1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên chấm dứt cái gọi là TTVNOnline Album không?

Chủ đề trong 'Album' bởi smallgoat, 01/05/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smallgoat

smallgoat Thành viên mới

Có nên chấm dứt cái gọi là TTVNOnline Album không?

Thật là nực cười. Không hiểu mấy bác post hình lên làm gì. Cho người khác coi mat mũi à. Toàn những thứ không đâu. Đã thế lại còn có nhiều người rỗi hơi viết bài nói nhau chẳng ra sao cả. Tôi thấy cái mục này chẳng có cái gì mang tính chất trí tuệ cả. Lãng xẹt....Có ai có ý kiến không?
  2. homelessness

homelessness Thành viên quen thuộc

anh noi cung dung
    nhung ma em nghi la nen ....... doi ten no di
    thanh cai gi day nhu kieu ......... free funny empty gallery hay cai gi do dai loai the hichic
    visit http://photos.yahoo.com/thieuvan83
  3. saigonbynight

saigonbynight Thành viên mới

Ban smallgoat nói đúng, tôi thấy topic này là nơi người ta khích bác chế diễu nhau chứ không có 1 tác dụng thiết thực nào cả. Nếu mọi người muốn xem pix của các members thì nên vao profile cá nhân la hơn.

Cheers,

Saigon by night

4. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Đây là nơi post ảnh của các thành viên ttvnonline gặp gỡ và giao lưu với nhau, vì vậy chẳng việc gì phải del nó đi cả. Ý kiến của các bác chỉ là tạm thời, sau một thời gian topic này tôi nghĩ nên xoá đi là vừa.
    Bác smallgoat post ảnh lên thiếu văn hóa, vì vậy topic đó bị del đi là đúng. Các bác có thấy rằng trong Box này chỉ có những kẻ post ảnh vô văn hoá đùa cợt lung tung mới bị khoá user cảnh cáo, còn những topic còn lại đều là ảnh nghiêm túc cả.
    Don't let me cry without you in my life, Cindy.
    I'm gonna love you 'till the day I die.
  5. tungbeo

tungbeo Thành viên quen thuộc

Nghiem tuc de co nhung nguoi khac roi hoi di che du thu nay no cac thu a,cac ong thu nghi xem.Toi chi muon pót anh cho nguoi khac biet mat va vui ve cung nhau lam quen thoi.Tu nhien di co may thang thua hoi di noi vo va vo van roi dong den long tu ai nguoi khac ,lieu toi thu hoi cac Mod podt anh cua minh len day roi de nguoi khac che thi co tuc ko?Voi vai tro la mot ca nhan thi co tuc va tra thu lai ko?Hom vua roi ong Mod nao trong hoi France gi do lock user toi,vi toi xuc fam nguoi khac,thu hoi cac ong xem ki lai may cai anh ma bon toi post len bon no noi gi toi....
    ..dT_Tb..d^_^b...
  6. Le_Plus_Beau_new

Le_Plus_Beau_new Thành viên rất tích cực

Tôi biết đoạn này bạn nói là có ý ám chỉ tôi đây (bởi các mod khác của Francais Club) không ai có quyền mod tại box này cả. Tuy nhiên tôi xin khẳng định tôi không hề khoá thành viên nào vì "xúc phạm người khác" cả. Tôi đã khoá 1 thành viên vì phát ngôn thiếu văn hoá trong box TSFC (vẫn còn "dấu tích" trong đó) và 1 thành viên khác là tbminh vì post ảnh không lành mạnh trong box TTVNOnline Album này, không biết bác có phải là 1 trong hai thành viên đó? Nếu đúng, tôi xin sẵn sàng đưa lại "tang chứng" về bài viết vi phạm của bạn, còn nếu không phải có lẽ bạn đã nhầm tôi với một mod khác rồi
    Về việc box TTVNOnline Album, tôi thấy box này có ý nghĩa và có sức sống riêng của nó. Nếu có thời gian, các bạn hãy lật lại những chủ đề trước kia được gửi trong box này, các bạn sẽ thấy chúng rất ấn tượng, rất độc đáo, xứng đáng là nơi để các thành viên kết chặt tình bè bạn, yêu quí nhau hơn. Gần đây, do số lượng thành viên tăng, không chỉ box này mà tất cả các box khác chất lượng bài viết đều bị giảm đáng kể, không còn gây ấn tượng mạnh như hồi đầu nữa. Đó là điều tát yếu thôi. Chúng tôi - các mod - luôn nỗ lực hết mình "vì một TTVNOnline tốt đẹp hơn", vì vậy chúng tôi phải mạnh tay đối với các bài viết không lịch sự, không lành mạnh gửi lên diễn đàn. Tất nhiên đối với các bạn, các bạn rất bực mình và khó chịu khi thấy mình bị xoá bài, sửa bài, thậm chí còn bị khoá user một thời gian. Tôi chỉ mong các bạn hãy suy nghĩ "thoáng" lên một chút, đặt lợi ích tập thể lên hàng đầu. Như bạn tungbeo nói, "chúng nó" xúc phạm bạn, lẽ nào bạn không được quyền xúc phạm lại "chúng nó"?, tôi nghĩ như vậy là không nên. Nếu bạn thấy không hài lòng về bài viết của người khác, bạn có thể yêu cầu mod giả quyết hộ hoặc tự bạn gửi tin nhắn cho người đó để nói chuyện cho rõ tàng. Bạn thắc mắc "người ta" xúc phạm bạn nhưng chính bạn cũng đi xúc phạm lại "người ta" thì chúng tôi phải xử lí ra sao cho công bằng?
    Tôi không muốn tranh luận thêm nữa vì ai cũng có cái lý của mình, cứ đôi co thì có khi kéo dài mà chẳng dẫn đến kết cục gì cả. Tôi chỉ mong các bạn tôn trọng lẫn nhau, tin tưởng vào các mod và hãy cùng chúng tôi bảo vệ sân chơi TTVNOnline của tất cả chúng ta.
    Thân mến!
    Un bon chasseur sait chasser sans son chien.​
  7. smallgoat

smallgoat Thành viên mới

Thưa bác Mod gì gì đó!
    Tôi thử hỏi bác, bác nói TTVNOnline Album này là lành mạnh và không chứa chấp người thiếu lịch sự và vô văn hoá thì bác xem lại mấy cái pic của tôi và những người khác lên coi xem người ta bình luận gì về những bức ảnh được gửi lên đó với tấm lòng là muốn được chia sẻ làm quen va kết bạn với mọi người chứ không phải là để cho người khác xúc phạm đến lòng tự trọng của chúng tôi. Bác thử post cai ảnh của bác lên dưới một user bình thường xem những người mà bác bảo là lịch sự và có văn hoá người ta nói gì coi. Rồi để cho đến khi người ta động chạm đến lòng tự trọng của bác thì bác có nói lại người ta không? Còn tôi, tôi nghĩ một con người bình thường khi bị người khác động đến lòng tự trọng thì sẽ phải phản ứng lại. Chỉ có những kẻ........mới để yên cho người khác động chạm đến mình thôi. Đúng như tungbeo nói, không có lửa làm sao có khói. Theo tôi chấm dứt cái chỗ mà những người "có văn hoá và lịch sự" bàn luận ở đây đi là vừa.....Còn tôi, tôi sẽ viết thư gửi ban quản trị để xem BQT nói gì về những hành động mà các Mod đã làm. Còn nếu quá quắt quá thì tôi tin với khả năng của tôi, không ít thì nhiều cũng có thể gây được những tiếng vang và những việc làm của những thanh niên Việt Nam trong forum này trên một tờ báo mà tôi không tiện nói ra đây. Tôi chỉ muốn nói thế thôi. Còn các Mod suy nghĩ thế nào là quyền của các Mod. tungbeo da bi khoa user là có thật, sao Mod bảo không biết. Đến khoá một user mà không nhớ rõ thì thử hỏi hành động của các Mod là ra sao? Có còn xứng đáng giữ trách nhiệm nữa không? Còn Mod gì ở trên nói là có bằng chứng thì tungbeo cũng có đủ bằng chứng về những người nói xấu tungbeo. Nếu có thì cú thử show ra hết. Chẳng nhẽ tungbeo tự nhiên lai đi nói xấu người khác à??????????????
    Rat khoai dap chet an thit dzui
  8. kieu_nguyet_nga

kieu_nguyet_nga Thành viên mới

dfung roi toi thay len cham dut cai nay di la dung roi chan ngat a chang duoc cai tich su gi ca bo di cho no song
    quân
  9. Le_Plus_Beau_new

Le_Plus_Beau_new Thành viên rất tích cực

Hì hì tớ đã bảo là tớ không có khoá tungbeo mà lị, cả đời tớ chỉ khoá có 2 người tớ đã kể trên thôi, còn ai khoá tungbeo thì coi như....mất tích (vì tungbeo đã được thả rùi mà). Bác cứ bảo người ta nói xấu bác, ừ thì bác nhịn đi một hai lời đã sao. Nếu bác post một bài "Dung nham chỉ có hạn, mong làm wen với nhau là chính chứ ko phải để thi hoa hậu " thì có lẽ mọi việc sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều. Ở địa vị của bác tôi sẽ làm thế. Thật đấy
    Un bon chasseur sait chasser sans son chien.​
  10. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Đây là bức mail thứ 2 tôi nhận được ,thật không hiểu có những kẻ rỗi hơi đến mức stupid để làm những chuyện như thế này.Tôi nghĩ rằng cứ mặc kệ cho bọn họ nói gì thì nói, nếu họ vi phạm ta vẫn cứ xử lí như bình thường. Đây không phải là nơi dành cho những kẻ thiếu văn hóa rỗi hơi đi gửi mail bậy bạ chửi người khác.Khoá chủ đề này đi bác Beau.
    Don't let me cry without you in my life, Cindy.
    I'm gonna love you 'till the day I die.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa