1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có nên ... lấy vợ đẹp hông ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thuyenxaxu, 14/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NuhoangPencak

NuhoangPencak Thành viên mới

bé ì iu nì, cái tay cũng ghép thành tim rõ iu nì!!
    Giờ mới thấy nick của anh thuyền chuyển màu nì!! Chút ngưỡng mộ âm thầm, post ảnh bé iu lên cho anh Thuyền thèm thêm mà nghe lời ba mẹ nì!!
  2. ngaythu_8

ngaythu_8 Thành viên mới Đang bị khóa

Hihi hình ảnh cục cưng đó cô bạn em gửi bảo cố gắng
    Không có cái quan hệ gì gì hết .Hic em mà có cục cưng như thế tăng lên 30 kg , xấu như Chung vô diệm cũng bằng lòng àh
    Hic em đang nhàn cư vi bất thiện bàn vấn đề lấy vợ đẹp với anh Thuyền chút
    Em vẫn còn ghi nhớ một câu như thế này khi họ nói về phụ nữ
    Người đàn bà đẹp mà được yêu mới chỉ là đàn bà
    Người đàn bà xấu mà được yêu mới là nữ hoàng
    Anh nghe có lý không
    Làm con người ai chẳng mê cái đẹp ,ngay cả em là phụ nữ cũng ngưỡng mộ người đẹp huống chi đàn ông các anh
    Nhưng lấy vợ điều quan trọng không hẳn là đẹp
    Người đẹp thì nhiều ,mà người mình yêu chắc chỉ có một ,hiểu được tại sao mình yêu người ta ,
    Mình yêu người ta vì đẹp thì buồn quá anh
    Yêu người biết làm đẹp có lẽ mới là đúng àh
    Biết làm đẹp cả ngoại hình lẫn tính cách đó anh
    Chứ một cô vợ chỉ biết làm đẹp ngoại hình thui không thì ...anh cẩn thận với cái ví của mình đó
    Hihi
    Thời buồn kinh tế thị trường vàng thật vàng giả lẫn lộn , cẩn thận chọn nhầm hàng rởm nghe anh
    Câu cuối cùng
    Cẩn thận nghe anh ..chúc anh may mắn
  3. CoBeSay

CoBeSay Thành viên mới

Đàn ông muốn có vợ đẹp hông phải là xấu .
    Trong thâm tâm thật sự của đàn ông , ai cũng thích ngắm nhìn người con gái đẹp . Tất nhiên ha , vì cái đẹp ông Trời tạo ra cho nhân loại chiêm ngưỡng mà ! Khi anh dẫn một cô gái rất đẹp gặp bạn bè , vào quán coffee hay đi bất cứ đâu , ai nấy rỉ tai
    "Bạn gái anh đẹp quá , xinh quá"
    Chắc chắn là thích rồi Thấy mình cũng hãnh diện và cũng giỏi lắm chứ bộ !
    Cho nên , như anh thuyenxaxu nói vậy thì cũng hông sai . Vì yêu cái đẹp nên muốn mình cũng phải có được nó mà . Con người ai mà hông tham lam một chút , muốn mình có được điều tốt nhất .
    Thế nhưng Đẹp không phải là tiêu chuẩn quan trọng nhất . Như vợ của bạn anh , chị ấy chỉ có 6/10 . Tất nhiên bạn anh biết chứ , nhưng biết đâu bên trong chị ấy cư xử rất dịu dàng với chồng , biết chăm sóc chồng nè , biết lo lắng yêu thương chồng nè , rùi biết hiếu thảo đảm đang với ba mẹ chồng thì sao ? Cái đẹp đó không dễ gì ai cũng làm cho mình hoài được đâu nha ...
    Lại còn có cả cái Duyên nữa . Có người không đẹp mà ăn nói có duyên lắm , ai nghe cũng thích nghe hoài
    But , theo em thấy anh thuyenxaxu muôn tìm một người vừa tốt nết vừa đẹp người ( tham lam hihi ) Thì người như vậy cũng chẳng phải là hông có , nhưng ông bà nói "được này mất kia" . Người con gái đẹp lúc nào cũng có rất nhiều đàn ông theo đuổi và chăm sóc , giữ không kỹ mà lơ là bỏ bê người ta là ... dễ thành "vợ đẹp thành vợ người ta" như ba má anh nói đó !
    Thui ... thì anh chúc anh mau tìm được người đưa về ( giả bộ coi chừng thành thiệt ) cho Mom anh vui !
  4. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

topic này hay quá. Anh Thuyền chạy đâu rồi, hay lấy được vợ đẹp rồi nên bỏ bê topic
  5. khongthe

khongthe Thành viên mới

Anh Thuyền lấy vợ đẹp đi, về chăm cho vợ ngày càng đẹp hơn.
    Ai lấy được a Thuyền là sướng nhất quả đất đó
  6. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Các cụ nói "vợ đẹp là vợ người ta" chỉ muốn nói vợ đẹp khó giữ thôi í mà , anh đừng bi quan nhé . Cứ cố gắng lấy vợ đẹp thì sẽ có baby dễ thương . Em cũng thích lấy chồng đẹp nhưng lại sợ k đủ sức giữ chồng nên chắc lấy chồng vừa vừa thôi hihihih . Mà nếu anh yêu ai và người đó yêu anh thật lòng thì dù người đó có đẹp mấy chăng nữa cũng là của anh thôi mà . Mong anh Thuyền sớm cưới được vợ đẹp . ĐẸP THÌ AI CHẢ THÍCH , anh nhỉ . Tất nhiên em thích người đẹp , đẹp nết nhưng mà nhân vô thập tòan, khó thế ....
  7. Amazeeeee

Amazeeeee Thành viên mới

hay anh Thuyền làm hợp đồng đại với cô nào đi, giả coi chừng thành thật đó, giống phim Hàn Quốc hay có đó, he he
  8. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Uhm, vấn đề này cũng phải xem xét lại nhiều khía cạnh nữa.
    Con người ta luôn khao khát cái Đẹp, nên chuyện đàn ông muốn cưới vợ đẹp là điều đương nhiên ( giống như đàn bà thích có chồng tài hoa vậy đó )
    Nhưng mà tuỳ theo quan niệm của mỗi người thì cái Đẹp cũng xê xích đôi chút. Có người chỉ muốn vợ mình bình thường, chỉ cần biết thu vén gia đình, đảm đang là ok. Nhưng có người lại thích vợ mình đẹp như tiên...
    Nhưng mà cái vẻ đẹp bên ngoài theo thời gian nó cũng lụi tàn đi à, huống gì vợ chồng sống với nhau cả đời, dù có đẹp đến mấy thì nhìn hoài cũng chán. Nên em nghĩ vợ đẹp là người lúc nào cũng hấp dẫn được mình, khiến mình si mê cho dù về hình thức có thể ko được như diễn viên điện ảnh vậy.
    Nên anh Thuyền coi lại tiêu chuẩn của mình, coi mình cần vợ Đẹp theo kiểu nào há
  9. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

chỉ càn với anh Thuyền đẹp là được mờ...khi yêu thì người lun hoânhò trong mắt mình...ANh đừng lăn tăn quá làm gì...quan tọng là tình yêu có đủ chín để đi đến hôn nhân Và hôn nhân có đủ vị để hạnh phúc đến trọng đời hay ko??
    ^^!
  10. peo189

peo189 Thành viên mới

có chứ anh, vợ đẹp , con sẽ xinh,hihi