1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nên QHTD trước ngày cưới vài ngày...???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi heomoi, 01/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heomoi

heomoi Thành viên mới

Có nên QHTD trước ngày cưới vài ngày...???

Mình muốn lời khuyên của các bạn, mình sắp sửa là đám cưới với bạn gái mình........nhưng tụi mình lại muốn QHTD trước đám cưới vài ngày.........lí do là đáng lẻ ngày cưới sẽ là ngày sinh nhật của mình........nhưng vì nhiều lí do khách quan nên tụi mình phải dời ngày cưới lại, mặc dù hai đứa đều ko muốn. Cho nên cả hai đều muốn là ngày đó tụi mình vẫn như là ngày cưới, cho nên dự định là sẽ...........mặc dù tụi mình chưa có ....với nhau lần nào..........vậy các bạn nghĩ sao?? Có nên ko?? hay là nên để tới ngày cưới?? Chỉ cách nhau có khoảng 10 ngày....
    Cám ơn các lời khuyên của các bạn.
  2. ngoen

ngoen Thành viên mới

Cố lên bạn oi chỉ còn vài hôm thôi có gì mất đâu
    go go
  3. Minhhoi

Minhhoi Thành viên mới

Đi đâu mà vội?
  4. Cu_nho

Cu_nho Thành viên mới

Hĩ hĩ. Theo em là cứ từ từ bác ạ ? Vừa mới đẻ ra mà đã đòi ***. Chậc chậc
  5. dangnhutung

dangnhutung Thành viên mới

Cố đợi đi cho con nó khỏe bạn ạ.
    Trước ngày cưới có 10 ngày thì sức khỏe làm sao mà tốt được, lần đầu tiên còn là kỷ niệm mãi về sau này, phải khỏe, tinh thần phải thoải mái mới hiệu quả chớ ...........
  6. pvc1

pvc1 Thành viên mới

Cũng chẳng sao, vì bạn nên nhớ là đêm tân hôn bạn sẽ mệt lắm. Cả mấy ngày cưới mệt nhọc, cả ngày đi đứng, cười nói, tối về mệt lắm, ...tân hôn không như bạn tưởng tượng đâu.
    I came, I saw, and I conquer" - ****** Caesar
  7. Chaunc

Chaunc Thành viên rất tích cực

Ủng hộ quan điểm này!
    Thực tế đêm tân hôn chả như tưởng tượng đâu, mệt bã cả người, chú rể "chiến đấu" như chỉ để chiếm một cao điểm mà bao lâu mất công tấn công, bây giờ "oánh" để xác định chủ quyền. Mệt mỏi + rượu bia + ... n thứ lăng nhăng làm đêm tân hôn mất hẳn sự thi vị như tưởng tượng. Hình như trên tintucvietnam đã có bài về topic này rồi đấy và tôi cũng đọc đâu đó tài liệu về việc nếu thai nhi được thụ tinh trong hoàn cảnh này nhiều khả năng sẽ không khỏe mạnh!
    Nhưng dù sao tôi cũng khuyên bạn "cơm không ăn, gạo còn đó, thấy chuột mon men đến thùng gạo thì cầm chổi đuổi đi"
    Nếu nhịn được bao lâu rồi nhịn thêm vài ngày cũng chả chết ai, giỏi nữa thì bàn với cô dâu nhịn nốt đêm tân hôn, cứ ôm nhau mà lăn ra ngủ, đêm mai cả 2 lấy lại sức tha hồ mà "công đồn" Sẽ có một đêm tuyệt diệu, như thế có hay hơn không? Nếu cô dâu "nhậy" đến mức "dính" nay thì cũng đỡ lo cho sức khỏe con cái sau này !
    Chúc vui và hạnh phúc