1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên gọi điện đến cơ quan cáo làm quen

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi anhtuoimeo, 30/06/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhtuoimeo

anhtuoimeo Thành viên quen thuộc

Hic mệt quá, hm nay em lại đợi dài cổ gần 2h ở trước ngõ nhà cáo, mà chả thấy cáo đi làm về , hôm nay mệt quá,7h20 mới từ nhà cáo đi về.
    Thôi chiều mai em gọi điện đến cơ wan cáo làm wen vậy.
    Em ăn tối đây, chúc các bác bữa tối ngon miệng.
  2. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

bác gọi đến cơ quan là 1 sai lầm đấy. Đặt vị trí bác vào đấy xem, mới vào làm, tự nhiên có người gọi đến, nói chuyện làm quen, giữa bao nhiêu người trong phòng(chưa tính đến khách hàng) em ý có dám chém gió vớ vẩn ko. Nói chung nếu theo cách này bác thật bại chắc. Giờ bác chỉ có cách gửi thư, hoa...nhưng nên về nhà thì hơn, có thể đặt hoa trước cổng nhà sau khi nàng đi làm về....
  3. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

em cũng thấy là hạ sách, vớ vẩn bác lại tao ác cảm cho em ấy :)
  4. songhahs

songhahs Thành viên mới

Trong 36 kế sách mà cụ Tôn Tử truyền lại thì làm quen với gái bằng điện thoại cụ gọi là hạ sách.
    Sách ghi rành rành như này " Chỉ có kẻ kém tự tin vào hình thức và nội công của mình mới phải lấp ló sau bóng tối mà cậy tới chiếc mô bai,
    hòng vận dụng khả năng chém gió gà vịt của mình đặng gây ấn tượng vặt với gái.
    Nhưng than ôi, đó chỉ là trò hề của bọn tuổi teen và chỉ có những cháu gái tuổi teen may ra mới dở hơi đáp lại".
    Chỗ anh thi thoảng cũng có vài thằng hâm chìa danh bạ điện thoại ra bảo, em quen con bé này ngon lắm, anh lấy số mà làm quen nhá? Chết cười mấy chú, gái ngon nó đầy thằng cơ sáng vây như ruồi bên mình, thời gian và hứng thú đâu mà giả nhời điện thoại của một thằng cù bất không rõ hành tung?
  5. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

cưa gái j vất thế? Trầu trực mệt vãi, bác đi làm hay đang thất nghiệp vậy?
  6. anhtuoimeo

Hic hic cảm ơn các bác góp ý, may mà sáng nay em vào đọc ko thì hỏng hết kẹo mút .... Sang nay em đến cơ wan cáo sớm rồi lân la làm wen vậy, ko gặp thì em lại chờ ngõ nhà cáo nốt hôm nay xem như nào.
    Hic em mới đi làm được 2 tháng mà 5h chỗ em tan + ngồi chờ 2h + tâm trạng nữa nên em mới mệt nhoài hết cả người.
  7. mhtn

mhtn Thành viên mới

Hay mỗi sáng sớm bạn cài một bông hồng ở cửa nhà bạn gái ấy, thế nào bạn ấy cũng tò mò và rình xem chủ nhân bông hoa là ai. Giữa bộn bề cuộc sống, một hành động lãng mạn có thể làm rung động cả con tim ấy chứ, nhưng mà cách này dễ bị bố mẹ nàng tóm được.
  8. anhtuoimeo

Delete vì cảm thấy rất sida
    Được anhtuoimeo sửa chữa / chuyển vào 16:48 ngày 02/07/2010
  9. khanhcutruoi

khanhcutruoi Thành viên mới

Ku này có tán ai đi nữa cũng thất bại chứ đừng nói em ngân hàng này. Đi tán người khác mà lúc nào cũng chỉ nghĩ đến mình, nào là mấy ngày nữa sinh nhật rồi (ôi cái rốn của vũ trụ), nào là đứng ở cổng gọi cáo ra để làm quen (mẹ cáo gọi cáo đi mua thuốc dám cáo còn chưa thèm làm nghĩa là thằng ngợm nào đấy hót gọi ra cổng), nào là chờ cáo mệt mỏi nóng nực (cáo nó có thuê mướn ku tán tỉnh nó đâu mà tính công tính điểm mấy thứ này)...
    Hỏng, hỏng, hỏng...
  10. anhtuoimeo

Đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh ( em là gà 99%), đọc bài của bác tỉnh cả ngủ, tự cảm thấy mình còn rất sida
    Em chân thành cảm ơn bác, rất mong bác tiếp tục góp ý cho em bớt gà.
    Được anhtuoimeo sửa chữa / chuyển vào 16:43 ngày 02/07/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa