1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có nên nâng ngực không? Khi em có màn hình siêu phẳng?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi titvamit68, 14/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. titvamit68

titvamit68 Thành viên mới Đang bị khóa

Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} Chuyện là em có vòng 1 rất khiêm tốn, không phải bé mà là rất bé.Dạo này em gầy đi nên dù mặc hàng maximizer rồi mà vẫn chẳng ăn thua gì. Nói chung thì em cũng chẳng thấy có vấn đề gì lắm vì mặc quần áo bình thường thì vẫn không ai biết. BF của em nói là không vấn đề gì nhưng em thấy thương anh ấy lắm.
    Chính vì thế mà em định đi nâng ngưc. Nhưng nghe nói nếu làm cái vụ đó thì không thể cho con bú được và nếu được chạm vào cũng chẳng có cảm giác gì nữa.
    Các bác trai cho em hỏi nếu bạn gái các bác ngực nhỏ thì có thấy mất hứng và dễ chán không a? còn các bác gái ai đã làm rồi thì tư vấn giúp em với ạ, làm ở đâu thì tốt ạ. Các bác cho em lời khuyên với. Em xin cảm ơn nhiều!
  2. kimyou2009

kimyou2009 Thành viên mới

công nghê bây giờ tốt lắm, nâng ngực vừa đẹp vừa tự nhiên, lại ***y nữa

Người dây mà có ngực đầy đặn thì đúng là number one đấy

Làm đi, khuyên thật đấy.
  3. alpha5885

alpha5885 Thành viên mới

Nâng đi bạn ạ, mình nâng ngực được mấy tháng rồi nè, mình làm ở MIKA Vũ Thái ở 32 Trung Liệt. nói thật là rất ưng í, chứ trước ra ngoài rồi mặc đồ rất mất tự tin, cùng cơ quan các chị lúc nào cũng váy, áo ***y nhìn rất bắt mắt còn mình lúc nào cũng phải diễn mấy cái áo sowmi kín nhưng bưng chỉ vì màn hình siêu phẳng nhìn như con trai luôn í ạ.
  4. phivuttv

phivuttv Thành viên quen thuộc

Tùy theo bạn coi trọng về vẻ đẹp cho bạn hay cho BF bạn.
    Nếu bạn và BF đều muốn thì nên làm.
    Nếu BF bạn không muốn mà bạn vì thương BF thì nên coi có đáng làm không vì sau đó chưa chắc làm cho BF bạn hài lòng.
    Còn nếu chính bạn muốn thì quá dễ, chỉ có bạn quyết định được cho mình. :)
  5. alpha5885

alpha5885 Thành viên mới

Bây giờ đa số chi em phụ nữ là làm ngực mà,nhưng có mẹ làm thì đẹp có mẹ làm thì xấu.Theo mình nghĩ không có vấn đề gì đâu
  6. yearn_forever

yearn_forever Thành viên mới

Hihi nghe bạn này nói thật là hấp dẫn nhẹ như đi xăm lông mày hay xăm môi ý, còn con bé trong ngõ tớ nó kêu như cha chết, đau như chết đi sống lại. Nếu ai chịu được đau và thích làm đẹp thì thoải mái.
  7. maivang512

maivang512 Thành viên mới

Với trường hợp của bạn hoàn toàn có thể cải thiện bằng các phương pháp phẫu thuật khác nhau. Với công nghệ hiện đại, các loại máy móc hỗ trợ, thuốc và chất liệu tốt thì phẫu thuật trở nên đơn giản rất nhiều. Tuy vậy bạn vẫn cần thực hiện tại các cơ sở bệnh viện để đảm bảo an toàn. Điều quan trọng với bạn là lựa chọn bác sĩ, cơ sở có y tín để thực hiện nguyện vọng vủa mình.. http://thammyvienmikavuthai.com/Default.aspx?tabid=41522&language=en-US
  8. trkang

trkang Thành viên mới

E cũng hay tự ti vì khoản này lắm.:(
  9. meoluntintit

meoluntintit Thành viên mới

He he... đau mấy cũng ráng chịu được vì đẹp.
    Sợ nhất về lâu dài biến chứng gây hậu quả nghiêm trọng nhất là chết người... thì không chịu được.
  10. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

động đến mấy cái này em sợ lắm, e cũng thuộc loại vòng 1 khiêm tốn, bạn trai cũng bảo k sao cả nhưng nhiều lúc e cũng tủi thân lắm. nhưng nghĩ đi nghĩ lại vẫn thấy nguy hiểm, sợ có biến chứng nên k dám đâu :(