1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có một trường hợp cần giúp đỡ khẩn cấp! ( Tập trung 18h00 chiều thứ 6 ngày 01/11/02 tại cung Việt Xô

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi debonairgirl, 29/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Tính đến 16:00 ngày 11/11/2002, tổng số tiền quyên góp được cho Tú là VND1,982,000 .
    Do còn nhiều bạn muốn tiếp tục đóng góp nên chúng tôi sẽ hoãn việc chuyển số tiền quyên góp trên đến gia đình Tú đến chiều thứ 7 ngày 16/11/2002.
    Thân ái!
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  2. debonairgirl

debonairgirl Thành viên rất tích cực

Cảm ơn chị Yến và mọi người đã hết lòng hết sức giúp bạn Tú.Trong thời gian qua Deb rất bận vì fải học hành và hoạt động ở những nơi khác,thật sự rất xin lỗi mọi người.Ngày thứ 6 tuần trước Deb cũng đi cùng 1 người bạn là KLC ở bên 85 đến nhưng chỉ thấy có khoảng 5 người nên mọi chuyện chị Yến đã lo hộ Deb từ đầu đến cuối.Bây giờ chỉ còn việc gửi đến tay gia đình Tú ...nói chung may mà công việc ổn thoả.Thay mặt lớp 12A10 Deb xin cảm ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ.Thủ phạm của vụ án đã ra đầu thú,nhưng có lẽ để có được Tú ngày xưa thì khó lắm,ngoài sức tưởng tượng của mọi người.Hi vọng nếu mọi người rảnh sẽ đến thăm Tú.Hiện tại nhà Tú lại fải 1 lần nữa bán đi để có thể chữa cho đôi mắt của Tú có thể nhìn thấy ánh sáng.Năm 1997,mẹ Tú bị bệnh nặng,nhà đã fải bán đi để chữa bệnh nhưng mẹ Tú ko qua khỏi.Mọi người fải chuyển vào ở nhà ông nội nhưng bây giờ lại bán đi,ko biết rồi mọi chuyện sẽ ra sao và đến đâu nữa nhưng Deb sẽ cố gắng post những tin mới nhất để mọi người được biết rõ hơn.Còn những thông tin ngoài lề mọi người có thể xem trong báo Phụ Nữ hay An Ninh.Chúc mọi người 1 ngày tốt lành và gặp nhiều may mắn.
    thân ái:Deb

.....giọt nắng cuối thu.....
  3. Buratino2002

Buratino2002 Thành viên rất tích cực

XIn cho địa chỉ của Tú vậy??
    Buratino
  4. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Hôm nay em có nhận thêm được tiền của đại diện cho girlxauxi và bạn Quỳnh Anh (là em họ của Girlxauxi) đang ở US. Hôm nào đó rảnh em sẽ gửi số tiền đó qua chỗ chị Yến nhé....
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  5. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Sáng nay Yến hẹn với bí thư lớp của Tú để nhờ bạn đó dẫn đến nhà. Hic, chắc là vì lí do nào đó bạn đó không đến được. Thế là lại phải để lại. Cố gắng mai đi vậy.
    Chiều nay lại nhận thêm được một số đóng góp nữa. Tính đến thời điểm này là 2,202,000 đồng. RCE báo cho chị biết là bao nhiêu nhé. Và nếu em đi được thì cố gắng sáng mai chuyển cho chị để chiều mai chị đến trường Tú.
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  6. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Em cũng không rõ được là bao nhiêu. Của mẹ An gửi cho em là 100K.... Còn của cô Hạnh (mẹ Quỳnh Anh) thì là bao nhiêu thì em không rõ vì phong bì dán kín mít ạ.....
    Sáng nay em làm sao chuyển được cho chị đây?
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  7. debonairgirl

debonairgirl Thành viên rất tích cực

có lẽ Hoa mộc lan nói đúng,chỉ tại chẳng làm việc ra gì nên mới viết thế...
    Được debonairgirl sửa chữa / chuyển vào 11:46 ngày 23/11/2002
  8. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Chắc chắn có chỗ nào đó giữa U,bạn U và chị Y "lệch" nhau,nên 2 bên mới ko gặp được nhau...Ko hẹn được lần này thì hẹn lần khác,có cần phải ca thán thế ko?,và chị Y ko gặp được bên đó,cũng phải đứng chờ nữa mà!
    Mong U check lại những lời U nói,Ok?

Trong mắt anh gói ghém ước mơ
    Gói ghém cả yêu thương trìu mến...

Anh dành cho em.

9. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Nhiều việc vẫn thường ko được như ý muốn của mình mà!Bạn cũng đừng tự trách mình như thế!!!
    Còn nước còn tát!,ok?!!!

Trong mắt anh gói ghém ước mơ
    Gói ghém cả yêu thương trìu mến...

Anh dành cho em.