1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có Nên Thành Lập Một Hội Giúp Đỡ Nhau Làm Ăn Không?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi karagounis_vn, 21/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. karagounis_vn

karagounis_vn Thành viên mới

Có Nên Thành Lập Một Hội Giúp Đỡ Nhau Làm Ăn Không?

Chào Pà con! Mình là Hưng hiện nay đang thất nghiệp nên rất mong mọi người giúp đỡ,tìm cho mình một công việc phù hợp với khả năng của mình,hiện mình vừa ra trường nên vẫn chưa xin được việc nên rất mong mọi người giúp đỡ.Ngành nghề của mình là hoc về Điện và nhân đây mình đưa ra ý kiến là nên lập ra một Hội giúp đỡ nhau làm ăn được không pà con?
  2. nhimxu_ls186

nhimxu_ls186 Thành viên mới

Ờ há một ý tưởng hay đấy chứ nhỉ?
    Anh hưng ơi tuy bây giờ Nhím chưa ra trường nhưng mà bọn N(mấy anh em và bạn bè N cũng đã mở một quán hàng rượu ốc chân gà nướng bánh mỳ nướng ở kiều mai này đấy.Tất nhiên nó chẳng phù hợp gì với nghề của N sau này nhưng chí ít nó cũng cho bọn N được nhiều kinh nghiệm.
    N mong rằng anh sẽ tìm được nghề phù hợp với việc học của mình nhé.Nếu cần gì thì cứ nhắn tin cho n nha.
  3. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

hơ !chờ mãi mới thấy có cái Topíc này. Tui đây cũng thất nghiệp dài cả cổ ra mà chẳng thấy có việc giề để làm cả. chán như con gián luôn.
    tui học trung cấp nên ra trường chẳng biết làm gì nữa? Chán cho cái sự học hành của minh thế nhỉ? ( xin lỗi, ko biết co spam ko nhỉ?)
    ai có nhu cầu tuyển nhân viên ko nhỉ?
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Ờ nhỉ? Ai lập Công ty đi, cho tôi làm chân bảo vệ nhá. Buổi tối chả đi đâu, ở nhà mãi cũng chán!
  5. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

hay đấy nhỉ? tớ cũng vừa chân ướt chân ráo nhảy vào lĩnh vực GIA SƯ. cũng có vài mối làm ăn? các bạn là sinh viên thì cho tớ xin địa chỉ và nơi học nha? có khả năng gia sư được môn gì thì cho tớ bít nhé