1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nhóm du lich cuối tuần ở Hà Nội không?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tulipden, 01/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tulipden

tulipden Thành viên quen thuộc

Có nhóm du lich cuối tuần ở Hà Nội không?

Chào các bác,

Em thích đi du lich lắm - đúng hơn là đi loanh quanh, được outdoor là cơ bản, nhưng điều kiện không cho phép đi trong tuần, chỉ có thể đi được weekend thôi.

Ở Hà Nội có nhóm du lịch nào có những hoạt động dã ngoại vào các weekend không nhỉ? Em rất muốn tham gia.

Xin cám ơn các bác đã chỉ dẫn.

Ah, mà Tết này các bác ở Hà Nội có tổ chức đi đâu không nhỉ? Thành viên mới mong muốn đưọc tham gia.

HAPPY NEW YEAR
  2. bach6c

bach6c Thành viên quen thuộc

Vậy là bạn có chung sở thích với mình rồi, mỗi khi có thời gian rãnh rỗi là mình lại đi ngao du đây đó, mình đặc biệt thích đi biển và đi rừng. Không biết Tulip hiện giò đang ở đâu? Nếu ở Hà Nội thì bây giò đang là mùa lạnh nên có lẽ hơi các địa điểm đi chơi có thể hạn chế.
    Mình đang ở Sài Gòn nhưng Tết này mình sẽ ra HN, nếu Tulip còn hứng thú ngao du đây đó thì có thẻ joint với hội mình, rất vui có thêm một bạn đồng hành đấy
  3. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Ờ ! được đấy !Xin ghi nhận ý kiến của bạn. Thích thì gửi Tôi cái số điện thoại xem này. Nếu hợp cạ thì trên từng cây số là chuyện nhỏ.Nhớ cho cái số điện thoại nhé !
  4. thuha2010

thuha2010 Thành viên mới

5. thuha2010

thuha2010 Thành viên mới

6. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Hay đấy, Tết này trước hết là đi Chùa Hương đã, vừa giải đen, cầu may, cầu tình, cầu các loại và Du lịch nữa. Có j Alô nhé
  7. kotia

kotia Thành viên mới

Em là girl , em ở Hà Nội..Cũng thích đam mê lang thang nhưng lâu wá rồi không đi đâu cả..dù ngay cả cái thành phố Hà Nội nhỏ tí xíu này....
    Dịp Tết này em cũng chưa có dự định gì cả nên rất mong được cùng mọi người lang thang đây đó để đón chào một năm mới vui vẻ , ấm cúng và thành công hơn năm cũ..
    Ngoài box này ra có lẽ chúng ta cũng có thể liên lạc bằng điện thoại nhỉ?...
  8. thichdulich

thichdulich Thành viên mới

huong pagoda welcome ai đi hôm mùng 6 nhỉ? Còn mùng 10 ai đi yên tử leo núi kô? 0989122466
  9. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

bác ơi, mùng 10 là âm hay dương bác nói rõ ngày dương giúp em cái.. tiện kèm thêm ngày âm nếu nó là đợt tết ạ ? em cũng thích đi YT vì chưa được đi.. đi xe máy ạ ??
  10. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Từ sau trận Việt Nam thua Thái Lan, E chưa có một chuyến lang thang cuối tuần nào cả. Phần vì công việc lu bu phần vì những trường hợp bất khả kháng nên đành chịu.       Cuối tuần này cũng cận kề Tết rồi ai máu thì cho E cái số điện thoại để trao đổi. Năm ngoái chiều 30 tết, E còn lang thang ở Thái Bình mà. Chuyện nhỏ !      Bác trai bác gái nào muốn bàn cụ thể thì tiện đường công tác đến họp offline vào 18h thứ 2 ngày 23/1/2006 của hội này http://www3.ttvnol.com/lamquen/593239/trang-45.ttvn , chúng ta lên kế hoạch tác chiến luôn !Thế nhé, có ai thắc mắc gì không ?