1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có một tình yêu hạnh phúc khi quá chênh lệch tuổi tác ??

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi huyenanh174, 14/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hackerlangson

hackerlangson Thành viên mới

Tình yêu không đơn giản như vậy đâu! cuôc sống bây giờ thực tế sẽ nói lên tất cả các bạn ạ!.....có quyết tâm (như em Quỳnh Nga nói chưa đủ cho một tình yêu vững bền đâu!).....trong tình yêu mình phải công nhận là không phân biệt tuổi tác..và không giới hạn ở một tuổi nào cả,các bạn có cho là như vậy không?.
    Từ yêu đến hôn nhân là cả một quãng đường đầy gian nan hạnh phúc và sự khổ đau đấy,trong cuộc sống không ai là không vấp phải cả!................Sự chênh lệch tuổi tác là một vấn đề đáng để nhiểu người phải suy nghĩ...số người yêu và đi đến hôn nhân ở tuổi này thực sự là rất ít..trước tiên sự suy nghĩ đã là khác nhau hoàn toàn....khi đã như vậy thì sẽ dấn đến nhiều vấn đề mô thuẫn nảy sinh (có thể khi yêu chúng ta không nhận ra được _đó chính là sự mù quáng của tình yêu) để đến khi cuộc sống hôn nhân bắt đầu và khi đó sẽ không có sự hoà hợp thì hạnh phúc sẽ không thể còn..và khi đó tình yêu sẽ hết................
    Lấy chồng là lấy cả cuộc đời mình...mình có hạnh phúc hay không (bạn nên suy nghĩ thật là do mình cả đấy bạn a!tuy anh đấy là người nước ngoài thật bạn cũng nên sét dến nhiều khía cạnh nứa chứ! bạn phân vân như vậy mình rất hiểu tâm lý của bạn lúc này;không cần phải nói ra chắc bạn cũng hiểu............điều duy nhất là mình muốn bạn hãy suy nghĩ thật kỹ..nếu đã quyết định thì sẽ không bao giờ biết hối hận..bạn có hiểu không? khi bạn đọc những dòng chữ này nếu bạn muốn mình giúp điều gì bạn có thể nói ...biết đâu mình và mọi người có thể giúp được bạn đấy! bạn nghĩ sao?