1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên giao trứng cho ác!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi girl_buong_binh, 30/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_buong_binh

girl_buong_binh Thành viên tích cực

Hôm nay em vừa nói chuyện với anh em.Ông anh em là người kín tiếng.Nhưng hôm nay tâm sự cũng nhiều,.Trước tiên em hỏi mối quan hệ giũa anh và L đến đâu rồi.Thì anh ấy bảo là mới chỉ dừng ở mức anh em.Đại khái như là L và anh ấy hay nói chuyện với nhau, L nó coi anh ấy như người anh, và cũng hay tâm sự chuyện tình cảm.Cũng tâm sự là mất lòng tin vào tình yêu ghê gớm.Còn anh ấy thì có tình cảm với nó ngay từ lần đầu gặp,sau này gặp nhiều người con gái nhưng ấn tượng còn rất sâu.Em hỏi là thế nó có kể vơí anh về quá khứ cua nó không thì ông ấy bảo ông ấy không quan tâm.Nhưng sau em vẫn kể, là quá khư nó đã từng yêu rất nhiều người và không thật lòng với ai cả,chỉ là đùa vui thôi.Thì anh em cũng ngập ngừng và bảo rồi anh sẽ suy nghĩ.
    Trước khi cúp máy anh em hỏi em: Theo em thì L là người như thế nào, tốt hay không tốt.
    Em lúc đấy không biết trả lời thế nào:Đành bảo rằng, đối nhân xử thế, với bạn bè thì tốt..Còn trong tình yêu em không thể nói trước được gì.
    E cũng thật quá đau đầu.Đầu tháng 6 này là anh em về Vn rồi.2 người họ gặp nhau rồi không biết chuyện gì sẽ xảy ra.Có lẽ em cũng chỉ tham gia được đến chừng mực này thôi.
    Hôm rồi anh em còn hỏi em rất nhiều về sở thích của L,rát hào hứng đi mua đồ mang về làm quà cho cô ấy.Đàn ông như vậy, có lẽ là đã kết lắm rồi.
  2. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Copy cái vài viết này gửi cho ông anh trai
  3. junvip

junvip Thành viên mới

tình hình này bạn muốn ngăn cũng ko được òi, với lại anh bạn ở nc ngoài cũng chắc j đã hiền lành đứng đắn
  4. chumkhengotbk

chumkhengotbk Thành viên mới Đang bị khóa

Yêu được cứ cho yêu !
    Khổ đau hay hạnh phúc tự gánh chịu. Bạn làm để mọi chuyện sáng tỏ là được.
  5. luckyword

luckyword Thành viên mới

theo mình nghĩ cứ để tự nhiên cho mọi thứ phát triển cho dù anh trai của bạn thành công hay không nhưng đây cũng là một lần chải nghiệm với hắn nếu thành công thì cũng tốt còn nếu không thì cũng là một bài học kinh nghiệm. theo mình thì con trai cho dù thất bại thì cũng không mất gì nhiều nếu hắn có bản lĩnh thì cứ kệ hắn thử sức đi.
    sorry nhé nếu xảy ra hậu quả nghiêm trọng thì đừng tìm anh bắt đền nhé.
  6. Manuvn

Manuvn Thành viên quen thuộc

Vàng vàng: bạn lucky là con trai hay con gái vậy? Nói câu đấy như đúng rồi ý nhỉ?
    Bạn xem trên box này có bao nhiêu anh lên đây kêu gào khóc lóc nhé, để xem cái sự không mất mát gì nhiều của con trai khi thất bại nó là như thế nào nhé.
  7. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Con trai mà thất tình thì cũng chả thua gì con gái, nếu mà yêu thật.
    Mà các bác cũng lên án người ta quá.
    Các bác trai, sau giai đoạn làm Gà.Bị lừa dối 1 lần.
    Cũng viết hết sách nọ đến sách kia.Cưa hàng , đong hàng, và không quên bước giẫy hàng.
    Em thấy ai cũng có lần yêu, cũng có lần na ná yêu.Tình yêu chả biết đâu mà lần.
    Cứ để tự nhiên.
  8. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Hix.Sao bài này hợp với câu chuyện của em thếCáo nhà em có lẽ cũng giống bạn của bạn.Dã trải qua rất nhiều cuộc tình trước khi đến với tôi và bây giờ tôi là người bị bỏ rơi.Em cũng đang tự hỏi liệu cáo nhà em có thực sự xấu hay không?Hay những viết thương lòng đã làm cô ấy thay đổi.
    Tên Cáo nhà em cũng bắt đầu bằng vần L
    Cũng có tính cách hệt như đoạn vàng vàng kia.
  9. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Tên là Linh hả bác
  10. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Không phải là Hoàng Thùy Linh đâu Bác àh