1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên nâng ngực không khi em có màn hình siêu phẳng

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Ebihara, 08/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Nâng ngực thì không tốt cho sức khỏe rồi... Nhưng mà nhìn em nào xẹp xẹp chán lắm, chả có tí hứng thú nào cả.
  2. superviser

superviser Thành viên mới

Theo các nghiên cứu thì người ngực to và ngực nhỏ có số lượng dây thần kinh ở khu vực này là như nhau, vậy ai có ngực nhỏ thì dây TK sẽ cô đặc hơn và nhiều cảm giác hơn, nghĩa là bạn nào có ngực nhỏ sẽ dễ hứng thú và đạt khoái cảm dễ hơn khi kích thích vào bầu vú. Tóm lại bạn ngực nhỏ có hai chỗ để sung sướng, trong khi bạn ngực to chỉ có một. Bạn trai sẽ thích hơn vì đồ thật, đỡ vất vả hơn, đúng chửa.
    Tớ đã nghe 2 thằng bạn nước ngoài nói là thích phụ nữ có small boobs, chúng nó bảo nhìn đồ to, fake quá rồi nên thấy ngực bé, xinh xắn gọn gàng lại thích hơn. Còn hỏi chúng nó là: Làm thế nào để phân biệt được ngực thật hay ngực giả, chúng nó trả lời rằng là: Who''s care!
  3. fox069

fox069 Thành viên mới

Nâng làm gì. Cứ để thế. Thằng nào nó iu mình chỉ vì cái vòng một thì iu làm gì. Còn khi đi giao tiếp bên ngoài, ngại vì ngoại hình của mình thì dùng thêm đồ phụ trợ. Bạn không thấy ca sĩ LHG nhẩy bốc quá, tụt cả váy, lộ ra đồ độn kia à.
  4. jenny18

jenny18 Thành viên mới

Nếu cần cải thiện thật thì cứ nâng đi, làm đẹp đâu có tội gì!
    Có vài bác phát biểu là cứ có con đi sẽ to ra làm em phì cười quá! To đi rồi xẹp hơn đó mấy bác ơi!
  5. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

nếu đủ tiền làm chỗ có bảo đảm thì nên làm (lời khuyên của con gái)
  6. neko1602

neko1602 Thành viên mới

LCD cũng có cái đẹp của LCD
  7. steedboy

steedboy Thành viên rất tích cực

Em ơi, anh là STEEDBOY chứ ...Vòng 1 của em mà như Keira thì phải nói là QUÁ ỔN đấy ...bồ em mà chê thì ..qua đây...
  8. prozeter

prozeter Thành viên mới

Keira mà có vòng 1 à
  9. nguyenphuc59

nguyenphuc59 Thành viên mới

Nếu nâng ngực lên thì được cái "hình thức" thôi , còn cái chất thì chắc chắn là "hàng rởm" rồi...( Nếu đã có 2 con rồi thì "làm đẹp" đúng là ko có tội) ở đây sao có nhiều zai ưa hàng đểu thế nhỉ????.
  10. wildchild

wildchild Thành viên rất tích cực

Thế giới công nghệ mất bao nhiêu năm mới từ màn hình cong lên màn hình phẳng, mất thêm cả chục năm nữa mới lên được LCD mà chị này lại có xu hướng cổ hoá :D. Nói thật, các bác nam thế nào em chả biết :D, còn em, em yêu vợ em không phải bưởi to hay bưởi nhỏ, cũng như vợ các bác chả yêu bác hơn vì khoai to khoai bé vậy :D. Lắm khi vợ gần đến ngày "đèn đỏ" còn không dám "mạnh tay" chứ nếu đi nâng, anh nhà không được mạnh tay với "cơm" dễ ra ngoài mạnh tay với "phở" lắm.
    Đàn ông cưới người phụ nữ về làm vợ, chứ không phải làm 1 con *******, cái gì thuộc về tự nhiên thì cứ để nó tự nhiên phát triển. Đừng so sánh với ca sĩ người mẫu lắm tiền, có khi tiền mất, tật mang đấy :D.
    Bác nữ nào có ý định nâng dzú thì dzô đây xem nhé http://vnexpress.net/GL/Van-hoa/2007/06/3B9F7904
    Được wildchild sửa chữa / chuyển vào 09:27 ngày 16/10/2008