1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên phản bội vợ hay không?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi NhacMatQuan, 08/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loveten4ever

loveten4ever Thành viên mới

Nhầm, xin lỗi bác chủ Topic nhé.
  2. hoxunee

hoxunee Thành viên mới

cái vàng vàng, khó nhờ, trừ khi em ấy xấu wá mới kiềm hãm cái sự sung sướng ấy được!!
  3. viettrader102

viettrader102 Thành viên mới

bác này cũng khá tình cảm và hơi cổ điển nhỉ, thư giãn thả lỏng tinh thần đi bác ơi.....
  4. Banh_ran_Doraemon

Banh_ran_Doraemon Thành viên mới

@ chủ topic: chẳng hiểu yêu vợ đến mức nào mà fải mò vào đây để than thở và trăn trở 1 chuyện như vậy, tôi cá là vợ bác đọc được những dòng suy nghĩ này (dù cũng có đôi chút nghĩ đến cô ấy đấy) cũng fải đau khổ biết nhường nào...Chúa ơi,thạc sĩ để mà làm j
    @ Những người ủng hộ tư tưởng "ăn vụng": nếu lấy nhu cầu sinh lý ra để biện hộ thì quả thực, con người ko cần fải tiến hoá đến mức này, chỉ cần dừng lại ở cái thời tiền sử, fần con nhiều hơn fần người, là quá đủ.
    Rõ ràng, những lý do để biện hộ cho cái hành vi "cực xấu xa" này (theo chủ quan của tôi) ko hề có dấu vết của tình yêu thực sự, mà đã ko yêu nữa thì li dị đi, trăn trở quái j, rồi lại ăn vụng chùi mép, rồi lại để cho vợ mình sống bị lừa dối, bị fụ bạc mà tưởng mình có chồng tử tế, đó chẳng fải còn xấu xa hơn sao?
    Lại sẽ có người nói vậy là cổ hủ, càng khiến tôi liên tưởng rằng, xã hội loài người đang muốn trở về với thời kì mà bản năng là yếu tố quyết định.Kinh khủng, kinh khủng
    Thời buổi này, ko fải cứ hiện đại là fải đi ngược lại với cái chính đáng (nếu cho rằng việc đi gái là chính đáng sao ko dám về kể tòng tọc cho vợ nghe?), sống fải có trc có sau, đã lấy vợ sinh con thì fải có trách nhiệm, trong đầu có suy nghĩ bậy bạ cũng nên tự thấy xấu hổ đi là vừa, huống j là làm thật. Nếu đã xác định ko qua nổi cái sinh lý bản năng thì đừng có lập gia đình làm j nữa, sốt ruột!. Còn nhiều người có suy nghĩ thoáng thì tuỳ họ thôi, tự họ thấy thế là hạnh fúc, là đủ. Có điều đem tư duy đó ra để biến nó thành cái khách quan fải chấp nhận thì stop! Thuở cha sinh mẹ đẻ chưa có chương trình giáo dục chính đáng nào dạy con người làm điều ko nên ấy cả, thế nên, xin giữ nó làm lối sống của riêng cá nhân mình, đừng đem tư vấn cho người khác mà fải tội.
    Đi 1 năm, chứ 10 năm vẫn chung thuỷ là chuyện quá thường, chẳng có j fải tung hô nể fục. Đối với người sống theo bản năng thì quả thật khó, chứ nếu biết suy nghĩ, biết ghê rợn gái gú thì có cho tiền cũng ko thèm nghĩ bậy, chung qui cũng là ở con người, ai thik'' sống fần KON nhiều hơn thì cứ "xông fa", ai vẫn giữ fần NGƯỜI thì gia đình luôn hạnh fúc, hết chuyện!
    Nói xong thì đi, ko cần quay lại
  5. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Không hỏng đâu, Có khi phải cho em ra Quần Đảo Trường Sa kiểm định các anh bắn súng mạnh và xa đến cỡ nào
    Vẫn cố vớt vát à , nhóc con nít
  6. junchen

junchen Thành viên rất tích cực

khoe khéo thế, thạc sĩ gì? làm ở đâu? còn con bé ấy nói thế
    ( phần vàng vàng) ông cũng thấy xẹp à? chịu ông, giả vờ thôi. Thôi tìm mấy em xinh tươi mà tẩn cho sướng sự đời
    Nhưng cẩn thận nhé, đem ếch về nhà là chết đấy
  7. junchen

junchen Thành viên rất tích cực

học viện an ninh nhân dân phải không bạn?
    đinh thành an và võ thuỳ trang à? mình tò mò thôi vì có một chút nhầm khi bạn type tiếng trung ( sai chữ)
  8. ly_tieu_long_19121985

ly_tieu_long_19121985 Thành viên mới Đang bị khóa

Bác chủ topic vui tính thật
  9. numieu

numieu Thành viên mới

Bác chủ topic ơi ! Bác xa vợ 1 năm mà không xyz gái vậy là cái gen của bác quí và hiếm lắm đấy. Thay mặt Hội Phụ Nữ đề nghị bác đến bệnh viện để họ lưu giữ lại cái gen này đi ạ.
    Sao bác không tự selfservice hả bác. Như vậy vừa thoả mãn bản thân, vừa giữ gìn chung thuỷ với vợ nữa chứ. Cố gắng lên bác nhé.
  10. hoantoanmayman

hoantoanmayman Thành viên mới

Bạn này rất chuối củ, tự làm nhiều là tiêu, mà thấy thoả mãn rồi thì nhớ đến vợ làm gì nữa, như thế vợ với gái có khác quái gì nhau. Linh tinh !