1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên phản bội vợ hay không?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi NhacMatQuan, 08/07/2007.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. thanhxinhdep

thanhxinhdep Thành viên mới

bác đừng nói thế em lo lắm, NY em đi ctác suốt thôi, lại phong lưu đào hoa nữa, dễ tức cảnh sinh tình em đến chết mất .
    Bác chủ topic tuyệt vời quá, vợ bác hp thật đấy
  2. FPTADSL

FPTADSL Thành viên mới

hêhê
    chỉ có ko thể chung thuỷ đc với gọi là hèn thôi
    theo em là thế......
  3. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

* Sao mà nóng tính bức xúc thế em .Anh nói nhiều khi cũng khó nghe ( sự thật thường mất lòng mà !) , nhưng em cứ phải bình tĩnh . Anh thấy lúc bình thường em còn chậm hiểu,huống chi là lúc em mất bình tĩnh.Cái gì ít thì quý , cho nên số nơron ít ỏi , đừng để cơn búc xúc cuốn luôn nhé.Cố đọc kỹ và hiểu nhé :
    - Nói đến so sánh nhu cầu TD giữa Nam giới và phụ nữ. Do đặc thù văn hoá cũng như quan niệm Phương Đông, có thể người phụ nữ khó có thể thể hiện như Nam giới nhưng bản thân trong con người họ, nhu cầu đó ko thua gì Nam giới . Xin lỗi là anh ko có thời gian rỗi để search tài liệu cho em, và anh cũng ko có thói quen là cứ hở vấn đề gì là lôi đống sách vở ra.Chắc mớ kiến thức đơn thuần sách vở của em to lắm rồi nhẩy ? Hết sách vở , em lại lôi báo đài ra để chứng minh vì thực tiễn các vụ quấy rối TD, hiếp dâm chỉ toàn là đàn ông.Căn cứ đấy, thực tiễn đấy , chứng minh rành rành.Hix,đến đây thì anh bó tay với cái " thực tiễn" cũng như cách chứng minh của em.
    Anh ko áp đặt, mỗi người đều có ý kiến quan điểm riêng, đôi khi ý kiến nhu cầu của Phụ nữ ít hơn đàn ông , chủ quan em đúc rút ra đúng thì cũng có gì đâu lạ.Cái này nặng hơn giới y học gọi là Lãnh cảm , em đọc sách chắc biết !!
    - Phụ nữ có thể điều khiển mình vì họ yếu đuối hơn đàn ông ????Chắc cái này cũng vẫn sách vở báo đài hở em ? Em nói chuyện ngoại tình nhưng vẫn đảm bảo cho con cái cái này cái nọ .Theo anh, nó ko cần những thứ đó bằng sự chung thuỷ của bố mẹ nó đâu em à . Ngoài ra em còn đưa ra cái gọi là " Chiều hướng tích cực của Ngoại tình ".Anh nhắc lại là những người có tư tưởng siêu hiện đại mới phát minh ra những khái niệm như vậy !
    - Câu chuyện WC và Kve là hiểu lầm. Hiểu lầm đôi khi xuất phát nguyên nhân là cơn búc xúc làm rụng hết nơron hiếm muộn.Anh diễn đạt lại, theo kiểu 1+1=2,2+2=4 cho em dễ hiểu hơn nữa nè . Nhu cầu Tè ko phải lúc nào cũng có chỗ đáp ứng----> Tè bậy là chuyện có thể hiểu , thông cảm.Còn chuyện Kve, đã có vợ ở nhà, nhu cầu này đâu phải giải quyết tức thời như Tè, bậy ra đường do nguyên nhân số lượng WC quá ít . Em lại hiểu anh đem so sánh số lương WC với Kve. Theo anh được biết thì ít nơron đồng nghĩa với ngu xuẩn .Em Mèo có ý kiến CHủ Quan gì ko ?
    -Cuối cùng , em bảo qua tiếp xúc với bọn da trắng . Em biết em đã đúng. Chân lý cuối cùng em cũng tìm ra sau khi nói chuyện với bọn mắt xanh, mũi lọ này , lông lá đầy mình . Anh nói thật. Tây nó gọi em là Cụ , chính bọn ấy mới phải nghe em.Tình yêu ở đâu cũng cần sự chung thuỷ, cũng có sự tổn thương khi biết người mình yêu ngoại tình , từ bọn da đen, da đỏ , da trắng cho đến da vàng. " Anh còn nghi ngờ thì hôm nào tôi dẫn anh đến nói chuyện với bạn tôi, xem nó bảo ai đúng ai sai, xem nó gọi tôi hay gọi anh bằng cụ nhé" - Vâng ! Anh Gọi em là cụ , được chưa Mèo ...nhóc - trẻ con ko thể hơn đc .Nghe câu này làm anh nhớ đến đứa cháu 4 tuổi alibôbô , Anh còn trẻ , chưa nếm trải cuộc sống gia đình ( Chắc em đã già và nếm -Trải rồi nhẩy ) , cũng ko biết nút thắt, nút thiếc gì .Có vài nhời góp ý , ko mong em sáng mắt ra , chỉ mong em đừng nổ to quá , kẻo mấy anh chị đang yêu, đã yêu , và đang xây đắp tổ ấm cười nhạt
    P/S: +Cố nhớn , tích luỹ ít vốn sống rồi nổ cũng chưa muộn , Mèo nhóc ah !
    + Chú chủ Topic nè , đi hay ko là chuyện của chú.Nếu vợ chú được như em Mèo này thì khỏi phải lăn tăn mà thả phanh, nhưng nếu ko phải ( tất nhiên ! ) thì cũng cố giữ cái thân( Durex giắt bên mình ),bóc bánh, trả xiền, đừng quên chùi mép
  4. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Oài, dài quá chả bùn đọc, chỉ đúc kết một điều là tự dưng thấy ghét ghét Carna
  5. anhcomdeptrai

anhcomdeptrai Thành viên mới

Thực tế là tớ không thấy người có vợ con đi chơi gái gú là hay cả. Nhất là bình thường lúc nào cũng nói là yêu vợ con. đã yêu là phải chung thuỷ 1 vợ.
    Thèm quá thì về nhà với vợ con mà..., không thì vào nhà tắm mà thủ....
    Ai lại đi chơi gái gú, mất tình cảm

6. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Nghĩ đc thế thì tốt, nhưng tớ đang bảo thẩm du nhiều quá nhỡ hỏng thì sao
  7. hoantoanmayman

hoantoanmayman Thành viên mới

Đương nhiên là ủng hộ bác chủ topic, chúc bác bền gan, nhưng chẳng biết sẽ giữ được bao lâu, chứ cái vụ công tác dài dài, lại hay tham gia di ký hợp đồng với đàm phán cho công ty là dễ sa ngã lắm.
    Nhiều lúc bản lĩnh đàn ông nó thế này này, cũng đi cùng anh em, cũng dắt em nó về phòng ks, đóng cửa vào, chúc các bác khác vui vẻ, nói dăm câu ba điều với em nó, rồi thì trả tiền và boa thêm cho em nó để em nó đi về. Ngắm bánh trả tiền thôi, chứ không cần bóc bánh. Trong mắt anh em giang hồ bác vẫn cứ là hoành tráng, còn trong tâm hồn, bác vẫn trong sạch và chung tình với vợ con. Còn, trường hợp này cũng ít, vợ bác thông cảm hiểu được thì đôi lúc nếu không tránh được thì cũng không sao, nhưng phải nhớ là an toàn, không mang bệnh tật về cho vợ, ấy là tốt rồi.
    Cuộc đời mà, nhiều lúc dòng đời xô đẩy, còn em thì bơi theo ! Bản lĩnh thì là bản lĩnh, nhưng mà đạo cao một thước thì ma cao ba trượng, chẳng ai dám chắc 100 lần qua được cả 100, mà sau 100 lần đó liệu có còn giữ được phong độ.
    Tớ có một kinh nghiệm nữa, các bác hay phải đi thế thì nên cầm ít tiền trong người thôi, nhiều tiền đâm dễ xuôi tay lắm, ít tiền tuy anh em hơi coi thường, nhưng cũng phần nào giúp các bác tránh được những cú hạ khó khăn kiểu đó, tuy nhiên được lọ mất chai, phải chịu sứt mẻ danh tiếng một tý.
  8. john_lenon

john_lenon Thành viên mới

, hay đấy, ý kiến hay, từ giờ ra đường cầm tiền dưới 200K thôi. Nghe chuyện bác kể lại nhớ tới thằng bạn tớ. Bạn gái nó đi xa, nó đi cùng các đồng chí công ty xuống Đồ Sơn, các đồng chí ấy cho nó một cô. Nó về nó kể với tớ, cả đêm đấy hai đứa ngồi nói chuyện với nhau. Mà tớ tin nó nói thật, đến lúc ấy nó vẫn chưa biết hôn là như nào cơ nhé.
  9. trung124

trung124 Thành viên mới

em chua co vo nhung co cai la khi yeu mot em thi khong co leng pheng em nao het ke ca cai khoan xxx ma mat tien va cac girl khac ngoai duong hay j khac
    nhung dc cai la khi bo em nay roi thi em cung co em khac rat nhanh va lai cung the ....
    vay em co dc coi la nguoi chung thuy khong va co phai la hen ko?
  10. loveten4ever

loveten4ever Thành viên mới

Em ra trường được 6 tháng rồi. Có người yêu đến nay là đúng 4năm 1 ngày, trước đây em hứa sẽ giữ gìn cho người ấy đến lúc kết hôn. Thật sự em rất rất yêu cô ấy, nhưng dạo này em thấy căng thẳng lắm. Em đi làm xa cả tháng mới gặp, thật lòng em rất muốn xxx với cô ấy. Mà đi làm gặp nhiều gái lắm, nhưng em chỉ thích với cô ấy thôi. Em đề nghị mà không được đồng ý, hôm nay rất buồn.
    Cả hai đã 23 tuổi rồi, thế mà không đồng ý là sao. Cả hai chưa từng XXX bao giờ, em rất muốn nhưng không thể làm chuyện đó với người khác. Ưóc gì cô ấy hiểu cho em rằng em rất yêu cô ấy mà thôi. Yêu nhau 4 năm qua em chưa từng xúc phạm cô ấy, để rồi cuối cùng vẫn không được tin tưởng.
    Em rất buồn, hôm nay không ngủ nổi. Liệu có bị phát cuồng không nữa???