1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có nên nâng ngực không? Khi em có màn hình siêu phẳng?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi titvamit68, 14/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. likehate

likehate Thành viên mới

làm chứ, nên làm chứ! có tiền thfi pahir làm, nhất là tự ti.
    Đàn ông con trai giờ nhiều thằng mắt nó cứ dán sau cái mông đàn bà và cái quả ngực nữa chứ! nếu thick vẻ bề ngoài thì nên làm chứ.
    Để rồi làm xong khổ 1 đời vì ngu!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    [-X
  2. tuyetbidv

tuyetbidv Thành viên mới

Với sự phát triển không ngừng của ngành phẫu thuật thẩm mỹ trên thế giới, hiện nay có nhiều dạng mô cấy ngực với kích cỡ và hình dáng khác nhau đáp ứng cho nhu cầu phẫu thuật nâng ngực, các mô cấy này được sử dụng cho hầu hết các ca phẫu thuật làm tăng kích thước ngực với lớp vỏ bằng Silicone, lớp vỏ này có thể trơn (Smooth) hoặc nhám (Textured), bên trong chứa dung dịch nước muối (mô cấy saline) hoặc chất gel mềm mại.
  3. incon09

incon09 Thành viên mới Đang bị khóa

Mọi người cho e hỏi có những loại túi nào và chị alpha5885 dùng loại nào thế ạ
  4. paradise0405

paradise0405 Thành viên mới

hic..em nghĩ bác nên mua cái loại máy matxa ngực ấy...em ghét nhất cái thể loại nâng ngực...sau này không biết sẽ xảy ra những biến chứng jì bác ạ....:D
    Nên tập thể dục thể thao...bộ môn nào tạo cho ngực nở ấy :D
    Chúc bác sớm không có bộ ngực màn hình phẳng nữa :D
  5. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Tớ là con trai, tớ cũng nói ko...bạn trai của bạn dont care thì bạn còn lăn tăn gì nữa....con trai có thể thấy người khác thẩm mỹ thì nghĩ ko sao nhưng KO BAO GIỜ muốn bạn gái mình thẩm mỹ hết....bạn làm là bạn sẽ hối hận đấy. Bước đầu tiên là cứ ăn nhiều vào, tập luyện thể thao vv... nó sẽ cải thiện
  6. trkang

trkang Thành viên mới

Chăm sóc ngực sau phẫu thuật có phức tạp và khó khăn k ạ?
  7. tinhte

tinhte Thành viên mới

Nên làm đi ạ, bây giờ có đủ điều kiện thì làm luôn đi, chỉ cần tìm bác sỹ và địa chỉ uy tín là được. Mình cũng sẽ làm khi có đủ điều kiện, hiện tại đang có con nhỏ nên chưa làm được. Mọi người ai có địa chỉ nào uy tín thì share cho chúng mình với nhé
  8. nhimxinh2812

nhimxinh2812 Thành viên mới

Chăm sóc ngực sau khi phẫu thuật cũng rất đơn giản và không mất nhiều thời gian đâu. Một tháng sau khi phẫu thuật, cần massage theo sự hướng dẫn của bác sĩ để giúp tuần hoàn tốt, làm ngực mềm mại và đẹp một cách tự nhiên. Chế độ ăn uống được áp dụng bình thường và bạn không phải kiêng khem bất cứ thức ăn nào
  9. Viet_s

Viet_s Thành viên mới

Có... nâng đi bạn. Giờ nhu cầu làm đẹp đã trở nên phổ biến và là 1 nhu cầu bình thường khác. Nhưng trước khj nâng bạn nên nghiên cứu, tham khảo, lựa chọn kỹ BS cũng như chất liệu làm bạn nhé. Mình đã trải qua trong nghề nên mình cũng khá hiểu biết về lĩnh vực này. Nếu bạn có nhu cầu mình sẵn sang chia sẻ.
  10. binhboong12

binhboong12 Thành viên mới

Có cần điều kiện gì khi để được thực hiện k ạ?E cũng muốn làm, giờ đang tìm hiểu 1 vài địa chỉ uy tín, tin cậy