1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên đi học tiếng anh ở GLN?????

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi Love is the moment, 24/03/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Love is the moment

Love is the moment Thành viên mới

Dạo này ở nhà chẳng có việc gì làm nên lại muốn đi học tiếng anh, tham khảo hết bà con lối xóm thì nhiều luồng ý kiến quá : loại.

Hỏi về ACET, khóa học kéo dài, 17tr bạc -> nhỡ không ưng í đứt :v -> loại.

Lựa chọn cuối cùng là GLN, trung tâm này 5 năm rồi, căn bản mình cũng chưa từng có ý định đi học ở trung tâm bao giờ nên cũng chẳng tìm hiểu. Nhưng thấy nhiều feedback về trung tâm này khá ổn, mình cũng thử inbox hỏi mấy bạn từng học ở đó trên fb. Hỏi 3 người thì 2 người nói nên đi, 1 người không thèm rep lại. 1 khóa học bên GLN tầm 7 hay 8 triệu gì đấy. Nói chung là cũng rẻ so với 2 trung tâm kia.
    Nhưng mình vẫn còn đang phân vân lắm :((

Ai từng học ở đó thì cho mình xin thêm ý kiến.
  2. Labinh

Labinh Thành viên quen thuộc

Khổ thân bạn. Bài viết chìm trong 1 đống quảng cáo thì bao giờ cho được trả lời :3
    Thôi cứ gg mà nghiên cứu nhé :v

Mà thực ra học ở GLN hình như cũng tốt phết, mình thấy bên đấy có vẻ mạnh về IELTS. Có tiền học GLN là giàu rồi còn gì nữa. :v
  3. Labinh

Labinh Thành viên quen thuộc

Khổ thân bạn. Bài viết chìm trong 1 đống quảng cáo thì bao giờ cho được trả lời :3
    Thôi cứ gg mà nghiên cứu nhé :v

Mà thực ra học ở GLN hình như cũng tốt phết, mình thấy bên đấy có vẻ mạnh về IELTS. Có tiền học GLN là giàu rồi còn gì nữa. :v