1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên cho con học ở trường mầm non Bright School ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi LanNgoc110, 27/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahoang91

hahoang91 Thành viên tích cực

Nói như bạn thì cứ nhắm mắt chọn bừa lấy một trường gần nhà, mức học phí rẻ nhất cho xong. Rùi sau đó con mình nó chán đi học, ở lớp môi trường k phù hợp phát sinh thêm nhìu chuyện khác rùi lúc đó chuyển trường nhọc nhớ.. :cool:
  2. datung

datung Thành viên quen thuộc

Trẻ con thì đứa nào chả mải chơi. Bé nhà em mà khg thế à?! :)) Đứa nào tự nhiên mà thích học ngay từ đầu. Chẳng qua là do pp dạy với cách mình rèn luyện thôi. Trụm vía con nhà e đi học bên Bright School từ 26m. Lúc đầu cũng lo lo về khoản ngoại ngữ nhưng hôm trước đi họp phụ huynh thấy mấy cô giáo chia sẻ con thỉnh thoảng được tiếp xúc tiếng anh ở đây từ các thầy cô giáo nước ngoài. Kể chuyện và hát cho các con nghe hoàn toàn.
    Công nhận thỉnh thoảng về nhà cháu nó cũng bi bô tiếng anh tiếng em mấy loại quả với vật dụng cơ bản. :) Đọc chưa chuẩn lắm nhưng mà cũng loay loáy rồi. Tuổi này mà được như thế thì mình cũng thấy khá hài lòng.
    Timve thích bài này.
  3. VNYeuDau119

VNYeuDau119 Thành viên rất tích cực

Học ở trường mầm non nhỏ nhỏ chỗ Hàng Bông hay sao ấy chị. COn nhà em cũng đg học ở đêý
  4. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

Gớm. Có phòng tập múa tập hát thì nhiều nhà trẻ mầm non ở HN có chứ riêng gì chỗ Bright School này. Chỉ sợ lại phòng bé tí, có để mà có thuii. @-)@-)
    Heracare thích bài này.
  5. oanhnguyenvn

oanhnguyenvn Thành viên rất tích cực

Bé nhà mình cũng gần 2 tuổi rùi. Tánh cho đi lớp để học kĩ năng chứ ở nhà với bà nội mãi cũng k đc. Hóng cùng các mẹ khác xem thế nào. Chứ một quận bao nhiêu là nhà trẻ. Lựa đc cái tốt, phù hợp cũng khó thiệt khó cơ..
  6. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Chuẩn nhiều trường có phòng múa, phòng hát nhưng mà bác thớt đang nhờ tư vấn về trường Bright School thì e biết e nói thôi. Bác có duyên quá cơ. :-q:-q Còn bên Bright con em hoc đây e cũng qua tận nơi rồi. Phòng múa, năng khiếu rộng rãi, hiện đại là sự thật nhé. E nói có sách mách có chứng cho bác luông. Đỡ phải thắc mắc thêm lần nữa.

7. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

Thì mình nghĩ thế nào mình nói thế. Chỉ là thêm ý kiến cho bạn chủ top cành giác chứ làm chi mà căng. Mình cũng đã qua bên trường bright school này bjo đâu mừ biết. Hức
  8. Hiephip

Hiephip Thành viên quen thuộc

đúng là 9 người 10 ý. Em cũng đang định đki đứa út học ở mầm non Bright School này vì nhà mới chuyển lên khu HK, chưa biết đầu đuôi ra làm sao... mà thấy các bác trânh luận ác qué...
  9. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

Con lớn thêm mỗi tháng mỗi ngày là lại lo thêm một khoản. Haizz. Nhà e trước con vào mầm non cũng thế, lo lắng, sốt ruột đủ thứ chỉ sợ con đi học k quen môi trường ms, hiu hiu. Mệt mỏi.. Chọn đc trường tốt thì chớ, học đó học đến lên cấp, chớ học trường k ra rì xong rùi đọc thêm mấy vụ bạo hành trẻ mầm non mà thấy phát khiếp. @@
    vavuong thích bài này.
  10. vavuong

vavuong Thành viên quen thuộc

Trường này là trường tư thục hả bạn?? Bao nhiêu tháng thì con được nhận nhỉ..