1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên phản bội vợ hay không?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi NhacMatQuan, 08/07/2007.

1. 3 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 3)
  1. NhacMatQuan

NhacMatQuan Thành viên mới

Có nên phản bội vợ hay không?

Hôm nay đi nhậu, thằng bạn thân hỏi không e ngại: "Từ ngày xa vợ đến nay, ông đã xơi mấy em rồi?"
    Thật khổ cho cái thân tôi! Nói ra thì các bác đừng cười, chứ cái khoản em út là tớ hơi kém. Đi chơi, đi nhậu, nhìn các em phơi phới xinh tươi cũng máu, nhưng cứ nghĩ đến thằng cu con ở nhà mà tội. Chắc là nó tin tưởng bố nó lắm! Dù tớ xa nhà cả gần năm trời mới về được một lần, nhưng không vì thế mà tớ bức xúc, phải tìm em út để giải trí!
    Của đáng tội, cũng có lần đi cùng một em, rất xinh chứ không phải "hàng lởm", lại là mối quen, mà rất đễ dãi (theo tớ biết vậy). Hôm đó say quá, tớ mới rủ nàng đi nhà nghỉ (tất nhiên là để "ấy"!.... Nàng mới trả lời một câu mà có lễ tớ nhớ đến già: Em không thể làm thế được, có lỗi với vợ anh lắm! Chao ơi, một em tiếp viên cà phê, trình độ lớp 3 thôi mà còn nói vậy thì một thằng thạc sỹ như tớ mà không nghĩ được vậy ư? Thế là "xẹp" hẳn (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng").
    Hôm nay thằng bạn khơi ra chuyện đó, tớ biết nếu trả lời nó là "không", nó sẽ bảo tớ là "đồ hèn"! Vì tớ biết bây giờ ai cũng nghĩ chuyện ấy thoáng lắm! Nhưng tớ không muốn phản bội vợ con, mà lại cũng không muốn làm thằng hèn! Thực sự thì tớ cũng muốn em út một tí, vì xa nhà lâu quá rồi! Các bác cho một lời khuyên nhé!
  2. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

hê hê, em thấy chuyện bt thường mà, có gì mà hèn nhờ, kô đi thế càng tốt chứ sao, phải tự hào chứ ngay cả bạn em hỏi đã làm gì với người yêu chưa, em còn bảo chưa nữa là, các bác đúng là sĩ diện hão,
    mà em thấy các bác càng học nhiều càng máu những chuyện đấy thì fải thạc sĩ với cả tiến sĩ
  3. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Làm ơn định nghĩa là từ "Hèn" giúp tôi. Sợ mồm miệng mấy ông con zai thế nhỉ.... quan trọng là ý thức mỗi con người. Kể cả chuyện ấy thoáng lắm không có nghĩa là chuyện phản bội vợ con là được làm. Loạn mất rồi
  4. hoxueee

hoxueee Thành viên mới

chẳng qua em ấy ko thích bác thôi, bác cứ tưởng bở, he he
    nhưng mà 1 năm ko xxx mà bác cũng nhịn được, chịu
  5. nhagiau1982

nhagiau1982 Thành viên mới

chung thuỷ với vợ thế là dũng cảm lém
    có gì đâu mà hèn???
  6. liebe_anni

liebe_anni Thành viên mới

đánh giá cao bản lĩnh của người chung thủy
    chẳng lẽ có em út mới là không hèn hả ảnh
  7. huangia

huangia Thành viên mới

Đồng ý, đời nhiều cám dỗ lắm. Chủ yếu là vì tiền thôi.
    Tay nào vượt qua được cửa ải "woman" thì mới đúng là anh hùng cái thế.
  8. Meng

Meng Thành viên mới

khâm fục thật đóa những kẻ fản bội vợ con xong lấy lí do là vì bạn bè kích bác hoặc vì xa vợ lâu mới gọi là hèn, yếu đuối, ko có lí trí bác ạ ^^
  9. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Em nghĩ dũng cảm là nên coi đàn bà ngoài vợ là một thú tiêu khiển, em ko nặng nề chuyện đi gái hay ko, miễn là phải biết giữ mình, đừng để cho người khác phải liên luỵ là được. *** nó cũng chỉ là một nhu cầu bình thường mà thôi, em nghĩ bác kìm quá rồi đến lúc IC ẩm, ko chiều đc vợ, để vợ bác thất vọng thì còn mệt hơn
  10. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Tớ nghĩ chả có gì là phản bội cả, nhưng phải biết điểm dừng, tớ sợ nhất kiểu dan díu nhân tình nhân ngãi xong là bỏ vợ, chứ đi gái mà dùng condom xịn thì cũng chả sao