhau,ko 2 in1 như ở nam giới.********** đá hay bị phát hiện khi cô gái đã đến tuổi trưởng thành mà vẫn...ko thấy gì.Biện pháp đơn giản nhất: đến BV,chỉ với cái kéo và 1 chút thuốc tê,********** đáng ghét đó sẽ bì mời vào...sọt rác
    2/Loại đàn hồi:
    Với phụ nữ có ********** loại này thường bị hiểu nhầm rằng đã XYZ trc'' đó.Sự thật oan uổng thay cho họ,vì họ "trót nhỡ " mang 1 cái ********** còn dẻo hơn cả cao su.Sự quan hệ ko thể làm rách nó nhờ vào sức bền và dẻo dai.Có thể lần đầu cô gái cảm thấy đau đớn,nhưng thường ko thấy máu chảy ra từ âm đạo
    3/Loại đa số con gái đều có;
    ********** này khá mỏng,có nhiều lỗ nhỏ làm đường lưu thông cho mỗi chu kì kinh nguyệt.Đặc điểm của nó rất dễ rách khi có sự va chạm mạnh hoặc ...đâm thẳng xuyên thủng...
    To kho_khao: hỏi tế nhị cái,vậy chứ bác có sử dụng biện pháp an toàn ko?Nếu ko,có thể cái sự chảy máu của cô bạn gái của bác có thể là do bệnh hoa liễu đấy
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  9. khatvongsong

khatvongsong Thành viên mới

Em tưởng ********** có 1 lỗ duy nhất còn to hay nhỏ thì tuỳ từng người chứ chị thuphuong20?
    Còn sau khi quan hệ với nhau nếu ra máu thì chẳng cần bàn nhưng nếu không ra máu thì cũng có thể do "cái ấy" của cậu kia bé quá cũng nên ấy chứ. Nhiều trường hợp do tò mò và hồi hộp quá cũng bị ức chế không rách được.
    K_V_S
  10. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Nhầm rồi em ơi.********** ko phải có 1 lỗ như nhiều ng` vẫn lầm tưởng.Thực ra thì nó có rất nhiều lỗ nhỏ nhằm mục đích đuờng thông hè thoáng tạo cảm giác dễ chịu hơn cho phái yếu mỗi khi đến ngày "đau thương " ấy
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....