1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên cho con học ở trường mầm non Bright School ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi LanNgoc110, 27/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pasal_English

Pasal_English Thành viên rất tích cực

Bright school ở chỗ số 2 Trần Hưng Đạo đấy à?? Chỗ này mặt tiền tốt, khu trung tâm.. Địa điểm đẹp mà đi lại thuận tiện đấy. Nhưng mà cơ sở vật chất thế nào. Bác chủ top cũng phải chú ý đến khoản này đấy. Chứ nhiều mầm non e thấy giới thiệu khang trang rộng rãi lắm mà đến nơi phòng con học chật chội như cái hầm. :(( Sợ.. con học những nơi như thế thì chạy nhảy còn chả có chỗ nữa là ở đấy ngày ngày cả ngày.
  2. nganguyen192

nganguyen192 Thành viên tích cực

Nói thật là mình ko kì thị trường mầm non công nhưng mà học ở đây cứ như kiểu hên xui ấy. Con mình đc vào lớp cô tốt, dịu dàng thì chớ chứ vào cô gke gớm mà con lại nghịch nữa thì coi như xác định. Như ngay ở nhà đến mình nhiều lúc còn thấy bực chứ nói gì đến cô giáo, k có camera thì chả biết đâu là nần. :((
  3. NguyenThiAnhh

NguyenThiAnhh Thành viên quen thuộc

Mình qua đó mà tham khảo trực tiếp, hỏi cả phụ huynh đứng cồng trường giờ tan học í :D :D
  4. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

vầng. Số 2 Trần Hưng Đạo giáp với Đinh Công Tráng ạ. Cảm ơn bác. E cũng sợ những cái đấy... Với E cũng định tham khảo qua qua các bác trước vì nhiều cái có đến trực tiếp mình cũng ko đánh giá được ạ.
    --- Gộp bài viết: 02/03/2017, Bài cũ từ: 02/03/2017 ---
    Vâng, Bạn hỏi qua giúp mình.. nếu mà chị ấy có phản ánh hay bức xúc gì quá thì e còn chuẩn bị tâm lí. hì.
  5. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Ơ trg nào chứ bright school to như thế thì lo gì hả mẹ nó. :P:P TRường này lớn nhất khu trưng tâm, cơ sở vật chất khang trang lắm. Có cả phòng tập múa, hát, vận động riêng cơ mà. Chả thiếu gì hết á..
  6. chicuong8u

chicuong8u Thành viên quen thuộc

Nhà gần thì học đây còn không bên Ba Đình cũng nhiều trường tốt, ko ngại xa thì đưa con qua đó học cũng được.
  7. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Tớ cũng đang hóng trường mầm non cho con ở khu này. Trg Bright School Hoàn Kiếm này mà tốt như các bác kia chia sẻ thì cũng có tiềm năng đấy. Nhưng còn khoản tiếng anh tiếng em không biết như thế nào.. @@ muốn bọn trẻ làm quen với ngôn ngữ này mới sau này lên c1 đơ bỡ ngỡ
    LanNgoc110 thích bài này.
  8. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

Chuẩn đấy mẹ nó. Trẻ con học ngôn ngữ thì học càng sớm càng tốt. Nhg mà con nhà e nó đặc biệt... chỉ thích TV với siêu nhân, đồ chơi. Nhắc đến học là nó tỏ ra buồn bã, ăn vạ. Sợ trg ngta có dạy nhg con mình nó cũng chả học. Đáng ngạiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    datung thích bài này.
  9. HoaMocLan2233

HoaMocLan2233 Thành viên rất tích cực

Đăng kí cho con mà theo. Trường này khá ok đới.. bé nhà mình trước cũng học ở đây. Nhiều chị phàn nàn học trường có gặp vấn đề này nọ phải chuyển trường cho con nhưng con em theo trường này ngay từ đầu thì ko gặp vấn đề gi lớn lắm. Nói chung môi trường của trường cũng tốt nữa. Con đi học hứng thú và vui vẻ. Ko biết có phải đi học theo pp giáo dục ở Bright này không nhưng mình cũng thấy con mình khá nhanh nhẹn, tinh ý so với mấy bé hàng xóm. :-?:-?:-?
  10. SaiGon1203

SaiGon1203 Thành viên rất tích cực

Ui trùi.;));));)) Trg nèo chả như trg nào. cư tùy thuộc vào đk kinh tế gia đình mình mà chọn theo mức học phí của ngta hoy
    hahoang91 thích bài này.