1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên buồn khi người ta bỏ mình

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi tanvan, 09/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tanvan

tanvan Thành viên mới

Có nên buồn khi người ta bỏ mình

Chắc chắn là không rồi...Vì tại sao lại phải buồn vì một người không đáng như thế. Tât nhiên la cũng hơi bực mình, giá có thể trút giận vào đâu đó chắc cũng tốt va nếu chửi bới được thi càng tốt vi dẫu sao thì cũng là người ta bỏ mình chứ không phải mình bỏ người ta. Mọi người thấy sao? Làm vậy có dễ quên được không? Sao mà mình thấy khó thế cơ chứ . Thật đau lòng khi phải nói ra điều này, du đã cố gắng để không buồn nhưng vẫn thấy buồn lắm. Con gái mà...

haiyen
  2. cu-ty

cu-ty Thành viên quen thuộc

dung la con gai hoi ty keu buon ....
    hay thu di choi voi ban cho that vui di se het buon va cho cai ng ma lam ban buon ra khoi dau di ...dung nghi den no nua ...
    cang nghi den no thi cang cam thay toi te day ..cuoi len di dung lam mat do xau gai lam ....hihihihi
  3. camthuy

camthuy Thành viên mới

nen lam. cu lam nhung gi minh muon di mien la trong khuon kho phap luat la duoc, khi buon thi can phai lam the nao cho het buon. Tuy nhien hay nho la sau con mua troi lai hung nang.
    Con de lam gi cho het buon a, theo minh thi tim mot dua ban than nao do ngoi tam su, hay mua mot quyen truyen that day ve doc,
    Khong nen noi ve nguoi khac la 1 ke ko dang nhu the, dac biet la sau khi chia tay
    du la moi chuyen da qua nhung du sao thi van con lai nhung ki niem phai ko.
    Chuc ban mau chong vuot khoi noi buon cua minh.
    luv
    Mua
  4. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Nên hay không nên, thì cũng sẽ buồn.
    Và thật là cơ hội ngày vàng cho những kẻ ngấp nghé từ lâu, vì cái tư tưởng muốn trút giận vào ai đó, vào đâu đó.
    Hãy tự gặm nhấm nỗi buồn đó, nếu không muốn hối tiếc sau này.

truongdu
  5. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Buồn chứ! Sẽ rất buồn là đằng khác. Hãy khóc đi, bạn sẽ thấy nhẹ lòng.

Don't dream it's over!
  6. suplo

suplo Thành viên mới

Là người ai mà không buồn khi gặp chuyện như vậy nhưng mọi chuyện rồi cũng sẽ qua thôi.
    <html>
    <body>
    <marquee>
    Còn nhiều chuyện khác để mình lo lắm bạn ạ!
    </marquee>
    </body>
    </html>
  7. chienpho

chienpho Thành viên mới

tất nhiên là buồn rồi,bạn bè là cái quý giá nhất theo mình là như vậy,nhưng một khi bị bạn bỏ thì trước tiên tui sẽ nhìn lại mình trước dã,xem tôi đã làm những gì không phải hay xúc phạm đến bạn chăng,rồi từ đó rút ra những king nghiệm để không mắc phải nữa,còn về bạn đó thì nếu mình có lỗi thì hãy xin lỗi va mong được tiếp tục tình bạn,nếu bạn ấy không chịu thì mình tiếc thật ,nhưng đó là bạn ấy bỏ mình chứ mình thì không bỏ bạn đâu và làm sao để người ta hiểu dược điều đó nhé bạn
    TÌNH BẠN LÀ MỐI TÌNH CAO CẢ.
    GIÚP ĐỠ NHAU KHI SÓNG VỖ NGÃ TAY CHÈO
  8. chienpho

chienpho Thành viên mới

và nếu buồn quá thì bạn có thể tâm sự với mình nhé lúc đó mong bạn sẽ được nhẹ nhõm hơn
    có gì thì liên lạc mail cho mình chienbk98@yahoo.com
    chúc bạn luôn vui!
  9. pht

pht Thành viên quen thuộc

Con nguoi co nhung luc hanh phuc thi cung phai co nhung luc buon chu. Ban thu tuong tuong neu ai luc nao cung hanh phuc vui ve thi co le nguoi ta cung chang chiu dung noi. Vay khi nao ban buon thi hay nghi toi nhung niem hanh phuc khac dang cho don ban.
  10. DANGHAI83

DANGHAI83 Thành viên mới

mình mới vào và thấy là dù mình có buồn cũng không nên khóc làm gì. Vì đối với mình nước mắt rất quý nên không nên rơi vì chuyện này làm gì. Có gì quá lời cho mình xin lỗi nghe. ga` ga`............
    HAI