1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có một ngày.

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi ke_chien_bai, 14/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thotrangmathuyen

thotrangmathuyen Thành viên mới

@ ke_chien_bai : Bên TVTY năm lần, bảy lượt thấy anh Perin kêu chị lập topic ở box Tâm sự để ko bị Từ Hy Thái Hậu đánh sập lô cốt vậy mà chị cố tình ko nghe, bây giờ chị ngồi đây gặm nhấm một mình đi nhé [:D]
  2. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chị có cãi với đôi co gì đâu. Đấy là thích chỉ thì chỉ cho thôi. Chẳng nói là xong rồi còn gì, chả có cái gì qua với không qua cả.
    Đôi khi là ta cứ phải nói...người nào hiểu thì hiểu, mà hiểu cái gì, cũng là chuyện của họ.Em Kensaii mà nói thế này, thì quả là....đáng buồn thay.( đọc thơ ít thôi nhá!;)))
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đồng ý là cũng có người bị lôi kéo, nhưng theo như cái title của chị đấy, muốn chiến thắng thì phải chiến đấu. Nhưng chiến đấu như thế nào lại là một chuyện khác, cãi là cho đối thủ đuối về cả tình lẫn lý, chứ ai đời lại đi tay đôi thế ạ [:D]

Oánh là oánh vào tâm lý của các đối thủ và đồng minh, chứ kg phải ba mặt một lời.
  4. YuMi2808

YuMi2808 Thành viên mới

Ôi zồi ôi, sợ bà chị này thật, kéo lê chuyện lẩn thẩn này từ TVTY, F69 sang Tâm sự. Thú thật là chả hiểu đầu đuôi cua nheo thế nào nhưng cũng phải công nhận chị cũng lắm lời thật T_T
  5. ke_chien_bai

Người thì có lắm loại, có nhiều người chả biết tình với lý là gì, nên ta không chơi tình với lý được.Trên mạng chị mới gặp thể loại này, chứ ngoài đời, chị chả quen những thể loại đó.
    @ Yumi: Chị tưởng em Yumi phải đang sinh rồi, sao còn online thế, không tốt cho em bé đâu. Chuyện chưa rõ phải làm cho rõ, ghét nhất cái thể loại bịa đặt. Cái gì không biết thì phải hỏi, kể cả hỏi ở đâu.
    Chị cũng nghĩ như em, phúc đức tại mẫu. Nhưng chị không phải nhắc nhở chị hằng ngày thế kia, mình thế nào, mình phải biết.:-w
  6. Perin84

Perin84 Thành viên mới

KCB ơi, đừng cố giẫy dũa nữa !
    Hôm qua tôi đã ko manh động, vì buổi sáng tôi đi làm lại thẻ sim bị cháy, lúc cầm CMND và đọc những số điện thoại thường liên lạc để làm sim, tôi sực nghĩ ra tôi làm xấu bạn, có thể tôi sẽ vô tình vi phạm pháp luật nên tôi chợt rùng mình và nghĩ ko nên ngốc nghếch vì những trò trên mạng ảo này
    Tôi đã đưa tấm hình đẹp nhất, ngon nghẻ nhất nên hình ảnh bạn ko quá phản cảm trong mắt người khác. Chứ nếu mọi người biết những sự thực về bạn chắc còn shock hơn, và bạn ko còn chỗ nẻ mà chui xuống đó [:D]
  7. ke_chien_bai

Uh, chào Perin.
  8. Perin84

Perin84 Thành viên mới

KCB bát đầu biết ăn nói nhẹ nhàng hơn, biết chia sẻ và an ủi với người khác, biết cảm thông hơn. Điều gì đã tác động lên KCB mạnh mẽ vậy? Bởi vì sau vụ um sùm, rùm beng này bạn sợ bị ghét, bị cô lập trước mọi người phải ko? Lần nói chuyện này của tôi với bạn sẽ là lần cuối cùng, và cũng là lần lịch sự nhất. Đừng bao giờ tự vỗ ngực hênh hoang KCB tinh đời, giỏi giang, nên uốn nắn được nhiều người sống tốt như mình. Và cho rằng người khác đang ghen ghét vì KCB thông minh, tốt tính. Bạn đã nhầm rồi đấy. Tôi đã chứng minh điều đó cho bạn thấy
    Dù nắm phần thắng trong tay, tôi vẫn thực hiện nguyện vọng của bạn là ko theo quote bài của bạn nữa, tôi cũng yêu cầu bạn đừng nhắc đến Perin, bạn cay cú cứ âm thầm trả thù theo cách khác, ngoài đời chẳng hạn. Thế nhé !
  9. ke_chien_bai

Ừ.
  10. canton03

canton03 Thành viên mới

Này Perin 84, bạn KCB vừa post một bài rõ dài, Pe có ý kiến gì không ? Cứ chạy quanh thanh minh về sự nhân hậu của mình làm gì thế, KCB có bảo bạn tung ảnh bạn KCB lên là làm xấu đâu, bạn cứ tung lên đi nếu hình ảnh đó chứng minh là KCB là canton03. KCB và canton03 đã kí hợp đồng thì dù có thế nào cũng nhất quyết không tìm chỗ nẻ để chui xuống.

Còn trường hợp bạn tung ảnh cá nhân mà không để chứng minh điều nói trên thì dù là ảnh đẹp như tiên nga bạn cũng đã vi phạm diễn đàn. Hơn thế nữa nó thể hiện bạn, dù là đàn ông hay đàn bà, cũng là một kẻ xấu tính. Mà đã xấu tính rồi thì có nói hay về hành vi đó cũng chả ăn thua.

Như bạn chồng Điêu Thuyền ý, với hành động lên được chức nhờ ô dù của họ hàng, dù Điêu Thuyền có nói thế nào thì thiên hạ vẫn chả cho rằng chồng bạn ý tài năng được. Chuẩn mực xã hội nó là thế rồi bạn Pe ạ.