1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên nâng ngực không khi em có màn hình siêu phẳng

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Ebihara, 08/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. steedboy

steedboy Thành viên rất tích cực

ĐÚng rồi, lép là vứt, bà xã mình cũng lép nhưng chả dám cho lên đời vì sợ nhiều vấn đề, thôi, thì số mình có sao dùng vậy, đỡ phải lăn tăn....đảm bảo nâng lên sẽ mất cảm giác và KHÔNG AN TOÀN ....lúc bồ em yêu quá mà BÓP thật MẠNH thì không biết chuyện gì sẽ xẩy ra đâu.....
  2. proenglish13

proenglish13 Thành viên mới

Ngực ngon thì nhìn cũng thèm lắm chớ bộ, nhưng chả nên đi nâng làm gì, nhất là ở VN, nâng xong không biết đâu mà nần đâu, có vấn đề gì thì...hic hic, lép cũng chả còn ý chứ
  3. comnguoi75

comnguoi75 Thành viên mới

Bạn bị màn hinh phẳng đó là sự thật từ này bạn cứ để bạn trai bóp méo sự thật xem có thay đổi không
  4. longtm

longtm Thành viên mới

Không cần thiết lắm thì đừng nâng.Đi nâng về BF lại ko đc đụng chạm vào thì còn tệ hơn .
  5. berangnanh17

berangnanh17 Thành viên mới

k nên đâu
    đau lắm muh lại bị mang tiếng là đồ giả nữa
    hix làm con gái lắm thứ khổ thế đấy
    con trai có ai làm đồ đạc to lên bao h đâuc hứ
  6. kilychan

kilychan Thành viên mới

Không nên nâng . Đụng dao kéo đau 1 , sau này về lúc đấy bị đụng -> đau -> mất hứng còn khổ 10 , chả biết có ông nào thích have *** với 1 bà cứ đụng là đau kô . Chưa kể sau này sinh con còn ảnh hưởng . Mà nhất là độn vào thì dễ chứ lấy ra thì khó lắm . Cứ thích làm rồi lại hối hận . Mà thật lòng mà nói , bé đến đâu thì bé , miễn là to hơn thằng kia là được , kô cần phải lăn tăn
  7. nguyenphuc59

nguyenphuc59 Thành viên mới

Cho hỏi luôn một câu : - Có ai thích dùng đồ giả không???
    Người thật việc thật còn chẳng ăn thua gì nữa là....Rõ chán cho những người "thổi còi" to, chỉ được cái xui dại. Đúng là trăm cái dại không cái nào giống cái nào.
  8. Ebihara

Ebihara Thành viên mới

Cảm ơn cả nhà đã động viên!!
    Các bác White lion, tigerfire, steedly, mashimaro và một số bác nữa không nhớ tên, em đã vote cho các bác rồi đấy. Cảm ơn mọi người đã tư vấn rất nghiêm túc.
    Nếu em hỏi BF của em thì chắc chắn anh ấy sẽ phản đối vụ nâng cấp này, nhưng mà ăn mãi món ngon còn chán nói gì đến món.. không ngon lắm. Với lại em thấy có lỗi với anh ý thế thế nào ý.
    Bác nào đã từng đi nâng cấp hoặc có GF từng làm thế thì nói rõ cho em biết với nhé. Mấy chuyện cứ chạm vào là đau hoặc không cho baby bú được thì chỉ là tin đồn thôi, em k bít có thật không nữa :(
    PS: em rất muốn biết mấy bác trai nghĩ thế nào về vòng 1 của Keira Knightley, em thì em thấy cũng đẹp nhưng con bạn em ( cỡ núi Phú sĩ ^^) thì bảo nhìn chán òm, huhu
  9. truongcd

truongcd Thành viên mới

phản đối việc dùng hàng giả
  10. tisun26

tisun26 Thành viên mới

muốn post 1bài lên dd mà khó quá vậy,đang gặp chuyện cần người tư vẫn khẩn cấp mà ko được, buồn quá