1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên lắp hệ thống tưới phun sương vườn lan ?

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi maka02, 13/11/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maka02

maka02 Thành viên mới

Bạn đang trồng những giỏ lan trong khuôn viên sân vườn của mình và bạn mất rất nhiều thời gian mỗi ngày để tưới và chăm sóc cho lan?

Bạn quá bận rộn với công việc, bạn hay vắng nhà để đi công tác – du lịch xa… nên không thể tưới nước cho vườn lan của mình?

Bạn hãy yên tâm, chỉ cần bạn lắp một hệ thống tưới phun sương vườn lan là bạn không cần phảo lo lắng gì nữa.

Vì sao bạn nên lắp hệ thống tưới phun sương cho vườn lan của mình?

Hệ thống phun sương tưới lan với những tia nước phun ra rất mịn và đều, sẽ giúp tưới cho toàn bộ những giỏ lan của bạn, tạo được môi trường đủ độ ẩm giúp cho lan sinh trưởng và phát triển nhanh chóng mỗi ngày.

Hệ thống sẽ hoạt động hoàn toàn tự động để tưới cho vườn lan của bạn, bạn có thể hẹn giờ để tưới cho những giỏ lan của mình nhiều lần/ngày mà không cần mất thời gian. Cứ đúng giờ bạn hẹn là hệ thống tưới sẽ bật lên để tưới cho lan, khi hết khoảng thời gian hẹn thì hệ thống sẽ tự động tắt, điều này giúp bạn tiết kiệm đến 80% thời gian tưới lan mỗi ngày.

Việc ứng dụng hệ thống tưới lan tự động cũng giúp hạn chế tối đa tình trạng lây lan mầm bệnh giữa những giỏ lan trong khu vườn của bạn, giúp lan cho hoa đẹp hơn, năng xuất cao hơn.

Với những lợi ích mà hệ thống tưới lan tự động mang lại, chúng tôi khuyên bạn hãy nhanh chóng lắp ngay cho vườn lan của mình một hệ thống tưới nhé!

Chúng tôi chuyên cung cấp các giải pháp tưới tự động: Tưới tự động cho lan, tưới tự động cho mảng cỏ xanh, tưới tự động cho vườn rau, tưới tự động cho cây xanh trong khuôn viên sân vườn.

Nếu bạn muốn lắp hệ thống tưới tự động thì bạn hãy gọi điện đến Hotline 0902 719 168 để được hỗ trợ nhé!
    Xem thêm: http://tuoitudong.info/ung-dung-cua-mo-hinh-thong-tuoi-phun-mua-cao-cap/