1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên đưa tiền cho người iu giữ ko các bác nhể ???

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi viettuong, 27/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Romantic_mafia_

Romantic_mafia_ Thành viên mới Đang bị khóa

Bắc thang lên hỏi ông trời
    Tiền đưa cho gái có đòi được không
    Ông trời ông trả lời rằng
    Tao còn bị dụ huống chi là mày
  2. tundohoi

tundohoi Thành viên mới

...thoai...của ai ng đấy giữ...cứ tiêu hay làm gì đấy đi cho thoải mái...mới là yêu thôi muh pác đã định học để sau này đưa cho vợ đỡ bỡ ngỡ ah?...phải em...có bảo là cho em em tiêu thì em cầm...chứ bảo cầm hộ anh....cho kẹo cũng hok dám...hờ....
  3. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Mới là người iu thôi, chắc gì đã là vợ sau này mà đưa tiền với chả ko đưa chứ. Tốt nhất tiền đứa nào đứa nấy giữ.
    Tiền bạc phải phân minh, ái tình phải dứt khoát.
    Khỏi phải suy nghĩ nhiều cho thêm mệt.
  4. ngheothamtien

ngheothamtien Thành viên mới

ặc ặc, tin để về với cái máng lợn à bác, đưa tiền là nó đi shop hết. thôi cứ làm con lô là xong phim, ăn thì cho nó nửa còn nửa mình giữ. hịu thì về nó nuôi, nuôi đc mới bit nó yêu mình
  5. fanfuxian

fanfuxian Thành viên mới

lời khuyên chân thành của em dành cho bác là ko nên đưa tiền cho người yêu giữ giùm. Hic, kinh nghiêm xương máu của em đấy, bận trước em cũng đi làm thêm, tích cóp được hơn 2triệu ko biết gửi đâu, thế là con "cựu người yêu" của em nó bảo em đưa cho nó để nó giữ giùm ko thì em lại tiêu hết. Em nghe ngọt ngào wá cũng đưa cho nó 1t8 bảo nó giữ cho em. Nó đem tiền của em đi mua cái điện thoại, bảo là vay tạm ít bữa thôi. Ko ngờ vài bữa sau bọn em chia tay, thế là nó xù luôn chỗ tiền ấy của em các bác ah, khốn nạn cái thân em thế đấy, cái tội dại gái khổ lắm cơ. cho nên em khuyên bác là đừng có tin ai đứa con gái nào cả, chỉ nên tin 2 người phụ nữ trong đời là mẹ mình và vợ mình sau này thôi!!!!
  6. demdinhmenh

demdinhmenh Thành viên mới

Đưa tiền cho phụ nữ là một cách thể hiện sự yếu hèn của người đàn ông . Tiền của mình mà không giữ được thì sau này giữ vợ thế quái nào được...
    Em khuyên bác ko nên đưa, 10 thằng đàn ông đưa tiền cho gái thì 9,5 thằng bị gái nó khinh...
  7. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

Đúng đúng, gái đưa tiền cho mình giữ còn được, nhể
  8. tinyfoxmas

tinyfoxmas Thành viên rất tích cực

7 Triệu hả? Đút vô bank đi!
    Tất nhiên là tin người yêu, nhưng con gái giữ tiền không bằng bank được.
    Với lại nhỡ đi đường thằng nào nó xích mất thì sao?
  9. ONGDANGGIADI

ONGDANGGIADI Thành viên mới

Trích từ bài của ta_la_dai_bang viết lúc 18:36 ngày 27/05/2007:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Tuỳ tình cảm của bạn đến đâu và tính tình của ngy bạn nữa chứ..Nếu người yêu bạn là con nghiện shopping thì thà đừng đưa còn hơn
    --------------------------------------------------------------------------------
    Trích lời chủ topic:
    Bác yêm tâm, người iu em là kế toán nên việc tiền bạc cẩn thận lém, đi chơi mỗ khi tính tiền em chả bao giờ sợ vụ tiền bạc . Còn tình cảm tụi em thế nào à ? Em đã nghĩ tới chuyện đưa tiền cho her là đủ biết tụi em tin tưởng her lém roài
    -----------
    Lời bài hát:"Thôi anh còn nói nữa để làm gì?? chuyện tình này...." ( thôi). Theo tôi anh cứ đưa đi, 10 T chưa là gì, 100 T cũng chưa là gì cả, con người vốn quý nhất mà. Còn có cái để mà rút kinh nghiệm chứ nhỉ, còn không đời anh có gì để mà rút.. cho lần sau. Kiếm thêm lại đưa nữa,

10. bongngo90

bongngo90 Thành viên mới

Cài j sao lài phà?i thẮ ?.Ng` iu ko 'ưa cho mì?nh thì? thĂi minh` lài 'ưa cho ng` iu~~~> 'Ă?u òc ko bt